Như Quỳnh xin ý kiến các anh Tân Bình- Tân Phú nói riêng và các anh trên Cộng Đồng nói chung ạ.

Lượt xem: 11,190

Như Quỳnh

Massage Ambassador
27/12/15
297
556
30
Lời đầu tiên Như Quỳnh em xin gửi đến quý anh lời chào và lời cảm ơn chân thành nhất!!!
Thắm thoát cũng gần 4 tháng trôi qua. Ưu điểm cũng có mà khuyết điểm cũng nhiều. Nhưng vì sao Như Quỳnh có thể tồn tại đến ngày hôm nay ...... đây là câu hỏi ko bao giờ em ngưng hỏi bản thân mình. Thật sự các anh đã giúp đỡ em quá nhiều trong khoản thời gian khó khăn nhất. Một lần nữa cho em xin đc phép gửi lời cảm ơn đến các anh nhé.
Vậy thì cho đến ngày hôm nay em làm đc những gì....... hihi cho em khoe 1 chút nha em vừa hoàn tất xong 4 phòng chiếu theo phong cách 4 mùa của năm hihi đc gọi là Supper vip Xuân - Hạ - Thu - Đông. Nghe có vẻ ko gì đặc biệt cả nhưng nó là lời khuyên lời giúp đỡ của các anh trong lúc Như Quỳnh đang gặp khó khăn về ý tưởng. Ngày hôm nay đây em đã hiện thực hóa nó luôn để ko phụ lòng mấy anh hihi. (Mai sẽ có hình để Như Quỳnh up sau hé).

Riêng hôm nay tạo topic này Như Quỳnh xin mạn phép tham khảo các anh thêm 1 vấn đề ạ.
Dạo quanh trên diễn đàn em thấy khu vực quận Tân Bình và Tân Phú massage mọc lên như nấm. Nhưng kiếm 1 massage chuẩn chuẩn 1 tí xem ra hơi khó. Nay em vừa xong việc ở PA Relax các anh cũng ủng hộ hết mình. Chẳng hay tạo thêm 1 sân chơi ở tân Bình hoặc Tân Phú liệu các anh có góp ý cho đứa em này nữa ko nhỉ hihi hỏi vậy thôi chứ e biết mấy a thương đứa em này lắm mà. Em làm đc tất cả cũng là nhờ mấy anh nên hôm nay tạo topic thăm hỏi mấy anh cũng là việc đương nhiên. Mong nhận đc sự ủng hộ và góp ý nhiệt tình ạ. Cơ sở em đang định lấy là 242 đồng đen quận Tân Bình. MASSAGE ĐIÊU THUYỀN. cơ sở này theo em biết cũng từng 1 thời ăn khách nhưng dạo gần đây nội bộ suy sụp không ai chấn chỉnh. Với mặt tiền và địa thế khá tốt nằm trong khu vực rất đông đúc và nhộn nhịp em nghĩ em rất cần ý kiến của các anh để chấn chỉnh lại và tạo thêm 1 sân chơi chuyên nghiệp nữa ạ.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    Chà mọi người, Cho mình hỏi sao viết report cho 07 của dubai rồi mà ko thấy đâu nhỉ ?
  • Dory Dory:
    Anh viết cho bạn nào thì đợi mod box đó vào duyệt nè anh.
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    thanks bác
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    HoangAnhBT nói:
    Chà mọi người, Cho mình hỏi sao viết report cho 07 của dubai rồi mà ko thấy đâu nhỉ ?
    bạn viết sai box nên bạn post lại đúng box nhé
  • Tai tan Tai tan:
    @Lục A Ka, check ibb em bác ơi
  • koolboy95 koolboy95:
    hello anh em :)) mình member khu vực q6 gần dubai binh tân haha
  • dan541968 dan541968:
    chao anh em em la nguoi moi a
  • Professor Professor:
    @koolboy95, đồng dâm q6 luôn :)
  • P Phạm duẩn 26390:
    Thứ 5 mình đáp san bay tân sân nhất bác nào kinh nghiệm cho e xin cái địa chie masage ok tí nhỉ
  • V Vũ Đức:
    @HoangAnhBT,@HoangAnhBT@HoangAnhBT
  • nhimxu nhimxu:
    Phạm duẩn 26390 nói:
    Thứ 5 mình đáp san bay tân sân nhất bác nào kinh nghiệm cho e xin cái địa chie masage ok tí nhỉ
    mạnh dạn đề xuất kim huy nếu thích service tốt
  • Tháion1 Tháion1:
    Chơi kéo búa bao gần tuần rồi mà chưa trúng lần nào. Xui vãi
  • loveofsex loveofsex:
    tích cực quay tay vận may sẽ đến đó , tranh thủ comment sớm hihi.
  • HoangAnhBT HoangAnhBT:
    Anh HoangAnhBT chọn Búa và đấu với anh số 1 - 3 - 5 - 9 - 10. Anh sẽ giành chiến thắng tại cơ sở Massage Kim Huy Quận 1.
  • Chuột Bạch Mun Chuột Bạch Mun:
    vào bài viết kìa bác.
  • C Chiến 114:
    Có tiệm nào tôi Z ko a r
  • Cua 3 Càng Cua 3 Càng:
    bên này ms thôi bác, hok có đâu.
  • MrxXx MrxXx:
    Hello ae
  • bebebangbong bebebangbong:
    Kim huy số nào v1 to vậy các pác
  • Má Nobita Má Nobita:
    Đi 11 đi bác.
  • mocthichchim mocthichchim:
    10 nha
  • Tristana Tristana:
    Má Nobita nói:
    Đi 11 đi bác.
    còn pé nào kỹ thuật cao hem pác

