Q.1 - Nhẹ nhàng cuối tuần | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Nhẹ nhàng cuối tuần

Lượt xem: 852

team3phut

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
16
55
61
0 ₿
Sau một thời gian đi massage như một thói quen tự cảm giác nó nhạt dần vừa thiếu thiếu cảm giác hay muốn đều gì đó cuốn hơn nên tui chọn luân phiên, vuốt lướt, nuru, pool lâu lâu được bé nào nhiệt tình thì vui vui được tý đến một lần được ku em nó giới thiệu bé 79 dubai sẽ không làm thất vọng và đem lại cảm giác như ban đầu làm tui muốn phi ngay và luôn , sau 7749 lần đặt lịch mới trúng được bé , quả này chắc phải tranh thủ vào cho đúng giờ đây.

Vừa tới nơi cái thôi là được chú giữ xe bảo để chú đưa xe xuống tui thong thả đi lên mọi chuyện nó bắt đầu từ đây. Cơ sở đúng chất sang xịn ngồi ghế uống ly trà thêm bánh để sẵn với cái tui ưng là không khí nhìn sáng sủa hơn mấy chỗ tui hay đi . Có khu vực phòng thư giãn riêng mà đang có nguyên nhóm khách ngồi xí xô xí xào lúc này tui theo thang máy lên phòng.

Phòng đầy đủ các món , tui thì thay đồ, xông ướt, xông khô, nhìn bé đi vào cái body bé nó đã con mắt dáng bé gọi là cưng lắm luôn chứ tui ra ngắm lại lần nữa rõ ràng hơn cái dáng mà tui thầm ước được lần làm massage cho tui . Bé có khuôn mặt rất kute, hay cười bắt chuyện , mỗi cái nói chuyện như hợp rơ với tui luôn . Ngồi tán dóc hồi bắt đầu vào phần tắm tiên.

Tắm tiên. Cái cảm giác massage như ngày đầu nó trỗi dậy khi em vừa bước vào ôm lấy tui rồi bắt đầu màn tắm gội từ thằng anh đến thằng em, tui ôm lấy em hôn lấy cái cặp ngực đầy sức sống nó thơm phải nói , phê quá bắt đầu đến lượt em hôn từ từ từng chút một xuống đến thằng nhóc em rồi em ngậm lấy nó, cái miệng em âm ấm làm nó thức giấc muốn khóc liền ngay lập tức nhưng không, em khá là có kinh nghiệm em để nó từ từ dịu xuống, em xoa bóp nhẹ nhàng 2 hòn bi rồi mút nhẹ 2 bên đùi một hồi xong xuôi em mới tiếp tục tấn công lần nữa, lần này tui được gục ngã trong sung sướng .

Đấm bóp. em đấm bóp nhẹ nhàng nhưng rất thấm phải gọi là chịu đấm như mấy bé ở spa , lâu lâu nghịch ngợm, sờ mó lung tung, rồi nói chuyện vui vui tui cực thích phần này, qua phần mệt em thả kiến rất phê, rồi thò tay xuống khều thằng nhỏ, nghịch 2 hòn bi, rồi đi lưỡi từ lưng xuống đùi, thỉnh thoảng hun tai nhẹ nhàng,tiếp tục em dùng cặp cam lai bưởi của em mà trườn lên vừa ấm ấm vừa phê phê tui hết chịu nổi thằng nhóc nó cương lên quá đành lật lại cho nó thở tui cũng thở luôn , em lại quần tui theo một cách không xa rời đến lúc kết thúc là lúc tui đang say sưa khám phá hang động tồn đọng nước của em cực kích thích.

Nhờ 79 mà tui trở lại cảm giác ban đầu được chăm sóc, từ khỏe đến mệt, từ nhẹ nhàng đến run giò sau 2 phát em vắt cạn tinh. Lúc xuống cũng địa được thêm em đi cùng thang máy với khách dáng ok lắm hôm sau ghé tiếp hihi.

Bear666

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
21
132
100
44
0 ₿
79 làm khỏe tốt mà tạo cảm xúc cũng tốt nữa , mừng bác ngon trym