Q.1 Nhẹ nhàng với 55 Fyou

Lượt xem: 715

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
Lại vẫn là sky, chốn thân quen cho những cuộc vui cùng đồng nghiệp tháng làm nhiêu chắc đổ vào đây hết rồi. Ăn uống no say thì lại kéo nhau về bỏ thằng tui bơ vơ nên vẫn thân thương băng qua con đường ghé vào fyou vậy. coi cái album bắt gặp 55 dáng hợp phụ tùng đầy đủ làm cái vé tình yêu nhẹ nhàng thôi.
Các công đoạn như cũ, mà lần này thì quen rồi nên vào phòng chỉnh phòng xông các thứ và tận hưởng , tui thích ở đây là trang trí phòng mang một cái cảm giác rất là thân thuộc , phòng để đen sáng hơn nhìn đỡ ảo dịu.Em cũng bước vào rồi, tui ra ngồi tâm sự với em thôi.
Đánh giá đầu em thuộc tuyp có kinh nghiệm không như mấy bé non tơ chưa biết gì nên ngay từ đầu tui đã thấy an tâm rồi. Em để tui ngồi rồi em lau người, đến lúc lau chân nhìn xuống cặp ngực em thấy kích thích lên , em nhìn lên muôn khuôn mặt rất là dâm dâm, em lục tìm thằng nhóc xong lau nó bằng miệng , chỉ mới tý mà nhóc đã vươn vai lên em bún nhẹ nó phát như nhắc nhở nó, tui lúc này kéo em lên ngồi trên đùi và sờ bóp em một hồi, khiêu khích qua lại em đưa tui vào tắm
Màn tắm bắt đầu bằng cách em dạo đầu luôn trong bồn cặp ngực em quá đã em chỉ mới chà sơ sơ thôi tui muốn nằm luôn trong bồn , em lấy xa bông tắm gội xong em lại tiếp tục quần tui trong bồn, tui cứ nằm phơi thây ra mà tận hưởng, cái cảm giác nằm trong bồn có một em cứ quấn lấy chăm sóc từ thằng anh đến thằng em làm tui sướng muốn out luôn phát mà em vẫn chưa cho out, em kềm đến một hồi khi nước trong bồn rút xuống gần hết em mới triển phát cuối để out , hiệp 1 đã xong lên giường hồi sức với phần massage khỏe, ấn , bóp tầm 15ph. Do nhức chân nên bảo em ấn vuốt chân nhiều hơn em cũng nghe lời chịu làm .
Màn 2. làm thái , ưu thế của em là cặp ngực chỉ sinh ra để làm thái nên cực tê tái, em làm thái xong lấy nước bắt đầu làm nóng lạnh, lần này nhóc như đang luyện công , lúc nóng lúc lạnh làm nó phải huy động hết 100% tinh binh trực chỉ để đợi lệnh băn, nhưng chưa bắn thì em lại vuốt cho nó xuống rồi lại nâng nó lên lại mấy lần , tui tranh thủ sờ bóp khám phá khe suối em nước nôi vừa đủ đưa được 1 ngón rồi 2 ngon tay vào, và khá là vừa để em có cảm giác như tui, nước ra nhiều hơn ướt ướt tay tui rồi em triển phát kết thúc , shot 2 mà còn nhiều hơn shot 1 , em lau người lại đắp khăn lên và ra vs .
Lúc em quay lại, bàn nay mát lạnh của em xoa bóp đầu làm tui tỉnh hẳn, kèm thêm câu phát nữa không anh tui muốn trốn luôn chứ.
Đi fyou không thể bỏ qua được bé 55 này, gu mấy bác thích kỹ thuật thì nên trải nghiệm hoặc nằm tận hưởng vẫn ổn .
Thiệt hại có phát sinh hơn ban đầu là up vé nên tic tip 2tr1 cho 2 lần đăng xuất sung sướng. Ra đón xe về sẽ lại ghé khám phá tiếp.

King Molly

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
72
46
0 ₿
ngon lành đó bác , mà bác xài hàng nhẹ tay tí anh em sau còn hưởng với bác ơi kkk