C47K

Massage Nghiệp Dư
    1/4/16
    98
    36
    Đang hóng bác làm chổ mới và check thử nà

vicky113

V.I.P Member
    23/10/15
    508
    302
    Massage miền Nam
    -Lúc trước Vic có đi 1 lần nhân dịp nó khai trương. Tuy nhiên cách phục vụ không chuyên nghiệp, locker k đồng phục (kiểu chợ búa), tiếp tân k trung thực, Ktv vòi vĩnh và chả biết ms là gì. Với vô số khuyết điểm đó thì nó nằm trong blacklist của Vic. Trên đường Tr.V. K (q tân phú) cũng có cái Tây Thi, chắc là chung chủ quá. Vì khi ĐT mới khai trương bảng hiệu là Tây Thi, khoảng 1 tháng sau đổi thành Điêu Thuyền.
    - Vài lời chia sẽ.
    Thân

• Like
    Reactions: tanthanhle

louiskoo

V.I.P Member
    15/5/13
    493
    195
    xuân hạ thu đông , tên thôi hả em , có gì dac biệt hem :))

Anh Ba Khía

Massage Nghiệp Dư
    9/1/16
    63
    61
    Mừng bác cho khai trương ý tưởng mới,khu vực Bàu Cát là 1 miền đất màu mỡ mà chưa ai thống lĩnh, bác có tầm nhìn rất tốt, ủng hộ bác ^^!!!

pippo85

Massage Lão Thành
    12/11/15
    258
    306
    35
    Ủng hộ bạn vì Điêu Thuyền quá kém

onlylovelix

Bé Tập Massage
    11/2/16
    26
    6
    28
    Pa Relax đã khai trương super vip Xuân - hạ - thu- đông chưa anh :D

LPT8899

V.I.P Member
    29/7/15
    293
    202
    33
    Thay đổi toàn bộ từ con người đến CSVC phong cách phục vụ thì dù bạn có mở ở đâu ae cũng đến ủng hộ thôi

vuikhoe

Bé Tập Massage
    5/4/16
    26
    14
    39
    Chỉ cần sạch sẽ, locker nhiệt tình, nv yêu nghề....và quan trọng là tic có sự hỗ trợ.....

