Q.9 Nhiệt tình thêm dâm đãng là 15 Masteri

Lượt xem: 1,150

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Em Còn Xanh

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
12/7/22
Chủ đề
23
64
67
0 ₿
Tham khảo bài rp của bác @vuluky , thấy bé 15 khá ngon. Chiều tan ca đi làm về tranh thủ ghé Masteri phi thẳng tới gửi xe, vào lễ tân lấy vé, và book bé 15 ngay và luôn.

Lên phòng cởi quần cởi áo xông hơi tí cho khỏe, đang xông hơi thì bé vào tươi cười chào hỏi. Tớ nhìn body bé từ phòng xông hơi, thấy eo thon, điện nước nhìn cũng khá ổn. Tớ vẫn tiếp tục xông hơi thêm tí nữa rồi ra chào nói chuyện với bé, nắm tay ôm hôn sờ mò khúc dạo đầu tổng quát sơ bộ toàn body nóng bỏng của bé.

Bước tiếp theo là bé mở nước cho mình tắm, bé tắm kì khắp body cho mình, với thân hình hấp dẫn và bikini của bé đẹp quá chừng, mình sờ khắp body bé, bé chiều chuộng và cười còn nói của em to không nè. Tắm xong lên giường giao body trần truồng cho bé mần thịt.

Bé massage khỏe với bàn tay mềm dẻo, nhẹ nhàng xoa khắp body tớ rồi đấm bóp, đấm bóp có lực bài bản đủ bài, giúp tớ thư giãn, tớ rất hài lòng với kỹ thuật mát xa của bé.

Hết mát xa khỏe bé đè thằng nhỏ của tớ ra mát xa mệt, body khiêu gợi chà thái trườn bò, căng mông, cặp dùi của bé trắng nọn, tay của tớ thì nghịch ngơm sàm sờ xoa đi xoa lại mát tay lắm nè, thằng nhỏ của tớ căng cơ lên một hai như thiếu thốn lâu ngày muốn ấy lắm hi, bé làm việc rất nhiệt tình, cặp ngực cà đi cà lại chăm sóc cả tớ và thằng nhỏ, miệng bé thì mút kem, ngực bé đu đưa, mông bé thì cong lên, mồ hôi toát ra như đang hòa mình giao duyên trọn gói dao duyên. Tạo cảm giác cho tớ thăng hoa trong căn phòng yên tĩnh mùi hương nhè nhẹ của thảo dược và nước hoa của bé. Sướng lên mây body nude của bé tớ và bé 69 với nhau rất ăn ý, có vẻ bé rất thích, tớ cũng rất sướng, tới đây bé tăng tốc tột đỉnh làm tớ sướng tê người, thằng nhỏ cũng thăng hoa với màn pháo bông tình yêu sung sướng, nằm ôm ấp bé chút rồi rửa lau người bận đồ chia tay bé.

Face: Bé nhìn cũng ok, face ổn, nhiệt tình
V1: vừa tay bóp đã
V2: Mình dây eo thon
V3: vừa đủ sài dùng
V4: nước nôi lênh láng

Tic 700k còn 420k camapro
Tip 800k vì nhiệt tình

Thanks bác @vuluky đã share cho một số ngon

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
552
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Em Còn Xanh đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Masteri 79
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.