Karaoke - Nhớ bữa ấy ngồi với em Lili karaoke 133-135 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Karaoke Nhớ bữa ấy ngồi với em Lili karaoke 133-135

Lượt xem: 906

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
122
3,913
1,972
11 ₿
Lại là tui đây ae. Vừa gặp vấn đề khi đi ka với mấy đứa đồng nghiệp. Cái tự dưng nhớ lại bữa trước. Lúc đó đi ka bên 133-135. Kỳ này vẫn rất tự tin. Do được thánh hầm độ nên khả năng sụp là ko cao. Mà hôm ấy trùng hợp vãi. Vừa đi ka với bé học trò xong lại đi tiếp. Tui sẽ review chỗ đi với ẻm sau. Còn kỳ này nói 1 chút về bé ưng ý bên này nhe

Phòng ốc ae đã biết nên tui ko nhắc nhiều. Nay vô phòng ấm cúng. Được cái màu đèn thuộc tông ưa thích của tui.

Vào bắt tay chiến hữu cái. Đá lông nheo các kiểu. Nhạc xập xình đã được bật sẵn. Ai cũng có bé của mình. Rồi em ấy bước vô. Ui vóc dáng nhìn ok vãi. Chân dài tuy ko mi nhon nhưng nhìn tướng chuẩn. Một cách rất dịu dàng em ngồi rót sinh tố lúa mạch cho tui. Nhìn tui có vẻ ngại. Nên em chủ động bắt chuyện luôn. Càng nói chuyện càng cuốn

Tui chưa đủ liều lượng nên mời em hát trước. Em chọn bài. Và khi giọng cất lên thì.

Phải nói là quá ngạc nhiên luôn. Ko tự tin về giọng hát nhưng tui có thẩm mỹ âm nhạc khá. Mà nghe ẻm ca cứ tưởng đồ đệ Như Quỳnh. Ta nói hát như mía lùi nghe nó đã gì đâu. Còn cái phong cách nữa. Nhìn ẻm hát mà như thả hồn vào đó. Từng cử chỉ ánh mắt hay cái nghiêng đầu đều làm tui khó rời mắt. Tới nỗi ẻm còn ngại hỏi sao tui nhìn dữ vậy. Bâng quơ vài câu kiểu. Ờ thì tại a mới đi lần đầu. Mà em gây chú ý quá biết sao giờ. Biết ẻm tin ko chời. Đến lúc cũng phải hoà với em 1 bài. Có bia có nhạc và có cả em. Ka và có em ngả đầu bên cạnh còn gì hơn. Dù hôm ấy về hơi sớm. Nhưng tựu chung khá là hài lòng. Đến đây lần nữa thì anh sẽ lại cạnh bên em nhé
1133 gặp Lili.jpg

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
106
2,925
1,714
Xì Gòn
35 ₿
Vừa tuyển được 2 bé dáng cao mi nhon tình củm luôn nè. keke.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
100
3,158
2,656
32
16 ₿
Chà có miếng khăn giấy rơi dưới chân, vừa chậm gì đó thì phải kkk

• Like

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
257
2,714
2,010
0 ₿
Bữa mới than tuổi già sức yếu bệnh tật khổ sở mà đi karaoke tay vịn nhiều vậy hehe

• Like

LuuTieuTinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/6/23
Chủ đề
1
24
8
hcm
0 ₿
hời ơi, xin zalo kết bạn với bác *** rồi mà chưa thấy bác rủ đi làn nào, còn ae trên này thì chưa có kèo nào công khai (mà phải trùng nhày nghỉ) để ké

• Like