nguoithamlang08

Massage Chuyên Nghiệp
    13/11/13
    120
    14
    cho dù em làm ở đâu đi nữa nhưng với chữ TÂM với công việc mình làm và xem những người như tui anh đây là chính là mình thì, không ai quay lưng lại với em cả, còn nếu mà em làm cho thế nào đi nữa nhưng không coi trọng khách hàng hay nhìn mặt khách hàng như những chỗ lớn hiện nay như: minh minh tâm, đại nam, plt2, đông kinh hay những chỗ khác thì sẽ không ai đủ tự tin đến ủng hộ, thân

Kang Gary

Massage Chuyên Nghiệp
    22/12/15
    112
    70
    22
    nhà mình ở đồng đen, thấm thoát đi điêu thuyền gần chục lần nên nắm đk vài e cực hot, phục vụ còn tốt hơn number 8 của chủ thớt đấy haha

• Like
    Reactions: pippo85

timveem

Bé Tập Massage
    3/11/15
    22
    2
    Vậy được đó! Minh ở Bình Thạnh, hay nhậu quán nướng ở Tân Bình, kề cái Điêu Thuyền luôn. Cơ mà lâu nay chưa có vào đó vì nghe cá sấu nhiều lắm :( Mà cái XHTĐ đó giá cả dịch vụ sao, @Như Quỳnh làm bài giới thiệu cụ thể luôn nhá :D
    P/s Cơ mà @Như Quỳnh cho xin cái code PA Relax đê :(

Andy Ngo

Massage Kỳ Cựu
    25/1/16
    400
    68
    cũng được đó, Điêu Thuyền lâu nay nghe nhiều ae phàn nàn vì ktv tệ và csvc xuống cấp, nếu NQ có thể thu mua lại và tái đầu tư để tạo địa điểm thư giãn cho ae xả stress là ý kiến tốt. Cơ mà đó là khu tân bình, còn khu gò vấp thì từ đó tới giờ vẫn kém chất lượng, k ai thu mua đầu tư gì cả T.T . Dù sao cũng chúc NQ làm ăn phát triển :))

KaChiuSoa

Ngao Du Sơn Thủy
    Thành viên BQT
    30/3/15
    1,444
    1,143
    Với ban tay nhào nắn của và chữ Tín của @Như Quỳnh, hy vọng Điêu Thuyền sẽ trở lại với bộ mặt mới trong thời gian sớm nhất để anh em đồng dzâm đến ủng hộ nha :)

• Like

Asigy

Bé Tập Massage
    14/3/16
    12
    2
    39
    xin cho mình hỏi.. chỗ NhuQuynh có Spa ko... mình kiếm chỗ spa ngoi có mấy em mac bikini tam chung.. ngồi tán dốc voi ban bè voi may e cung dc...

quy gia

Massage Nghiệp Dư
    20/12/15
    106
    23
    Theo ý kiến riêng cá nhân mình thôi nha ( cần tham khảo thêm ý kiến của nhiều anh em khác nữa).
    @Như Quỳnh làm thêm cơ sở massage khỏe thuần túy hoặc spa thư giãn. Tuyển ktv có tay nghề thật tốt,csvc thật sạch sẽ ,có nhạc nhẹ thư giãn xả stress.Đấm bóp cho khỏe người ra là chính,đương nhiên là phải có đụng chạm chút đỉnh hoặc hj nhẹ nhàng tình cảm,chiều chuộng tí...chắc nhiều người cũng thích cảm giác này .

Sampuche

Bé Thích Massage
    22/12/15
    33
    19
    Vote cho điêu thuyền, khu vực này khác bễn @Như Quỳnh nên xem xét thật kỹ lưỡng khi chia củi lửa. Công nhận P.A nhỏ mà có võ, mới mở gần đây thui mà khét tiếng thật đi đâu cũng thấy nhắc, rất biết nắm bắt tâm tư nguyện vọng của các dâm mơ, ae thươg P.A là ở chỗ này.

