Tân Bình Nhẹ nhàng tình cảm đến Sexy dâm đãng 69 MonkeyD

Lượt xem: 1,027

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Skiller Love

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
18
88
66
0 ₿
Đầu tháng họp cùng cty, đưa taget cao như cầu mỹ thuận, bùn quá không biết đạt taget được không rủ anh em đi làm vài chai lên kế hoạch chạy taget, bia bọt vào người rồi anh em bàn tán massage, kế hoạch đâu ko thấy thấy kèo tốn tiền trước, sau khi bàn xong chốt địa điểm Monkey D, đến nơi gửi xe, đi vào quầy gặp lễ tân làm thủ tục, chọn tới chọn lui mình chốt bé 69, dáng cao, body hơi bị đẹp, face cưng

Đánh giá chung: dáng tầm 1m6 cũng ổn, nói chuyện nhẹ nhàng
V1: ko to vừa tay bóp mềm, sướng sướng, theo tôi nghĩ là hàng real
V2: eo thon, chắc có GYM
V3: chắc khỏe, vỗ nghe bạch bạch
V4: nước nôi như suối

Vừa bước vô là e chào liền, nc dễ thương, thấy cái body đó tôi không kiềm chế được, vào tắm là tôi khám phá bé liền, , nhưng bé cũng dạng dâm nên chìu theo tạo cảm xúc, một hồi mình cũng nhường thế chủ động cho bé, để bé thể hiện, bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi hơi bị tê, mình không chịu nhột được, nên đi lưỡi xuống bụng quéo người, co rút chân tay, cái bé ngậm thằng em rồi, kết hợp âm thanh stereo, nghe hứng gì đâu, bé sợ mình out, bé kêu qua giường nè.

Tắm xong bé dẫn qua giường massage khỏe, đấm đủ lực, đủ bài hơi bị thấm nha
Mass thái: đường lưỡi đúng nói là dâm luôn, đi mọi ngóc ngách, chụt chịt từng tiếng, từ tốn và mãnh liệt ... xong rồi cũng lật lại và tiếp đường lưỡi dần dần e đưa lưỡi về ngay thèn nhỏ đang căng cứng, lên xuống nhịp nhàng bonus thêm tiếng rên địu đà nữa, trườn nuru v4 cạ đã đã anh em ạ, và cũng không quên được cặp ngực của bé .... Và thế là 15p chịu ko nỗi nữa tui out trong cảm xúc dâng trào ...

Tic 700k còn 350k (code camapro)
Tip bằng vé

MrO

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/2/19
Chủ đề
0
48
4
32
0 ₿
chúc mừng bác ổn áp. Phải dành đạn cuối tuần ghé mới được

Massage Monkey D

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/1/24
Chủ đề
6
74
59
0 ₿
Dạ cảm ơn a trai dành giời gian rivew cho bé 69 và tin tưởng sử dụng dịch vụ bên e ạ chúc a trai lần tới có trãi nghiệm tốt nửa a nhé ❤️❤️❤️

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.