Q.1 Như lời đồn - ngày trở lại Dubai với em 105

Lượt xem: 395

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
17
251
63
0 ₿
Chào các ae, cũng lâu ko viết report do công việc dồn dập. Vào thăm tình hình ae thì chốn xưa quen thuộc Dubai vẫn la nơi mình gửi gắm tâm tình. Mặc dù cũng có ghé vài lần với vài số lạ nhưng vẫn ko có cảm giác của ngày xưa. Thấy ae report bé 105 mới nên cũng muốn trãi nghiệm. Book bé và hào hứng chờ đợi. Phòng ốc thì cũng như xưa ổn áp cái mình đợi là một người đẹp biết chăm sóc và nâng niu cảm xúc của khách hàng như những bé trước đây mà ae nào gắn bó sẽ nhớ.
Đang xông hơi thì một bóng hồng gõ cửa bước vào với một chiều cao lý tưởng 1.67 cùng body tuyệt vời hứa hẹn cảm xúc cháy bỏng. Hai ae cũng chào hỏi nhau và làm quen nhẹ nhàng tình cảm, ko hối thúc ko vồ vập . Bé 105 sở hữu khuôn mặt đẹp , lông mày mắt mũi cân đối và ưa nhìn , một khuyết điểm nhỏ ở hàm và răng nếu nâng cấp sẽ là perfect. Mình đặc biệt ấn tượng cặp mắt cô bé này rất hút hồn nhất là lúc làm tình cứ liếc nhìn lên xem phản ứng khách hàng nên nhìn rất dâm và mê hoặc.
Có thể nói lúc thư giãn trong bồn cũng như trên giường em đều lắng nghe cảm xúc khách hàng và rất ngoan ngoãn khi được yêu cầu, ko những vậy em còn hoà mình vào cuộc yêu với mình và muốn cả hai cùng thăng hoa. Với mình cũng nói là từng trãi thì đây là số ít các bé biết nâng cảm xúc của đối tác lên mức cao nhất để thoả mãn chứ ko phải làm nhanh cho xong.
Bé 105 ko có thế mạnh làm khoẻ nhe các bác chỉ thuần làm mệt thôi nên nếu chọn đừng phàn nàn, nhưng chắc chắn gặp em này các bác sẽ ko có gì phàn nàn về thái độ, body hay kỹ năng. Lâu lắm mình mới có lại cảm xúc để viết report khi gặp bé 105
Tổng quan về 105
Face: xinh, duyên, hơi móm chút, mắt rất gợi tình 8/10
V1: đã độ mềm mại to tròn có hình xăm 8/10
V2: con kiến 8/10
V3: vừa đủ xài 8/10
V4: nước nôi dư dùng có hướng dẫn sử dụng luôn 8/10
Nói chung một số đáng để xếp hàng trải nghiệm ko cần phải PR gì

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ chúc mừng huynh có một trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng bên em ạ...Hân hạnh được đón tiếp huynh những lần sau ạ..Chúc huynh cuối tuần vui vẻ ạ:cuteonion41::cuteonion41:

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86