Q.1 Nhẹ nhàng chiều xuân với Ktv 14 Đại Nam

Lượt xem: 6,996

Giáp La Cà

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
13
59
22
0 ₿
Chiều xuân nhẹ nhàng thư giãn với em 14 ở Đại Nam
Chào anh em cộng đồng massage, chuyện hôm qua hôm nay mới kể nè anh em.
Tui có việc đi họp chi bộ gấp ở Vũng Tàu nên đi xe Hoa Mai, đi về trong ngày, Vũng Tàu không xa, chỉ 92km từ Q1 xuống Vũng Tàu nhưng do đi về trong ngày nên ngồi hơi ê mông. Về đến nơi trời tối ồm nên ghé vào ăn tô Phở cho ấm bụng rồi làm thêm 3 lon cho mát xa mát thịt. Nhào zô Đại Nam ở gần đó mát cái cho khỏe rồi về. Vào đi vé phòng thường xong qua phòng thay đồ, thay xong chui vào xông hơi, gặp mấy ông kia nữa ngồi vừa xông vừa nói chuyện Covid, tui thì ngồi nghe mà thấy nhớ cô vợ hihi. Xong xông hơi thì ra tắm, tăm xong lau người sạch được hướng dẫn lên phòng massage.
Bé ktv 14: Body vừa, mặt cũng ok nói chung là vậy nè:
Face: ok trên trung bình cộng
V1: Vừa tay
V2: Cũng được
V3: Cũng hơi thích thích
V4: Tuy không được khám phá sâu nhưng sờ nhè nhẹ thấy âm ẩm rồi.
Vào phòng giao lưu được chút thì bé 14 mần thịt tui.
Khỏe: Ok bé làm tốt, đấm đá đủ bài, tay dẻo có lực. Dịu dàng và dẻo dai, vừa mần mát xa vừa nói chuyện cũng zui.
Mệt: Tay của bé mần trên mần dưới chăm sóc cũng hơi kỹ càng, từ trên xuống dưới đặc biệt là chăm sóc thằng tí nhà tui rất sướng, vuốt ve vào vùng nhạy cảm của bé cũng sướng tê, bé cũng dâm, sàm sờ qua sàm sờ lại rất là sướng. Hj Bj bé làm rất tốt không chê hi, dìu dắt thằng cu tí của tui một hồi rùi cũng bắn tè le hạt dưa ra, Sướng nằm phê một lúc rồi cũng được lau sạch sẽ, thay quần áo ra về. Mặn mà và cách mần mát xa của bé cũng tốt nên ra về không có ý kiến gì hết vì đi cả ngày ngồi trên xe mệt ê mông rồi, vào được bé chăm sóc tốt phần hj và bj nữa nên không có ý kiến chỉ típ cho bé 500k rùi ra về thui nhé. Dịch vụ phòng và lễ tân cũng ok, bé làm cũng tốt nên No complain nha các bác.

• Like
Điểm cảm xúc: SpiderMan07 and haiau_sea