Q.1 - Nhẹ nhàng nồng nàn cùng em 69 một ngày mưa tháng 10 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Nhẹ nhàng nồng nàn cùng em 69 một ngày mưa tháng 10

Lượt xem: 65

duongtien9x

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/10/24
Chủ đề
1
1
1
HCM
0 ₿
Một ngày mưa tầm tã đầu tháng 10, mình chọn cơ sở Dubai Tân Định để đổi gió, dù không trúng event nào cả chỉ được cái mã giảm 20% ticket bình thường. :( :cuteonion58:

Cơ sở thì trốn ghê thật, ở 1 con đường nhỏ mang tên Đặng Dung, nhìn ngoài thì cũng lọt thỏm giữa các cơ sở kinh doanh khác, trông có vẻ khá là riêng tư cho các bác nào không thích xô bồ. Cất xe, bước vào thì gặp bạn nữ lễ tân dễ thương và lễ phép, với mình lễ tân lễ phép là cộng 1 điểm rồi.

Kế đến vì không book trước, nên mình chọn ngẫu nhiên các bé còn trống, thì mình chọn bé 69 với ấn tượng tấm hình v1 nhìn mà ngộp thở căng tràn sức sống. Hy vọng bé cũng làm mình `căng tràn` hết mức muốn sống luôn :)) . :2onion35:

Sau đó đợi chuẩn bị phòng và được dẫn lên phòng, thì ấn tượng đầu tiên là phòng ... `tối`, :cuteonion59: ... , thật tình thì mình thích đèn sáng hơn nữa, vào phòng hơi tối hơi khó chịu tí nhưng mà nhìn chung chất lượng phòng cơ sở vật chất vẫn ok rộng rãi thoải mái. Vẫn mong cho đèn sáng hơn ạ, chứ mắt mình cận đôi khi ko nhìn thấy gì, hic.

Đi massage, thì phải xông hơi cho khoẻ nên thay bộ đồ mặc quần nhỏ cơ sở chuẩn bị sẵn đi vào xông. Cốc cốc, chắc 10 phút sau thì bé xuất hiện với tiếng gõ cửa, mình vẫn ngồi trong buồng xông hơi, sau đó đợi 2-3 phút sau mở cửa buồng bước ra như 1 vị thần với làn khói xông hơi :8onion38: nhưng ... nhìn thấy em tôi mới biết em cũng không khác gì 1 nữ thần với cơ thể thanh xuân căng tràn như vậy :3onion24:. Ngẩn ngơ Lớ ngớ bước vài bước mém té dập mặt.

Những cuộc trò chuyện phiếm, những câu hỏi han về cuộc sống của nhau, mình luôn thích điều đó, dù là người xa lạ nhưng nếu có thể trải lòng xả stress hợp gu nhau thì tuyệt biết mấy. May mắn thay, bé nói chuyện hợp gu và cũng khá chủ động. Okay đó, đi massage mình thường tìm 1 bạn nào nói chuyện hợp để còn có hứng thú quay lại. :2onion35:

Các nội dung còn lại thì quá quen thuộc rồi, bé dẫn đi tắm này, liếm đầu ti, thư giãn cho chàng trai bé nhỏ của tôi vô cùng điệu nghệ. Sau đó được lau khô lên giường nằm chờ bé mần tiếp tăng 2. Đầu tiên là massage khoẻ, khá là ok , dù chưa quá ưng lắm, nhưng bé biết hỏi để điều chỉnh lực tay cho phù hợp và kĩ thuật thì cũng ở mức ổn.

Mà đến phần massage mệt thì mới thấy sự điệu nghệ ạ, :cuteonion1: tinh dầu nuru rót đầy lưng tôi, vòng 1 của bé bắt đầu chuyến hành trình cọ xát người tôi, vòng 1 vừa xong thì tới v4 của bé xuất chiêu, chúng lướt tới lướt lui làm cho cậu nhỏ của tôi không thể nào chịu nổi. Quay người ngược lại, tôi bảo 69 nhé, thì bé cũng hiểu ý và cả 2 cùng tận hưởng giây phút cực khoái với nhau. Tầm 7 phút, thì tôi đã bỏ cuộc với em rồi nên out, không còn gì để chê.

Sau cùng, thì tắm táp lại tí xíu rồi trò chuyện thanh xuân vườn trường (dù chẳng ai còn trẻ cả :cuteonion33: , ôi tuổi trẻ của chúng ta), mà tuổi trẻ có bao nhiêu lần ta ấn tượng với một ai đó.

Chấm điểm
CSVC: 8.5
Bé 69:
v1: 9đ
v2: 8.5đ
v3: 9đ
v4: hm hm, 9đ

• Like
Điểm cảm xúc: AeRon