Nhẹ Nhàng đầy tình cảm với bé 69

Lượt xem: 3,044

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
444
132
53
5 ₿
Một chiều đầy nắng , ko mây ko gió . Đi làm về thấy hơi mệt mỏi , liền tìm quán cf gé zô làm trái dừa cho mát mẻ . Chợt nghĩ trong đầu chắc phải kiếm chỗ nào thư giãn cái cho nhẹ người , liền nghĩ tới đi massag cho nó thoải mái . Làm xong trái dừa dắt x era và tiến đến cơ sở .Lần này mình sẽ gé đó là Đại Nam. Vì tiện đường đi về nhà .

Lần trước nghe ông a giới thiệu có bé 69 cũng ok lắm nên cũng thử luôn.

Vào phòng xông hơi phát cho nhẹ người , ở đây CSVC cũng đầy đủ tiện nghi , từ xông khô tới xông ướt, ngâm chân, ngâm mình thoải mái/ Sau khi thoải mái rồi thì lên phòng chiến thôi

Đánh giá sơ bộ về bé : KTV số 69 xếp hình luôn nhé

Face : Ưa nhìn , cũng khá xinh , trẻ tươi lại còn cao ráo

V1 : Săn chắc , núm ti cứng cáp hồng hào

V2 : eo thon gọn ôm ấp sướng

V3: Vô kêu bén , thoải mái

V4 : Ko check

Phần Massage khỏe : bé đấm bóp đầy đủ bài bản, vừa lực .Mình rất ưng ý

Phần Massage mệt : Bé quay người mình lại , nhẹ nhàng vân ve mình như kiểu người tình, lisck ti các kiểu , thổi lỗ tai kèm tiếng rên rỉ rất chi là kích thích . Chủ động cho mình bú bình , mơn chớn thằng bé rất là phê. Chỉ mới z thôi đã thấy muốn rụng rời với bé rồi , kết hợp vs Hj rất chi là nhẹ nhàng và uyển chuyển cũng đủ làm mình gục ngã dưới tay bé . Sau khoảng thời gian khá ngắn thì mình cũng chịu thua. Out ra trong sự nhẹ nhàng và mãn nhãn. Xong xuôi thì bé cũng rất tình cảm , dọn dẹp tắm rửa lại rồi cùng mình tâm sự rất vui vẻ và nhiệt tình . Mình rất chi hài lòng với cách phục vụ của bé . Cảm ơn cơ sở đã đưa bé đến với mình . Sẽ sớm tái ngộ thêm 1 lần nữa . Hehe.

Cảm ơn các bạn đã đọc bài . tổng thiệt hại : Vé 220 có Code+ tip 500 , nhân viên 50k.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu