Gò Vấp NHỎ MÀ CÓ VÕ BÉ 16 TẠI MASSAGE ADAM

Lượt xem: 1,184

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phan dinh hung

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/21
Chủ đề
3
27
2
0 ₿
Hôm nay do đánh bài thua nên hơi buồn ,thế là quyết đinh đi massage để giải tỏa tâm trạng với số tiền còn lại.Thấy gần nhà có cái massage Adam thế là ghé vô ngay hên sự kiện giảm giá 50% vẫn còn đúng là vẫn còn một chút may mắn mà .Vô lễ tân giới thiệu các gói thì mình chọn ngay gói NURU 69 1 lần .Trước khi đi đã lên diễn đàn coi hình trước nên là vô chọn ngay bé 16.

Xong mình lên phòng trước để xong hơi ,tầm 15p thì bé bước vào ôi bé vứa bước vào thì cũng cất lên giọng nói dễ thương của bé “em chào anh “ .Chỉ với một giọng nói như thế đã làm mình kích thích lắm r kkk ,ấn tượng đầu tiên khi gặp bé thì là giọng nói ,mặt xinh,da trắng ,một cô bé nhỏ con (hợp gu tui ).Bé lấy khăn lau người cho tui rồi em bắt đầu tước bỏ những xiêm y mời mình vào tắm, mình thì có bảo trước là mình chỉ tắm thôi tại vì sáng h ngồi đánh bài thua quá nên qua luôn chưa kịp tắm còn kỹ năng của bé đợi lên giường rồi tính hehe.

Ms khỏe đừng nghỉ bé nhỏ con mà yếu nha .Bé làm khá có lực ,đấm bóp khá đã ,đi đá nóng vừa phải bé là khá nhiệt tình và rất bài bản

Ms mệt bé bắt đầu đồ dầu và trườn cho tôi, ngực bé khi đi nuru và đường lưỡi của mình làm mình sướng đến điên dại. Nhìn tướng nhỏ con vậy thôi chứ bé có vỏ cả nhà à .Bé bắt đầu những màn bú liếm thể hiện kĩ năng chết người của em, cái lưỡi của em rất điêu luyện. Mình cố kiềm nén lắm rồi thằng em của mình lúc nào cũng trong thế chuẩn bị tuôn trào đến nơi. Sau khi bú liếm thằng em của tôi các kiểu bé còn đá 2 trứng cút của tôi nữa. Ngực bé và bé ciu của tôi cùng một ở cùng một góc nhìn. Đến lúc này tôi không thể kiềm hãm được con thú trong người nữa, tôi đè bé nằm xuống tôi thành công chiếm được vùng lãnh thổ mới. Tôi trượt người xuống đối mặt với bé em của bé, dưới ánh đèn mờ phát ra ở trong phòng thật là ối dồi ơi .Tuy không phải là cực phẩm hay gì, nhưng dưới con mắt của tôi thì nó như thiên đường vậy. Chỉ là lúc đó tôi hứng quá, nhìn ngắm rồi líu lìu và đôi bàn tay hư hỏng của tôi chạm vào ngực bé nó mềm mại và phê phê kiểu nào á . Cả 2 đều trong cao trào và đầu vào tư thế 69 thì nước đã tràn bở đê em sử dụng những kĩ thuật được trao dồi của mình và tất nhiên ngay lúc đó mình đã cum hết lên mặt bé 1 cảm giác nó sướng nhưng không thể diễn tả cho anh em hiểu rõ được lúc đó nửa nhưng sướng lắm . Kết thúc ngay tại đó tôi ôm bé vào lòng. Nằm ôm bé một lúc thì bé dìu mình đi tắm lại và đi xuống.Cái gì đến cũng phải đến phải tạm biết bé theo đó là một cảm giác sung sướng khó tả kkk
Đánh giá :
KTV 16
V1 : vừa tay mình nên cho 8/10
V2 : khá okie 8/10
V3 : 7/10
V4 thơm tho , sạch sẽ
Hẹn gặp em vào một ngày gần nhất

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Lời đầu tiên Adam xin chúc mừng bác đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé.
Nói về bé thì có khi nói cả ngày không hết luôn ạ, kĩ thuật massage mệt và đường lưỡi cực kì đỉnh cao hihi
Cảm ơn bác đã có những rp chân thật nhất về cơ sỏ cũng như về bé .
Adam rất mong được đón tiếp anh vào những lần tới ạ.

boyq1

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/2/22
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
bé 16 đi làm lại rồi hả, mình ghé mấy lần mà ko đc gặp

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.