Rin94

Bé Thích Massage
    19/10/15
    58
    13
    25
    Lời đầu tiên Như Quỳnh em xin gửi đến quý anh lời chào và lời cảm ơn chân thành nhất!!!
    Thắm thoát cũng gần 4 tháng trôi qua. Ưu điểm cũng có mà khuyết điểm cũng nhiều. Nhưng vì sao Như Quỳnh có thể tồn tại đến ngày hôm nay ...... đây là câu hỏi ko bao giờ em ngưng hỏi bản thân mình. Thật sự các anh đã giúp đỡ em quá nhiều trong khoản thời gian khó khăn nhất. Một lần nữa cho em xin đc phép gửi lời cảm ơn đến các anh nhé.
    Vậy thì cho đến ngày hôm nay em làm đc những gì....... hihi cho em khoe 1 chút nha em vừa hoàn tất xong 4 phòng chiếu theo phong cách 4 mùa của năm hihi đc gọi là Supper vip Xuân - Hạ - Thu - Đông. Nghe có vẻ ko gì đặc biệt cả nhưng nó là lời khuyên lời giúp đỡ của các anh trong lúc Như Quỳnh đang gặp khó khăn về ý tưởng. Ngày hôm nay đây em đã hiện thực hóa nó luôn để ko phụ lòng mấy anh hihi. (Mai sẽ có hình để Như Quỳnh up sau hé).

Riêng hôm nay tạo topic này Như Quỳnh xin mạn phép tham khảo các anh thêm 1 vấn đề ạ.
    Dạo quanh trên diễn đàn em thấy khu vực quận Tân Bình và Tân Phú massage mọc lên như nấm. Nhưng kiếm 1 massage chuẩn chuẩn 1 tí xem ra hơi khó. Nay em vừa xong việc ở PA Relax các anh cũng ủng hộ hết mình. Chẳng hay tạo thêm 1 sân chơi ở tân Bình hoặc Tân Phú liệu các anh có góp ý cho đứa em này nữa ko nhỉ hihi hỏi vậy thôi chứ e biết mấy a thương đứa em này lắm mà. Em làm đc tất cả cũng là nhờ mấy anh nên hôm nay tạo topic thăm hỏi mấy anh cũng là việc đương nhiên. Mong nhận đc sự ủng hộ và góp ý nhiệt tình ạ. Cơ sở em đang định lấy là 242 đồng đen quận Tân Bình. MASSAGE ĐIÊU THUYỀN. cơ sở này theo em biết cũng từng 1 thời ăn khách nhưng dạo gần đây nội bộ suy sụp không ai chấn chỉnh. Với mặt tiền và địa thế khá tốt nằm trong khu vực rất đông đúc và nhộn nhịp em nghĩ em rất cần ý kiến của các anh để chấn chỉnh lại và tạo thêm 1 sân chơi chuyên nghiệp nữa ạ.

Kamelot

Well
    21/11/15
    452
    191
    37
    Mình ủng hộ NQ mở thêm cơ sở ở TB.
    Vì TB có cơ sở mx có Bj k nhiều, Bj thì chất lượng hên xui. Hj thì cũng dễ gặp công nghiệp, csvc thì đa số chưa chú trọng đầu tư, KTV hay vòi tiền tip
    Nên các cơ sở ở TB thường ít khách hơn khu Q5.
    Riêng về Đ thuyền, mình có đi lúc cơ sở có tên là Tây Thi, khi thành ĐT cũng đi thử nhưng đều k ưng.
    Nếu chọn chỗ này thì về phong thuỷ có vẻ k ổn lắm, xung quanh nhiều hàng quán, đông đúc, chưa kể sau này khu vực này còn sầm uất hơn nữa, như vậy tâm lý khách hàng khi tiếp cận dịch vụ nhạy cảm sẽ ngại.
    Bên trong k thang máy, cầu thang nhỏ hẹp nên khách sẽ có cảm nhận k thoải mái.
    Chỗ này thay đổi mãi cũng k khá lên đc, từ dv hj sang bj nhưng cũng k thu hút nhiều khách hơn, dù diễn đàn cũng thấy vài topic về chỗ này, có bán code nữa.
    Theo kinh doanh nếu chỗ nào mà có dớt kinh doanh k phát lên đc thì chỉ k nên ưu tiên chọn lựa.

