Q.1 Nhờ Nunez gặp 78 căng đét

Lượt xem: 849

Kenbi123987

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/9/22
Chủ đề
11
102
23
Tp.hcm
5 ₿
Phút thứ 25, Newcastle ghi bàn. phút 28 Liverpool ăn thẻ đỏ. Mình thì lại bắt Liverpool 2-1 Newcastle, nên lúc đó đã xác định tạch rồi. Thường ko phải fan Liverpool, mà bắt Liverpool với tâm thế Liverpool thắng đúng tỉ số thì mình có code vui, thua thì mình cũng vui. Ai ngờ anh Nunez vào sân ghi 2 bàn, mình đc code onsen bất ngờ luôn.

Nhận code là phải đi ngay. Bữa giờ thấy bé số mới làm mưa làm gió diễn đàn nên cũng phải check ngay lập tức. Vì đã book sẵn nên lên là có phòng liền, mà lên phòng bé tới liền luôn mới ghê. Bé nói mình cứ xông hơi đi cho khoẻ, bé đợi không sao đâu. Thế là xông thoải mái rồi ra với bé. Đánh giá ban đầu: bé xinh, có nét, lễ phép cực kì, mà trong cái ngoan đó lại có nét cà chớn. Mà cái mình thích nhất ở bé là nói nhiều làm ko khi vui vẻ. Bé cứ luyên thuyên thôi, vào tắm cũng luyên thuyên ngâm nước cả buổi ;))) mà skill trong bồn của bé đỉnh nha, ít thấy bé nào có bộ skill tốt tới vậy. Ko cản thì có khi out từ lúc tắm rồi.

Matxa khoẻ bé làm rất kĩ, điểm cộng. Mà bé ngoan, lúc sau vẫn hỏi mình còn mỏi đâu không để matxa thêm cho. Vừa xong là bé chuyển qua trườn nuru và thư giản. Lúc này mới hiểu sao bé làm mưa làm gió cộng đồng tới thế. Bé nhiều trò thật, cái này chắc các bác phải đi mà cảm nhận chứ tả cũng khó, mà phê cực kì nhé. 10đ service. Cám ơn bé đã cho mình trải nghiệm mới tại chốn cũ. Hy vọng bé nào sẽ đồng hành lâu dài cùng anh em.

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