Euro 2024 - Q.1 - Nhẹ nhàng êm ái cùng bé 99 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Q.1 Nhẹ nhàng êm ái cùng bé 99

Lượt xem: 468

ManBil

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
9
90
24
0 ₿
Sau 1 tuần làm việc mệt mỏi thì những ngày cuối tuần với mình là những ngày để nghỉ ngơi, thư giãn đầu óc, reset lại để chuẩn bị cho tuần tiếp theo. Tuần này mình cũng sắp xếp ghé Dubai để trút bỏ hết vận hạn tích luỹ 2 tuần này hehe :cuteonion9:

Ban đầu mình đặt cơ sở trước 1 ngày để gặp 1 bé khác, nhưng đến đầu giờ bé vào ca, cũng là lúc mình vừa đến sát nơi thì cơ sở báo lại bé bệnh sau hôm qua cày đêm nên xin off :2onion16: mấy ông nào không thương hoa tiếc ngọc của tui :cuteonion58:. Thôi thì đời đưa đẩy, sau 2 bé 79 09 thì lần này mình chọn diện kiến bé 99 trong lời đồn. Đầu tiên phải nói đoạn tiếp đón KH và sắp xếp lên phòng ở Tân Định vẫn luôn nhanh nhẹn, quản lý và locker đều nhiệt tình.

Lên phòng đang xông hơi thì bé 99 vào, đang Euro nên đồng phục bé cũng là đồ cổ động đá banh khá mát mẻ nha. Bé trắng, xinh hơn trên ảnh, đúng như lời đồn ngực tấn công mông phòng thủ nhé anh em. Bé khá là chủ động ngồi vào lòng mình và rất tận tình hỏi han, và rồi mọi thứ đến cứ đến.

Có lẽ mình không cần nói quá nhiều về skills đỉnh của bé vì các anh em khác đã nói quá nhiều. Điều mình muốn đề cập ở đây là bé 99 có thái độ rất chuyên nghiệp và tận tình nha. Xuyên suốt buổi trải nghiệm là nhiều lần bé để ý cảm xúc mình, hỏi khéo ý mình muốn thế nào để bé chăm sóc được tốt nhất. Ngoài ra, 2 đứa nói chuyện cũng rất hợp và trơn tru, gu mình vậy á, gặp các bé phải nói chuyện, phải có cảm xúc mới lên đỉnh được :2onion35:

Thêm 1 điểm đặc biệt nữa để nói về bé là màn khoẻ của bé rất tốt nha, top ở đây và mình ít khi hài lòng hoàn toàn với các bài massage khoẻ của các bé, nhưng bé 99 thì là một trường hợp hiếm mà mình cảm thấy rất thoả mãn ở cả bài khoẻ và mệt nhe. Khoảng thời gian vé 2 tiếng, mình đã hưởng dịch vụ rất tốt của bé mà không bị dư thời gian nhé, vừa tắm rửa thay đồ vào chuẩn bị về là hết giờ luôn.

Đánh giá bé 99:

V1: Trắng tròn xinh nhé, chắc trên 90.
V2: Thon gọn.
V3: Hic lại không để ý lắm, nhưng mức ổn đó, không lép không đến mức quá to.
V4: Lênh láng.

Tic: Free onsen Euro + up vé Onsen 2.
Tip = Giá vé chuẩn.

Cảm ơn mod @Dory vì code của Event Euro.

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
221
1,325
629
0 ₿
Dạ DuBai Tân Địn xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm cơ sở , và xin cảm ơn anh đã cho tụi em những đánh giá trải nghiệm dịch vụ bên DuBai Tân Định :ami-(30)::ami-(30)::ami-(30):

• Love
Điểm cảm xúc: ManBil

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,888
2,150