• Like
    Reactions: kehocviec

Như Quỳnh

Massage Ambassador
    27/12/15
    297
    556
    30
    Ngồi vừa đọc vừa phân tích. Quả thật các anh trong nhà mình phân tích cực chuẩn chuẩn từ cái cầu thang cho đến chuyện phong thủy hàng quán xung quanh. Ngẫm cũng đúng quá nha anh @Kamelot . Khu này ngày càng sầm uất. Nhiều khi các anh ngại ngùng khi để xe bên ngoài nhưng đặc biệt hì hì ở đây có hầm xe. Nếu làm em sẽ cho xe nhân viên ra ngoài hết để dành chỗ cho mấy anh "chui tọt vào" hihi. Riêng về cầu thang em sẽ cố ý gom kết cấu lại y như P.A Relax có nghĩa là có trạm dừng tại phòng thư giãn rồi sau đó mới lên phòng. Chuyển quầy lên trên để dễ chăm sóc khách hàng sau dịch vụ. Về phục vụ em sẽ trực tiếp đứng ra huấn luyện. Ko giao cho quản lý vì quản lý còn nhiều việc khác phải làm. Nên có gì nếu mai mốt phục vụ bị lỗi gì các anh cứ đè em ra mà là mắng em xin chịu ạ. Mong rằng ôg trời cho em thêm nhiều sức khỏe để "đánh trận" này để ko phụ lòng mấy anh tin tưởng. Như Quỳnh nợ các anh...... ./.

• Like
    Reactions: kehocviec

Kamelot

Well
    21/11/15
    452
    191
    37
    Chuyển quầy lễ tân lên trên lầu, cùng tầng với khu phòng thư giãn cũng là giải pháp phù hợp nhiều cơ sở diện tích nhỏ áp dụng. Lưu ý phòng matxa tránh gần quá hoặc k nên hướng cửa mở ra khu thư giản, lễ tân là đc.
    Có thể để vài chậu kiểng 2 bên ở phía trước cở sở để hạn chế bớt ngườ nhậu ở mấy hàng quán xung quanh nhìn vào.

• Like
    Reactions: Thần Long

Kang Gary

Massage Chuyên Nghiệp
    22/12/15
    112
    70
    22
    hôm wa vào thấy csvc lại fix mới hỏi mấy e kêu mới đổi chủ, chủ nào zậy ta. phong xông hơi fix y như bên pa lun, cả đồng phục nữa, nghi wa nha

Sửa lần cuối:

Miu

Bé Tập Massage
    23/11/15
    12
    3
    Điêu Thuyền mình nghe tiếng xấu trên nhiều forum nên ngại ko vô, có lần coi thấy PR số nào đó bên ĐT nên sẵn làm về định ghé, mà chạy gần tới thấy âm u + nhân viên giữ xe nhìn ghê ghê , lại còn nhiều hàng quán và thấp hơn lòng đường nên vô hơi ngượng nên ko vô. Sợ @Như Quỳnh tiếp quản chỗ này sẽ mất nhiều công PR để xóa đi tiếng xấu cũ của nó

Sửa lần cuối:

Như Quỳnh

Massage Ambassador
    27/12/15
    297
    556
    30
    hôm wa vào thấy csvc lại fix mới hỏi mấy e kêu mới đổi chủ, chủ nào zậy ta. phong xông hơi fix y như bên pa lun, cả đồng phục nữa, nghi wa nha
    Hihi "tiền trảm hậu tấu" anh ạ việc gấp quá nên em đánh nha rút gọn ấy mà. Anh đừng ngạc nhiên nhé. Hì hì cảm ơn anh trai đã ủng hộ em út
    Điêu Thuyền mình nghe tiếng xấu trên nhiều forum nên ngại ko vô, có lần coi thấy PR số nào đó bên ĐT nên sẵn làm về định ghé, mà chạy gần tới thấy âm u + nhân viên giữ xe nhìn ghê ghê , lại còn nhiều hàng quán và thấp hơn lòng đường nên vô hơi ngượng nên ko vô. Sợ @Như Quỳnh tiếp quản chỗ này sẽ mất nhiều công PR để xóa đi tiếng xấu cũ của nó
    Dạ. Em cảm ơn anh Miu quả thật là như vậy. Chắc cái số của em nó lận đận. Lần trước lấy cái P.A Relax còn tệ hơn như vầy nữa anh à. Vừa dơ lại vừa vắng mà lại mang tiếng rất nhìu nhưng cũng may có mấy anh em góp ý chỉnh chu lại cho sạch sẽ huấn luyện ktv và nhân viên lịch sự lễ phép nên cũng dần dần lấy lại uy tín anh ạ. Em mong rằng lần này cũng ko ngoại lệ. Hihi

