Nhiệm vụ Dubai 26/02 ktv 09

Lượt xem: 2,888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Dotri060694

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/2/19
Chủ đề
3
21
5
30
0 ₿
Hôm nay được bác @ lục a ka tài trợ vé thế là lấy chiếc xe cùi ra dubai.
Sau khi làm thủ tục check in như thường lệ thì được dắt lên phòng và xông hơi chờ đợi xem điều kì diệu gì sẽ đến với mình. Sau khi xông hơi bước ra thì gặp em cảm giác đầu tiên là choáng các bác à em mặc cái áo đỏ mỏng còn hơn bánh tráng trảng bàng vô cùng quyến rũ và bên dưới thì chỉ có chiếc quần lọt khe.
Ktv 09
Face 9d
V1 10
V2 hơi béo
V3 9d
V4 không check

Tắm rửa kỹ càng xong em cho mình lên giường nằm và bắt đầu màn phục hồi thể lực. Em đấm tốt bài bảng đầy đủ giúp cho thể lực có thể hồi phục sau một ngày làm việc mệt mỏi.

Đến màn massage mệt thì em lại làm mình bất ngờ với màn massage bằng vòng 4 vô cùng độc đáo mà mình chưa từng thử bao giờ. sau khi chơi trò cầu trượt đã đời trên người mình thì em cũng bắt đầu chăm sóc thằng em một cách chu đáo với đủ các bài BJ . Cuối cùng là một cú out trong sung sướng.

Thiệt hại :

Tic : bác LAK tài trợ
Tip: bằng giá vé chưa code

• Like
Điểm cảm xúc: hakuna7 and KamaSu

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
Định hok viết j trong bài rp này nhưng thấy bác này viết sai sự thật qá nên buộc fai lên tiếng, nghi án là dùng code check người khác rồi về viết xàm trả nợ quỷ thần. (có thể mod xem lại tư cách của checker này giúp nhằm giúp công bằng cho CĐ này @Lục A Ka )

K bàn j về skill = 10/10 (đã đc nhiều người kiểm chứng) do đó nghi án chấm điểm theo bài viết của người khác

Chỉ nói đơn giản, chấm V.1 = 10 ??? (bác đang cho theo hệ quy chiếu nào), nhiều người lầm tưởng e ấy có V.1 đẹp rồi đi về k fai lên đây phàn nàn chẳng khác nào tội nghiệp KTV.
V.2 béo ??? đi về mà đo lại cái gang tay của mình trước khi dùng chữ này nhé ....

Còn mấy cái trò cầu trượt, cầu tuột gì đó thì bài viết khác đầy rẫy ra, copy paste rồi thì thành ra bài mình ah... nhảm nhí !!!! :mad::mad::mad:

Alibaba đi lạc

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/12/18
Chủ đề
7
376
638
Tuyệt Tình Cốc
0 ₿
Đồng ý với bác, đã gặp bé 09 này rồi, v2 ko thể nào béo đc

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy and Ham vui

caubetihon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/19
Chủ đề
12
142
129
31
0 ₿
Rõ ràng luôn, ghi sai sự thật vc V4 k check, luôn luôn có 69 mà

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy and Ham vui

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Cho em một chữ ký nữa

• Like
Điểm cảm xúc: Ham vui

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
@Lục A Ka : phía trên chỉ là một vài ý kiến đóng góp của 1 số ae đã thực sự gặp pé 09, và còn rất nhiều ae khác nữa chắc chắn khi nhìn vào bài viết này cũng sẽ rất phẫn nộ, nên mong mod xem xét ạ :oops:

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa and caubetihon

ShockCuteBoy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/1/19
Chủ đề
1
18
5
36
0 ₿
Chưa đi bé 09 nhưng theo dõi rất nhiều rp của ae thì bé này V1 khiêm tốn, V2 chuẩn, V4 tha hồ khám phá do có 69. Bài viết sai sự thật quá đi

• Like
Điểm cảm xúc: caubetihon and Ham vui

Tainguyen0606

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/3/19
Chủ đề
2
45
6
30
0 ₿
Đồng ý với bác

• Like

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
148
1,165
2,324
1,324 ₿
L.A.K đã tiếp nhận ý kiến phản hồi từ các anh em về report này - YÊU CẦU BẠN @Dotri060694 phản hồi thông tin trong vòng 24h tính từ thời điểm L.A.K thông báo
Bên cạnh đó các anh em phản ánh thông tin thì nên dùng những ngôn từ mang tính chất góp ý xây dựng cùng nhau - TUYỆT ĐỐI KHÔNG DÙNG NGÔN TỪ ĐẢ KÍCH GÂY HẤN LẪN NHAU.
Cuối cùng L.A.K chưa hiểu câu " viết bài xàm TRẢ NỢ QUỶ THẦN " và quỷ thần ở đây là ai???? bạn @Ham vui nhỉ???

Tainguyen0606

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/3/19
Chủ đề
2
45
6
30
0 ₿
Ủng hộ bác. Nhân tiện check ib giúp em ạ

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Vâng e xin lỗi mod vì dù từ ngữ ấy k hợp tình hợp lý cho lắm, câu nói này cũng chỉ là 1 câu nói dân gian đơn giãn thường thấy sử dụng chứ k bao hàm bất kỳ ai hết. Mod hỉu ý e là k hề có so sánh chữ quỷ thần dành cho mod ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa and Tainguyen0606

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
148
1,165
2,324
1,324 ₿
ok bạn

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
34
0 ₿
Bác nói đúng cơ mà đụng trúng thiên thần của lòng bác nên phản ứng dữ quá :)))

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Chuẩn rồi cái gì k nói chứ v2 béo thì xàm thật kiếm tí mỡ k ra lây đâu béo kkk

• Like