NHƯ QUỲNH +-×÷ BỐN NĂM MỘT CHẶNG ĐƯỜNG

Lượt xem: 8,880

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Em nâng cấp để không phụ lòng mấy anh, chứ thị trường người ta mang nguyên cái Dubai qua tới Việt Nam rồi giờ em còn loay hoay chờ sung rụng nữa chắc mấy đứa em nó bỏ em hết ah hihihihi. Anh yên tâm nâng cấp xong là mọi thứ sẽ vào lại khuôn khổ không để khách hàng phải thiệt thòi đâu ạ. Welcome anh @MrKanguru

Hạ Anh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/9/19
Chủ đề
0
6
1
0 ₿
Chỉ là biết mấy bé từ khi chưa dậy thì! Đến lúc mấy bé dậy thì thành công , thì tớ thấy bỡ ngỡ thôi chị Boss ạk.

• Like
Điểm cảm xúc: Như Quỳnh

Diệp Vấn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/7/19
Chủ đề
1
34
111
0 ₿
Nữa! Cái tánh cà khịa bẩm sinh rồi...thế cứ mỗi lần đi ăn trái cây về bị thơ thẩn, rồi còn làm thơ tương tư là ntn...hahaaaa

dragon2701

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
18/2/18
Chủ đề
20
246
34
0 ₿
Hồi hộp chờ diện mạo với dịch vụ mới của P.A, chúc cơ sở làm ăn phát đạt nhé B11

• Like

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Mấy nay các anh thấy sửa chữa mà vẫn tới thăm mấy đứa thật là hân hoang. Em cũng cố gắng làm cho sớm để kịp dịp tết tới là nơi tiếp khách của các anh cho nó hoành tráng một chút. Hihihi kể từ giờ trở đi PA Relax có bất cứ dấu hiệu gì lệch hướng các anh chỉ cần pm em sẽ ko làm các anh thất vọng đâu ạ.

Số hotline của cơ sở vẫn là 0938191226

Supermon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/11/18
Chủ đề
1
4
5
0 ₿
Chị Quỳnh cho em xin tấm kim bài em ghé thăm người tình theo năm tháng PA Relax của em nha chị, ủng hộ nhân dịp ngày phụ nữ nằm trên!!!

• Like

LeeMinHo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
9/10/16
Chủ đề
4
374
89
29
0 ₿
Lee nghĩ thêm loa để nghe những bài nhạc acoustic dự dương ví dụ như bài nữ nhi tình chẳng hạn... Làm cho mình cảm giác mình với khung cảnh hơn

• Like

ThichGaiTin

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/8/19
Chủ đề
0
6
1
44
0 ₿
- Như Quỳnh có phải nhà ở Bàu Cát ko vậy?

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Hihihi em inbox vào vùng kín rồi anh nhé hihihi anh @Supermon đi về góp ý đôi chút để em khắc phục ngay trong lúc này luôn ạ.

Dạ anh @LeeMinHo Hôm nay có luôn anh nhé . Anh vô nhớ nói anh lee để yêu cầu nhạc phẩm Nữ Nhi Tình cho nó hưng phấn anh nhé hihihi
Em rất thích những góp ý như vầy thực sự kiểu như các anh có quyền lựa chọn sân chơi cho mình vậy á. Em cũng vui mà các anh cũng thích..... yeah....

• Like
Điểm cảm xúc: LeeMinHo

nhocphu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/5/18
Chủ đề
9
199
29
0 ₿
Ấn tượng phòng vip 3 nhất, hy vọng lần nâng cấp này sẽ nâng cấp giường cho rộng hơn nữa hihi

• Like

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Ch

Để em thay cái giường tròn cho nó màu mè chút hen anh hihihi để tga hồ lăn lê lết hihihi

Sir Tư Hậu

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/11/17
Chủ đề
0
55
66
Long Khánh
0 ₿
Rất mong lần này P.A Relax nâng cấp..
có thể thay luôn cái bồn tắm để trải nghiệm gói ONSEN được thoải mái tắm tiên cùng các nàng tiên cá ^^!
Và trong mỗi phòng có gắn thêm cái đèn xông hương dầu cho thơm căn phòng nữa là tuyệt. :)

• Like

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿

Dạ. Để e xem phòng nào có thể để bồn vuông đc ạ. Chứ theo như kết cấu hồi trước giựt cấp thì theo bồn góc tam giác ạ. Có thể thay đc là em sẽ thay ngay và liền anh yên tâm.

Về phần tinh dầu em cũng có mua vài cái máy gần chục mấy triệu tinh dầu trà xanh của khách sạn 4-5 sao hoặc trà trắng của spa cao cấp á nhưng chỉ sử dụng khi khách có nhu cầu thôi anh ạ.
Vì có khách họ ngại mùi tinh dầu bảo là "anh ko thích ngửi hóa chất" hic... nên em cứ cho mùi xả tươi hoặc quế khâu cho nó thiên nhiên ạ.
Còn chơi kiểu truyền thống đốt đèn trong vỏ trái thơm vẫn đc nhưng có cái mấy con ruồi dấm nó bu như mưa ảnh hưởng ảnh hưởng hihihi.
Vô đây để mấy em nó bu chứ ai lại để mấy con ruồi dấm nó bu hihihihi.

• Like
Điểm cảm xúc: Sir Tư Hậu

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Đang nâng cấp hơi bề bộn nhưng bù được cái mấy em nhân viên nhiệt tình

• Like

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Dạ thú thật. Em đang lọc lại thợ. Nên bất cứ điều chi làm các anh mất hứng xin các anh đừng ngại góp ý. Đó ko phải hạ uy tín cơ sở mà là đang cứu sống cơ sở vì nếu mấy anh cứ im lặng chẳng khác nào cổ súy cho hành dộng tiêu cực của mấy em . Em thì lại không khắc phục kịp thời rất có thể cơ sở sẽ đổ vỡ ạ.
Tha thiết tiếp thu và khắc phục ạ.
Em Như Quỳnh.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and LeeMinHo