• Like
    Reactions: Miu

Kang Gary

Massage Chuyên Nghiệp
    22/12/15
    112
    70
    22
    @Như Quỳnh thật ak, thế thì tốt rồi, mình vẫn là khách quen ở đây giờ sẽ ủng hộ nhiều hơn nữa, hôm wa thấy ktv mặc 2 loại đồng phục là sao, ak mà chủ thớt thuyết phục pe 69 đi làm lại đk ko

• Like

KaChiuSoa

Ngao Du Sơn Thủy
    Thành viên BQT
    30/3/15
    1,444
    1,143
    Để củng cố niềm tin cho anh em đồng dzâm,Soa đã có chuyến vi hành tới Điêu Thuyền và xác nhận rằng : Điêu Thuyền nay đã lột xác thay da đổi thịt,hệ thống cơ sở vật chất bằy trí và thiết kế nhẹ nhàng có vẻ cùng ý tưởng với Phương Anh. Nên anh em đồng dzâm cứ tự tin mà đến Điêu Thuyền :)

akawa-tee

Bé Thích Massage
    4/4/16
    46
    2
    28
    Mới qua cái Điêu Thuyền, công nhận ae đi mát xa khu này hơi ngại, những chỗ nhạy cảm nên đặt nó nhạy cảm tí, nếu có 1 con đường nhỏ sau hàng cây để chạy qua thì ngon nhỉ

satthuhitman

Massage Nghiệp Dư
    16/9/14
    95
    32
    31
    Nghe NQ nói sẽ trực tiếp đào tạo lại mấy em . Mình có ý kiến nhỏ là mình đi nhiều cơ sở đều gặp tình trạng này . Đó là mấy em hay ăn gian giờ ( gọi là đuổi khéo ) : bạn anh xuống hết rồi kìa ( lúc mà thời gian còn 20 đến 30 phút ). Trong khi mới xã ra xong thì muốn nằm lại nghỉ 1 chút thôi , thì phải đi xuống phòng thư giãn và đôi khi tức hơn là mình là thằng đầu tiên trong đám bạn xuống phòng thư giãn . Đó là nếu mấy em biết mình đi nhóm nhé , còn khi đi 1 mình thì sau xong xuôi hết vẫn còn 15-20' , mấy em đưa ghi tip , rồi kêu " thôi mình xuống nha anh " . Phải nói là quế xì lế . Đôi lời góp ý nhỏ với NQ nếu như có đào tạo mấy em mới .

• Like
    Reactions: langtuludu

Lucas56

Bé Chưa Biết Gì
    10/4/16
    3
    3
    30
    nên lấy mặt bằng chổ điêu thuyền đi...mặt bằng ở đó đẹp mà tiếc là làm ăn chán lắm locker tiếp viên thi nhau vòi tiền tới 2 lần và bye bye luôn từ đó

kingmaster

Well
    11/12/15
    640
    119
    ủng hộ @Như Quỳnh mở thêm tiệm. nhưng e cần chú ý.
    1. chỗ matxa ĐT khu vực gần quán nhậu sẽ có thể thu hút khách nhưng sẽ phát sinh phức tạp.nên cần lưu ý.
    thứ 2. ĐT chủ cũ làm ăn k được lòng khách lắm nên e cần nghiên cứu là giữ tên hay thay đổi tên quán. (có thể lấy PA 2 hay tên gì khác để hút khách)
    thứ 3 nên cải tạo lại CSVC vì hiện tại đi từ ngoài nhìn vào mặt tiền cơ sở k bắt mắt. k thu hút người khác. như vậy sẽ ảnh hưởng lượng khách sau này.
    thứ 4. nâng chất lượng phục vụ của KTV thì đảm bảo cơ sở của e sẽ đông khách hơn.
    vài dòng góp ý. có j k đúng e bỏ qua nhé.

