NHẸ NHÀNG ĐẦU TUẦN EM 45

Lượt xem: 2,562

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Vũ Đại Đồng

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
8
132
31
24
0 ₿
Xin chân thành cám ơn @Dory đã tổ chức chương trình cho tất cả anh em trong congdong.

Vốn dĩ mình là fan M.U, hôm qua ngồi nhà xem thì cầu mong chỉ cần thắng thôi là vui rồi. Nhưng không ngờ ngay những phút cuối thì Jesse Lingard mang lại chiến thắng 2-0 cho M.U, cũng trùng với dự đoán của mình. Mình lên check lại ngay thì thấy out rồi vì mình là người dự đoán đúng thứ ba mà giải chỉ có hai. May mắn sao thì tầm trưa lên lượn thì được Dory nhắn tin báo trúng giải. Thế là những phút cuối giờ làm cứ tâng tâng. 17h tan làm thì 19h mình mới đến được Eva. Mình vào đưa code rồi bù thêm tiền để lên Onsen luôn, giá cả ở Eva tính ra cũng khá mềm. Mình ngồi nghỉ một chút thì lên phòng luôn.

Phòng ở Eva tính ra khá rộng rãi, đầy đủ nội thất và những trang thiết bị cơ bản nhất. Mình thay đồ rồi vào phòng xông,được 5 phút thì bé vào. Ngồi trong phòng xông ướt mọi thứ mờ ảo chỉ nghe được tiếng bé mở cửa vào rồi xả nước, làm tăng tính tò mò. Ngồi được hơn 10 phút thì mình ra. Đón mình là một bé nhỏ nhắn chỉ đứng tới vai mình. Đúng gu của mình, thích những bé nhỏ nhỏ xinh xắn, khuôn mặt cực kì duyên và đáng yêu. Bé chủ động nói chuyện để mình bớt ngại trong lúc ngồi chờ cho người khô. Xong bé nói mình lên bồn tắm. Khi bộ đồ được trút xuống là một thân hình tóm gọn trong hai từ "đẹp, gọn". Vòng 1 và 3 không quá xuất sắc nhưng vô cùng hợp với thân thể của bé. Vòng 1 hệ cam việt, tuy hơi nhỏ nhưng mềm tay và đàn hồi tốt. Vòng 3 gọn ôm tròn và nhô cao chứ không võng xuống, săn chắc mà mềm mịn. Rồi bé cùng mình vào bồn tắm. Bé tắm nhẹ nhàng cho mình. Một điểm cộng ở Eva là dùng sữa tắm X-men chứ không phải Life-boy. Tắm thì nhanh thôi nhưng mình với bé ngồi trong bồn nói đủ thứ chuyện. Trong lúc đó bé nhẹ nhàng chăm sóc thằng em, bé dùng tay đùa nước qua lại thằng bé rồi kích thích nhẹ nhàng. Mình cũng thả lỏng được đôi chút. Sau đó thì lau người rồi lên giường thôi. Thân hình nhỏ bé kia nhưng lại có sức quyến rũ mãnh liệt. Bé massage đủ bài và rất có lực. Từ lưng, chân, tay tới phần đầu. Rồi bé đi Thái, phần này không phải thế mạnh của bé vì vòng một như mình đã nói là hệ cam việt thôi. Tuy nhiên, kĩ năng BJ của bé có thể bù đắp được. Sau khi đi Thái thì bé xoay mình lại rồi nói "giờ em thư giãn cho anh nha, anh được thoải mái sờ nhưng mà nhẹ nhàng thôi nha. Em làm có đau thì anh nói nha" nghe tới đây còn biết nói gì nữa, gật đầu rồi thưởng thức thôi. Bé dùng đầu lưỡi đi một vòng quanh đầu thằng em rồi bắt đầu ôm hôn nó. Bé làm rất sâu và sát. Ngậm sát tới chân rồi dùng lưỡi quấn lấy thằng em, đồng thời dùng tay kích thích hai quả trứng. Xong rồi bé nhẹ nhàng ngậm mút hai quả trứng ấy cùng lúc dùng tay xóc nhẹ. Sau đó đưa lưỡi liếm ti của mình. Mình cũng tranh thủ xoa bóp vòng 1 của bé, đầu ti của bé to và mềm, anh em có đi thì nhẹ nhàng giữ gìn cho bé nó nha. Rồi mình cũng xoa mông và đưa tay vào vòng 4, nơi được cắt tỉa gọn gàng và cũng đôi chút ẩm ướt. Sau tầm 10 phút thì bé đi đường chốt hạ bằng miệng, đến lúc gần cuối thì dùng tay. Mình cũng ok vì khá ngại CIA mấy bé. Sau đó bé bảo mình ngồi nghỉ chút rồi tắm lại mình. Sau đó ngồi nói chuyện thêm dăm ba câu thì bé tiễn mình. Mình là người thích sự nhẹ nhàng và mình cảm nhận được điều đó từ khi bé bước vào phòng đến khi mình ra về.

Mình cực kì recommend bé này cho bác nào thích sự nhẹ nhàng, thích những bé nhỏ nhắn, mình dây cây cảnh. Bé có khá nhiều hình xăm nên bác nào không thích thì không khuyến khích gọi bé nha. Bé số 45 nha các bác, các bác có đi thì nhẹ nhàng thôi nha, bé không thích bạo lực.

Tic: Vé sự kiện + 150k lên Onsen
Tip: Giá gốc

Một lần nữa chân thành cám ơn Dory, cám ơn các bác đã đọc bài đến đây.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage EVA

Massage EVA

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/8/17
Chủ đề
10
153
61
30
0 ₿
Dạ, Massage Eva xin chân thành cám ơn bài report cho cơ sở! Chúc mừng a đã có những trải nghiệm thăng hoa nhé! Hiện nay cơ sở vẫn đang áp dụng chương trình giảm 50% code trên app camapro! Hẹn gặp lại a vào ngày sớm nhất để Eva có thể phục vụ a chu đáo hơn ạ!

Vũ Đại Đồng

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
8
132
31
24
0 ₿
Cám ơn cơ sở B11
Gửi lời cám ơn đến bé luôn nhé

Massage EVA

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/8/17
Chủ đề
10
153
61
30
0 ₿
Dạ thân mời các a e ghé cơ sở để trải nghiệm dịch vụ a nhé! Trước khi đi nhớ lấy code để được giảm giá a e nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.