Q.10 Nhớ một thuở bên em, #02 PA ah

Lượt xem: 1,227

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,575
1,688
5 ₿
Một đời vẫn nhớ đến nhau cho dù nguy khó
Mộng đẹp bỡ ngỡ dìu nhau lối đi về
Ừ tui và em cũng có những kỷ niệm hay bên nhau. Đêm đó khi đang chạy trên đường, dừng chân tại quán cóc. Vô tình thấy bóng hình mang mái tóc màu tươgn tự như em. Ơ, định mệnh muốn đêm nay tui tìm đến em sao. Thế thì nghe theo con tim thôi. Tranh thủ ngắm trời đất chút. Rồi cũng đạp xe vào cung đường SVH quen thuộc

Lấy code camapro rồi bước vào trong. Hừm sao thấy có gì trống rỗng. Chắc có lẽ là do. Thôi check code cái đã. Uống chút nước rồi lên phòng thôi.

Miên man với dòng suy nghĩ thì em bước vào. Tôi vẫn ngồi đấy nhìn. Nhưng được lúc thì tui đứng dậy, một cái ôm diễn ra. Thế đấy, khi cảm xúc ko thể nói bằng lời thì dùng hành động. Nhìn mặt bất ngờ của ẻm mà thấy vui sao á. Mà càng kéo lại gần tui càng ráng kiềm chế vài suy nghĩ. Nhoẻn cười cái rồi hôn ẻm. Chắc ẻm cũng ngạc nhiên nay tên này bị gì. Nhưng cái giây phút ấy khá tuyệt. Đánh giá ngoại hình chút:
Face hôm nay thấy bả cute lạ sao á
V1 size cam mỹ
V2 có eo ốm hơn trước
V3 nếu có thể tui sẽ doggy
V4 ae tự trải nghiệm thêm

Ẻm tắm rửa kỹ càng. Lúc này hai đứa mới trò chuyện nè chứ nãy giờ dạo đầu tình tứ rồi. Lúc ẻm lau người tui muốn hôn lên trán ghê. Mà thôi lên giường tán gẫu tiếp. Đấm đá gì tầm này. Thời gian đó để âu yếm có lý hơn. Rồi dần dà tui và ẻm táy máy nhau. Và xiêm y được trút xuống. Và mọi thứ diễn ra theo cái cách nó nên là. Lúc mà hôn vào cổ rồi xuống tới vai, lòng tui thầm nghĩ câu hát "bờ vai ơi đừng quá nghiêng nghiêng, đánh rơi buổi chều thơm ngát". Rồi ôm em từ sau lưng. Cảm giác nó lâng lâng thế nào. Chắc hẳn đây ko phải là ms thái. Mà là sự quyện vào nhau đầy nóng bỏng. Không chỉ là đường lưỡi hay cái hơi thở vào tai. Cả cách em áp vào tấn công trong khi tui hỏi thăm cô bé dù ko có thế 69. Tất cả đưa cảm xúc tui đến miên man.

"Gối chăn thật yêu dấu
Những ân tình thơ ấu"

Rồi cũng tới cao trào khi dàn tinh binh tui gục ngã. Em vệ sinh lại rồi nằm cạnh bên tôi.

Tic có code tip theo sự hài lòng. Đêm nay thật quá ổn. Tui từ biệt em ra về. Mà trong lòng đầy vấn vương. Lại tiếp tục nhớ một thuở bên em rồi #02 PA ah

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Mừng bác ngon trym, à ko, ngon tim. Chắc yêu bé ấy rồi phải ko.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Myth

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
5/9/22
Chủ đề
32
434
306
SG
0 ₿
Cảm xúc là thứ ko thể che dấu, mừng bác ngon trym lẫn tym :ami-(24):

• Like

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Garryyau đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ PA chúc mừng anh trai có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 02. thay mặt bé cám ơn anh trai đã giành thời gian viết bài cho bé,.. hy vọng sắp tới PA được đón tiếp anh nhiều lần hơn nữa ạ. PA chúc anh trai ngày mới vui vẻ và hạnh phúc..

• Like