leducho

Bé Thích Massage
    9/12/15
    43
    10
    29

kiểu này đợi ngày đóng đô cơ sở mới.quan trọng là chất lượng dịch vụ vân xluoon hàng đầu.dù sao cũng xứng với đồng tiên anh em bỏ ra.ko phụ lòng ae thì anh em sẽ luôn ủng hộ hết mình

langtuludu

Massage Chuyên Nghiệp
    6/4/16
    146
    50
    tpHCM
    Nghe NQ nói sẽ trực tiếp đào tạo lại mấy em . Mình có ý kiến nhỏ là mình đi nhiều cơ sở đều gặp tình trạng này . Đó là mấy em hay ăn gian giờ ( gọi là đuổi khéo ) : bạn anh xuống hết rồi kìa ( lúc mà thời gian còn 20 đến 30 phút ). Trong khi mới xã ra xong thì muốn nằm lại nghỉ 1 chút thôi , thì phải đi xuống phòng thư giãn và đôi khi tức hơn là mình là thằng đầu tiên trong đám bạn xuống phòng thư giãn . Đó là nếu mấy em biết mình đi nhóm nhé , còn khi đi 1 mình thì sau xong xuôi hết vẫn còn 15-20' , mấy em đưa ghi tip , rồi kêu " thôi mình xuống nha anh " . Phải nói là quế xì lế . Đôi lời góp ý nhỏ với NQ nếu như có đào tạo mấy em mới .
    Cái này cũng là bức xúc rất nhiều của dân massa, ngoài ra ĐT đã đi vào hoạt động rồi, đội ngũ KTV đã ổn chưa, code chưa để ae biết mà ủng hộ khai trương chứ ;)

ĐôngAnh

Massage Nghiệp Dư
    18/7/15
    97
    42
    Lỡ rồi góp ý luôn, có mấy ae muốn hỏi mấy skill trong massa P.A có kiến bò, nóng lạnh ko ta? Có làm thêm skill đó được ko?
    Nơi khác có gì thì PA có đó chứ. Với lại phải đa dạng hơn nữa. Thị trường giờ cạnh tranh khốc liệt lắm.

lang thang

Bé Tập Massage
    12/4/16
    25
    4
    30
    @Như Quỳnh cho mình 1 code để thăm lại Điêu Thuyền nha, hi vọng sẽ hài lòng hơn chủ cũ :D, ak` cho mình số e nào dễ thương chiều chuộng và teen 1 chút nhe

sinhviensg

Bé Thích Massage
    3/10/15
    40
    6
    24
    E ít cmt với post bài. Nhưng nghe tân bình tân phú cũng ham. Tại e bên phía này.
    Góp ý tí bên Điêu thuyền thì k có kỹ luật cho lắm. Nếu làm chắc phải xây lại bên này, vì phòng cũng hơi nhỏ, cũ kỹ rồi.
    Nhưng nếu bác muốn đầu tư bên này thì giá thành bên này thấp hơn bên kia nhiều đấy ạ. Nếu giá bác đưa ra cao quá cũng khó mà thuận lợi. Đó chỉ là ý kiến riêng e ạ. :) Nếu có code bác cho e xin cái để e ghé qua bác thăm nha. GHé 1 lần nhưng hơi chát :)

taptanhanchoi

Bé Chưa Biết Gì
    16/4/16
    7
    5
    35
    Đọc từ đầu tới cuối mà chưa thấy NQ giải thích cái vụ Xuân Hạ Thu Đông là ntn nhỉ?

Fgdink

Bé Chưa Biết Gì
    18/4/16
    1
    0
    29

Cho xin code ms Thai đi Như Quỳnh

Tắt ảnh nền