Nhờ anh em review Massage Tâm 94 Vũng Tàu

Lượt xem: 55,034

Lê Anh Hào

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/2/19
Chủ đề
1
5
2
25
0 ₿
Vài hôm này em cùng vài chiến hữu xuống Vũng tàu để chơi và được nghe ông bạn đề nghị đi matxa a-z ở Tâm 94 . Lần đầu em nghe tới thì mong anh em trong hội review massage cho em biết chỗ đó ok k ạ

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

alvinvt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/6/17
Chủ đề
1
16
0
36
0 ₿
Tâm 94 bình dân nhiều em cũng ok lắm.Bác phải đi vài lần thoải mái với mấy em lần sau gặp lại sướng lắm

Servio

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/1/18
Chủ đề
0
5
1
33
0 ₿
Chỗ này bình dân mà đâu phải như mấy chỗ kia :D mà mấy chỗ như Hải Âu chỉ có chém bác thôi chứ mấy e trong đó CN lắm

lephucthanh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/7/19
Chủ đề
0
7
1
43
0 ₿
tháng trước có vào đây một lần, cơ sở nằm khuất trong hẻm nên ra vào thoải mái kín đáo, phòng ốc cũng ok, mua vé 100k xong thì có 1 anh dẫn lên phòng trên lầu 2, do lần đầu vào nên cũng chẳng biết gọi e nào, tình cờ lúc đi lên thấy 1 em trắng nõn nà, khuôn mặt xinh, ngực to tròn ngồi ở hành lang lầu 1 nên chọn em luôn, vào phòng hỏi tên thì ẻm nói tên Hà, quê Trà Vinh. quy trình sau đó thì các bác bít rõ mà :) em Hà này thì thái độ phục vụ ok, tới z với ẻm lun thì 500k. mình còn thấy mấy em khác nữa ngồi ngoài hành lang, nhìn chung em nào cũng ok, da trắng nõn nà, ngực tấn công ngập mặt. lúc đi xuống mình có tranh thủ hỏi tên đc 1 em tên Kiều cũng khá nóng bỏng, để lần sau test e Kiều này thử.

honglanhoa94

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/8/17
Chủ đề
1
28
5
29
0 ₿
Vậy là mình được chọn ktv hả bác...hay vô tình bác đi lên thì gặp

lephucthanh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/7/19
Chủ đề
0
7
1
43
0 ₿
nếu vào mà bác ko yêu cầu gì thì đến tour em nào thì em đó vào phòng phục vụ cho bác, còn hôm mình với em Hà thì do tình cờ thấy ẻm ngồi ngoài hành lang nên chọn thôi. Nếu đến tour em nào vào mà bác ko ưng ý thì kêu đổi e khác dc mà. Khi đi maxa, lúc mua vé nên nói rõ sở thích của mình cho người bán vé biết (thường là chủ bán vé) để người ta điều ktv phù hợp ( ví dụ như thích mấy em mình dây, tướng múp, cao, thấp, trẻ, già ...)

honglanhoa94

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/8/17
Chủ đề
1
28
5
29
0 ₿
Mặt bằng chung của Tâm 94 ổn ko bác, gu em thích cao vs V1 to...

lephucthanh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/7/19
Chủ đề
0
7
1
43
0 ₿
cứ khám phá 1 lần cho biết đi bác, mình đã đi vài chỗ bình dân thì thấy chỗ này ok nhất. Mấy chỗ maxa hotel như bưu điện hay hải âu thì ktv đẹp thiệt nhưng giá cao và mấy em thái độ công nghiệp lắm.

honglanhoa94

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/8/17
Chủ đề
1
28
5
29
0 ₿
Mình cũng có đi qua Bưu điện, amis, cao hotel, mỹ hạnh, nhưng chỗ tâm 94 này có nghe nói nhiều nhưng vẫn chưa định hình nó nằm ở đâu!! Bác tới z thì tip 500k ah

lephucthanh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/7/19
Chủ đề
0
7
1
43
0 ₿
bác cứ tới nhà sách Nguyễn Du (17C, Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. 3, Thành phố Vũng Tàu), cạnh nhà sách này có con hẻm, vào con hẻm đó thì sẽ thấy quán liền vì rất dễ thấy. tới z thì tip 500k.

• Like
Điểm cảm xúc: honglanhoa94

Mr QUANG TRUNG

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/7/19
Chủ đề
0
14
5
34
0 ₿