Q.7 nhảy CP vs cái mông của bé 69

Lượt xem: 1,928

Batman Ko tiền

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
17
41
9
0 ₿
hậu lễ nhưng vẫn nhậu , nhậu tê tê thì người cứ hứng thế là đi tìm chỗ giải tỏa. Vô tình thấy hình bé 69 bên này ngon quá nên chạy qua sala xả gấp . Vừa bước vào làm thủ tục code kiết này nọ rồi lấy ngay vé 700 xong lên phòng thôi
vừa vào phòng xông còn chưa kịp ra mồ hôi thì bé đã vào, cũng ráng thêm vài phút mặc dù xông chưa đã nhưng đành phải bước ra vì không thể chờ đợi được nữa anh em à.
Vừa bước ra là 1 cô bé cao ráo, xinh xắn. Sơ lược về bé: gương mặt dễ thương, có nét Tây, mũi cao, đặc biệt với đôi chân dài kèm v1 căng tròn sau lớp áo vừa đủ che và vòng 3 nảy nở dưới chân váy ngắn ngủi, thầm nghĩ em tới công chuyện với anh rồi em ơi kkkk
Sau chào hỏi thì bé nói mình nghỉ một lại rồi tắm. Bé tắm kỹ những chỗ cần kỹ và rất kỹ ở những chỗ nhạy cảm ,
Sau đó bé lau người cho mình và lên giường chuẩn bị chinh chiến. Bé bắt đầu làm khỏe đc cỡ 10p thì màn mệt đầy mong chờ đã tới
Từ từ bé trút bỏ chiếc áo mỏng manh, là cặp đào tiên căng mọng xuất hiện, bé bắt đầu đi Thái từ dưới lên trên và từ sau ra trước, cứ như thế vài vòng lên xuống đặc biệt bonus thêm món hotdog bánh mì kẹp chym ,kẹp bao phê nhé. Kèm với đó bé dùng chiếc lưỡi đi khắp cơ thể cảm thấy kích thích vô cùng. Sau đó bé dùng đôi môi cũng bàn tay mềm mại chăm sóc thằng nhỏ. Bé vưa BJ vừa dùng lưỡi đá đầu khiến thằng nhỏ tê tái, mình cũng tranh thủ xoa xoa vỗ vỗ quả mông doggy của bé , một hồi bế hẳn quả mông ấy lên mặt , tay thì xoa , miệng thì húp kéo dài tới khi mình lên đỉnh núi sung sướng kkkk
vệ sinh xong lên giường nằm ôm ấp bé tám vài ba câu chuyện thì cũng chào bé rút quân
V1 8 cam lai bưởi
V2 8 con kiến
V3 9 dogggy 3 nháy 1 đêm
V4 8 vào mùa mưa
Csvc: 8/10 sạch sẽ lịch sự
thiệt hại 1200 cho tic + tip.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
bé này nhìn hình mlem đấy, mạn phép hỏi chủ thớt bé có tha thu ko =)))