Q.1 Nhẹ nhàng lên đỉnh cùng 99

Lượt xem: 1,348

phiêu bạc

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
41
33
0 ₿
Alo alo em lấy cho anh 1 phòng nha 15ph anh ghé. Tui cúp máy cái rụp.Sếp vào. Loay hoay hồi thì cũng chuồn ra được phi ngay đến đọc số báo danh lúc nảy gọi thì được locker chắc nảy nghe máy bảo nảy anh gọi anh chưa đặt số nhưng phòng em giữ cho anh rồi, xong đưa tui cái ipad để chọn lúc này tui nhớ có đến hơn 30 bé mà sao có mấy bé lấy số lớn hơn 30 thế là tui chọn bé số lớn nhất 99 xem.
Ngồi bấm dt tý thì phòng đã chuẩn bị xong lên phòng.
Quánh giá phòng ở đây sang , cái nào cần to là nó to, nhất là giường nhìn làm ưng liền, thêm cái ghế to chà bá ngon lành.
Xông hơi , xông khô đầy đủ
bồn to có đèn chiều chiếu
Vào xông hơi khói nghi ngút tầm 5ph là ướt luôn cái quần lúc này bước ra thì em 99 đang cầm vào nguyên xấp khăn giỏ đồ để chuẩn bị mần thịt tui rồi nè. Em lại lau người, nhìn cặp ngực em lấp ló sau lớp áo mà kích thích vl, bóp nhẹ mông em ui nó đã nha, cách của em nhẹ nhàng nên cũng từ từ tui lại ngồi nói chuyện tào lao mía lao với em tý sau đó 2 đứa vào tắm.
Em rất chịu khó làm tui bảo gì em làm theo , ngoan . hehehe. ( trong mức giới hạn thôi mấy bác nha) . Em tắm gội xong mơn mớn trong bồn, tui cũng tranh thủ khám phá em tý em bj nhẹ một hồi rồi đến lúc thằng nhóc nó cứng lên thì em lại ngưng đi chăm sóc chỗ khác rồi quay lại tiếp tục bj đến lúc tui out, có lẽ gặp em tui hứng quá nên out hơi bị nhanh.
Massage khỏe em lau người rồi chuẩn bị làm khỏe, có đá nóng luôn chứ bài khỏe em không chuyên nghiệp bằng mấy cái chuyên nghiệp nhưng có cái mang lại thư giản nhiều hơn, nhẹ nhàng xoa bóp hồi bắt đầu em làm massage mệt
Massage mệt trườn thái , cọ ca, bj , vuốt trụ clik ty hầu như full bài ưng phát là em làm nhẹ nhàng nên tui được khám phá và lâu ra hơn, cảm giác nó sướng từ từ một hồi đến lúc cứng lên là out nên khi em làm vậy tui được cảm giác phê hơn, bướm em nước nôi nhiều sờ rất là đã, đang bị đau họng không là húp luôn rồi chứ. Cuối cùng phát 2 được em kéo lên cực điểm bắn sung sướng.
Cảm giác bên 99 nó rất là gần, rất là thích mấy bác thích kiểu full kỹ thuật thì không nên, còn kiểu từ từ cảm nhận rồi hòa nhịp với bé thì nên gặp 1 lần. Tui cực kết cách em làm. Lúc xong em còn lại nằm tâm sự hồi mới đưa tui ra tắm lại nữa chứ. Kết quá đi luôn.
Thời gian bên em nó trôi nhanh khiếp vừa vào trời chiều bước ra trời đã tối , chia tay em gửi em tip xong xuống còn được thêm tô mỳ ăn lấy sức nữa.
Thiệt hại 1200k hy vọng phiếu bốc thăm trúng tên . tip em 1200k. pv cf.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

phiêu bạc

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
41
33
0 ₿
về mấy hôm vẫn cảm giác nhớ lúc em chăm sóc thằng nhóc nó sướng làm sao.

• Love
Điểm cảm xúc: dboxodb

thichcfom

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
12
43
27
0 ₿
số này tới nóc rồi. em làm cũng sướng tới nóc luôn chứ.