Nhờ các bác thỉnh giáo về kích thước cậu nhỏ

Lượt xem: 6,940

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

2phutsayxin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/8/16
Chủ đề
2
18
4
46
0 ₿
Hơi ngoài lề chút :
Em xin vào thẳng vấn đề.
Cậu nhỏ của em khá khiêm tốn ko biết các bác thế nào, em hơi e ngại với kích thước cậu nhỏ của mình. Nên xin viết bài xem anh em nào gặp hoàn cảnh như em ko ạ:(. Khá tự ti :(.
Lúc xìu :
dài: 6cm
Bề ngang: 2.5-3 cm
Lúc cương :
Dài: 12cm
Bề ngang: 4cm
Các bác có ai như em ko ạ. :(.
Cảm ơn các bác đã chân thành chia sẻ.

Kay Dylan

Tham Mưu
Super Moderator
Moderator
8/8/16
Chủ đề
220
526
273
34
0 ₿
Đánh giá cao sự chân thành của bằng hữu đây là dám nói ra sự thật dù đau lòng.
Cho chi tiết kích thước khi thức khi ngủ nhưng chưa cho biết Số Tuổi?

2phutsayxin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/8/16
Chủ đề
2
18
4
46
0 ₿
Em năm nay 24 bác ạ . :(. Cảm ơn bác đã đồng cảm

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Kích thước này là bình thường nha bác, ko có gì là tự ti cả.
Vả lại đàn ông chúng ta thường ko hài lòng với kích thước của mình. Vd như mình cũng thuộc loại to (mấy em hay nói thế) nhưng mình lại thấy chưa hài lòng lắm. Có thể do coi film *** thấy tụi dv nó to quá nên mình thấy ko hài lòng bản thân.

• Like
Điểm cảm xúc: Mộ Dung

thanhyyy

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/6/16
Chủ đề
0
68
9
32
0 ₿
em còn ko bằng bác, mà bác bảo bác nhỏ, thì em là tí hon à o_O.

Mộ Dung

Binh Nhất
HÀNH HIỆP TRƯỢNG NGHĨA
24/7/16
Chủ đề
4
280
152
40
Đảo Cô-Tô
0 ₿
Chuẩn của thế hệ 8x, còn 9x và sau này có lẻ do mức sống cải thiện đầy đủ chất nên khoai to hơn (nhất giống, nhì phân) bây giờ thì 50/50, nếu các Bác để ý các phim jav khoảng 5-7 năm trước các cụ dv kích thước nhỉnh hơn Bác thớt tí xíu, do người Nhật phát triển hơn ta hehe... tui 8x đời đầu nên chắc kg dám khoe đâu hic...hic...

yeumanu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/6/15
Chủ đề
3
81
7
0 ₿
12 là đúng chuẩn rồi bác ơi. Lo j nưa.
P/s: mình 14-15 cm.:);)

leminhhai

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/2/16
Chủ đề
3
30
6
33
0 ₿
Mình sinh 90, theo như đo vằng thước kẹp thì khoảng giữa 13-14cm khi thức, rộng thì ko biết so sao tại mấy pé cứ nói là to, và khá mỏi miệng. Lúc xìu thì tùy môi trường lạnh quá thì teo lắm. Mình cao 1m78

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
thớt ko cần phải lo, miễn là bác đừng có "chưa tới chợ đã hết xiền" là ok. quan trọng là máy móc bên trong bác có ổn định và khoẻ ko chứ bề ngoài mà vỏ của xe150cc nhưng máy móc bên trong lại xe 50cc thì cũng chán lắm kakaka.

2phutsayxin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/8/16
Chủ đề
2
18
4
46
0 ₿
Cảm ơn các đồng dâm đã đồng cảm và chân thành chia sẻ :(.

• Like
Điểm cảm xúc: kenlao4

thienthantinhduc

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/8/16
Chủ đề
2
28
3
0 ₿
Bác chủ thớt về học hoặc tìm hiểu giáo dục giới tính bác ơi. Kích thước chỉ chiếm 35%, kỹ năng 75%. Hàng khủng mà k dùng đúng cách cũng mệt à.

Của mình hơn bác k bao nhiêu nhưng *** với mấy em tây vẫn tự tin và các em vẫn out

• Like
Điểm cảm xúc: 2phutsayxin

Khang_ga

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/8/16
Chủ đề
1
11
2
29
0 ₿
12cm là trung bình của người Việt mình rồi huynh ạ, đệ cũng 12cm và 22 tuổi:oops:

• Like
Điểm cảm xúc: 2phutsayxin

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Kích thước này là bình thường ở VN tuy là có hơi ngắn 1 chút nhưng vẫn chấp nhận được.
kích thước trung bình của đàn ông Châu Á là 14cm khi cương, ở VN 12cm vẫn ở mức bình thường chấp nhận được.
Mình từng đọc 1 bài viết về sức khỏe tình dục, các chuyên gia khoa học về sức khỏe sinh sản cho biết có 1 sự ngộ nhận của hầu hết đàn ông khi cứ nghĩ phụ nữ chỉ quan tâm đến kích thước súng ống nhưng thực tế thì phụ nữ ko quá quan tâm đến kích cỡ mà chỉ chú trọng đến chất lượng và kỹ năng làm tình của đàn ông mà thôi.
Cho nên thay vì lo lắng kích cỡ súng ống thì hãy tập trung nâng cao chất lượng súng ống.
Thực tế trong chiến đấu, súng ngắn tuy nhỏ bé, hỏa lực ko hủy diệt bằng súng trường, tiểu liên hay đại bác nhưng súng ngắn có vai trò cực kỳ lợi hại và có khả năng quyết định thắng lợi trong trận đánh ở những tình huống đấu cận chiến bất ngờ vì súng ngắn thao tác nhanh và dễ mang theo bên người chứ ko có nặng cồng kềnh như mấy loại súng hạng nặng.
P.S mình 18cm khi cương hết mức, khi ngủ là dao động từ 8-9cm ^^ mấy em làm BJ nhìu lúc cũng mệt lắm! =))

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: phat boom

draklork.69

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/2/17
Chủ đề
0
37
3
29
0 ₿
Nhân việc này em hỏi thử luôn về kỹ thuật, nó như thế nào là ngon hả các bác, hôm trước móc lốp con bồ nó kêu anh kém quá lên mạng học đi :(:(:( , lúc đó em hết mun chịch luôn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.