Q.10 Nhờ Em 32 Giúp Xả Stress Sau Nhiều Ngày Dồn Nén

Lượt xem: 1,444

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Vương Minh Long

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
16/12/19
Chủ đề
7
17
5
34
0 ₿
Chào các ae đồng dâm. Chúc các ae đồng dâm một tuần làm việc đầy thành công và vui vẻ.
Hôm qua 8/3 mà cu đơn quá nên cũng ghé qua Tokyo mối ruột để tìm kèo xả strest thế là gặp em 32 có chút cảm tình, làm cho em 1 Rp ngắn để đánh giá cũng như khen ngợi về tính cách và sự phục vụ chu đáo của em.
Ghé Tokyo mà khó khăn do đường xá kẹt xe quá trời, đến được nơi thôi vã cả mồ hôi khỏi xông hơi luôn, mua xong cái vé 700k là lên phòng ngồi cho mát, sẵn uống trà đọc báo đợi em út nó lên phòng rồi triển thôi.
Lần này em 32 lên phòng, nhìn là đoán ra em nó trước khi em nó kịp giới thiệu vì dáng người khá loli nhưng cặp bưởi được Remix lại nên nhìn chất lượng thôi rồi. Chào hỏi rồi làm quen tí thì vào việc luôn cho nó tiết kiệm thời gian.
Vào tắm thì cũng như mấy lần trước được trải nghiệm rồi, em làm rất nhẹ nhàn và nhiệt tình, mân mê thằng em một chút rồi mới vào với phần BJ trước đó đã có ms nhẹ để kích thích thằng em chào cờ sẵn, em làm rất chuyên mút nhẹ từ phần đầu rồi mới chậm rãi nuốt hẳn xuống nguyên cây, chứ kể là còn dùng tay xoa xoa hòn bi rồng làm muốn phọt phọt với em sớm.
Lên bài Nuru thì em làm rất ổn, bài bản là đầy đủ và khá hấp dẫn, cọ lướt nhiều vừa làm vừa kích thích rồi dùng v4 cọ nhẹ nhàn lên người khá hấp dẫn. Ấm áp với mộng nước là những gì lúc này cảm nhận được, rồi vào với phần BJ, sau một lúc kiểm tra thấy hàng họ ngon quá, khít nhiều nước mà sạch sẽ nên nhờ em vào thế 69 làm luôn quả vét máng phê lòi trước khi chịu xả đạn. Kết thúc xong vẫn nằm lại ôm ấp nhau một lúc mới thả ra cho về, em phục vụ rất nhiệt tình kèm theo đó là độ dâm và ngon lành của em thì khá vừa ý, ngon lành cành đào để trải nghiệm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.