Nhẹ Nhàn Mà Phê Thì Chỉ Là 19 Của Tokyo Q.10

Lượt xem: 1,378

Cao Long

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
11/10/19
Chủ đề
16
31
19
33
0 ₿
Chương trình giảm giá bên Tokyo lần này khá ngọt, 50% giá vé cho ae đánh lẻ như mình là hết ý, đi hoài bên Q.3 rồi nên nay cũng chịu khó đi xa một xíu mong là tìm được điều mới lạ. Vẫn là style của Tokyo nên không có gì lấy làm lạ, random thì mang đậm yếu tố nhân phẩm nên cũng chỉ mong là lâu lâu được hên thôi.
Lần này quay số ra được em 19, em tưởng đâu là người quen ai dè lên phòng mới thấy là lạ, chưa đi em này bao giờ nên cũng có hơi run, vô gặp đại tỉ chắc quéo.
Hên sao là em nó chào đón giới thiệu xong thì ngồi tâm sự một xíu, sẵn tiện vừa xông hơi ra nên ngồi tâm sự cùng em nó, thế là cũng nắm bắt được tâm lý của ẽm ngay. Nói năn nhẹ nhàn lể phép, biết nói ngọt lấy lòng nữa thì đoán là em này service cũng tốt chứ không đến nổi nào. Thế là cùng em nó vào tắm tiên với nhau luôn để thử Service thử.
Style em này phục vụ thiên về tình cảm và chậm rãi, không dồn dập mà lại sướng dài lâu, đặc biệt hơn là em nó có face khá xinh, skin trắng hồng mịn màn. Body thì vừa đủ chuẩn, không sở hữu những số đo khủng nhưng bù lại là vòng nào ngon vòng đấy, hàng chắt tay, bóp xoa thoải mái, V4 sạch sẽ, mịn màn và rất bót, thế là trong lúc tắm có tiến vào Tevet thử và kết quả sướng hết cả mòm, nước nôi khá nhiều và độ dâm thì nhìn mặt chắc cũng đoán được 9 - 10 phần.
Massage Nuru đối với em nó là dễ, thoa tinh dầu rồi nhẹ nhàn trườn lướt đủ hết mọi động tác và tư thế, đặc biệt là phần miết v4 cực chất, v1 tuy vừa đủ dùng nhưng Nuru cũng sướng phết chứ không phải đùa. Về phần BJ + 69 là vô thế của em nó rồi, nhẹ nhàn rất êm, khe khẻ trong cổ họng là những tiếng rên mỗi khi mình móc vào cái v4 nhỏ nhắn và khít rịt của ẽm để tiện bề nước nôi để Tevet, ấy thế mà êm quá lại hại trym, cum shot mất tiêu lúc nào cũng không hay, kiểu như trẻ mới lớn bị mộng tinh vậy, khổ thân thằng nhỏ đã bị vắt sạch sữa mà vẫn ráng gòng mình cứng ngắt để thêm phần sướng.
Phục vụ xong em nó còn nằm tâm sự loài chim biển thêm một lúc nữa, tranh thủ cơ hội là được ôm ấp thổi lỗ tai cho em nó mà sướng, tính ra lần này đi Q.10 cũng không phải thất vọng.
Về Tic thì đang giảm 50% còn 350k cho vip2
Tip vẫn giữ 700k cho em nó có thêm động lực để lần sau còn nhớ mình.