Nhẹ nhàng 26- Minh long

Lượt xem: 2,110

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Thân chào các anh em đồng chí ...
Số là cả tuần vừa rồi làm liên tục đuối quá nên cuối tuần anh em tụ hợp đi quẩy :)). Xả stress với nhạc, gái, bia và rồi cuối cùng cái gì đến nó cũng đến ... 2 anh em thẳng tiến đến Minh Long.
Sau khi lấy xong vé thì được anh locker dẫn lên phòng, nhờ anh ấy book số cho mình luôn. Cũng chẳng biết là hên xui may rủi ra sao nữa, thôi thì nhắm mắt đưa đại thôi hehehhe.
Về SCVC ở Minh Long thì mọi người cũng biết rồi nên mình không nói nữa nhé, vào thẳng phần chính luôn cho mọi người khỏi mong đợi :V
Xông hơi xong thì ... Cốc, cốc, cốc em đẩy cửa bước vào. Cũng đã ngấm men trong người nên lúc đó cũng chẳng để ý kỹ em thế nào. Chỉ khi tắm xong, nắm trên thớt cho em hành sự thì mới bắt đầu tỉnh ra được chút xíu :)) Body cũng có da có thịt nên cũng khá thoải mái khi em đè lên lưng. Và hết sấp cũng đến ngửa, khi lật ngược người lại thì ... đè lên người là một cô bé tóc dài, da trắng vàng, cũng dịu dàng lễ phép: "để em làm anh luôn nha"... mà em làm là tính làm cái gì zậy.
SBD: 26
Cao tầm 1m55
Vòng 1: chỉ hơn cam chút xíu chứ chưa phải bưởi đâu nha mọi người. Tui me mãi mới kéo áo xuống ngắm đc chút thì em kéo lên lại mất, hehehe vẫn còn ngại ngại sao đó, nói chung là đẹp.(7)
Vòng 2: cũng có chút lipit nhé.(6)
Vòng 3: hợp với dáng em, không to cũng không nhỏ. (6.5)
Vòng 4: không check.
Thái độ: 8đ, lịch sự, dễ thương lâu lâu vẫn DDCN nghịch ngợm chút, mà rất hay cười nha.
Kỹ thuật: 7đ
* Nhẹ nhàng chút xíu em từ từ đi lười từ dưới lên trên. Như một chú ong chăm chỉ em đi hết từ dưới qua 2 sườn rồi tiến lên đến cổ :)). Đến phần này thì tui chặn lại (chắc tại do công lực tui còn yếu quá, nên không có giám cho em lên nữa :V). Đến đây thì em trườn xuống dưới lại được 2 vòng thì thôi không cho em nó mần nữa. Để em nó làm tới luôn thôi.
* Có cái cảm giác em rất cần mẫn và chăm chỉ, em hợp tác vui vẻ khi tui muốn khám phá nhé. Trái oan cái là bé thuận tay trái nên khi mình muốn đổi qua bên ngươc lại thì hơi khó cho em, hehehe thấy thì cũng tội mà thôi kệ. :)) Cứ sướng trước đã, nhìn em vậy sao chịu đc .
Nghe em kể thì mới chuyển qua làm MS được 1 năm nay thôi nên tui thấy SV so với những ido trên diễn đàn mình vẫn chưa so được. Nhưng em rất chịu khó học hỏi và hợp tác nên mình cho 6+1 :)). Với tinh thần học hỏi như vậy hy vọng sẽ là một số good về sau cho anh em.
Kết thúc một buổi tối trong sung sướng với cái cảm giác lâng lâng khắp người. Có lẽ lần đầu gặp với ấn tượng như thế nên nhiều khi lại khen em quá lời ... mỗi người một cảm nhận mà nên có gì anh em đừng gạch đá nhé.
Tic có code 150k.
PS:Thích cái vẻ hiền hiền của em, chẳng biết là thật hay giả nữa mà vẫn thích. Nhất định sẽ ghé lại Minh Long.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng chú ngon trym. 2 chú máu quá :confused::confused::confused: