Như Quỳnh xin ý kiến các anh Tân Bình- Tân Phú nói riêng và các anh trên Cộng Đồng nói chung ạ.

Lượt xem: 15,216

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Lời đầu tiên Như Quỳnh em xin gửi đến quý anh lời chào và lời cảm ơn chân thành nhất!!!
Thắm thoát cũng gần 4 tháng trôi qua. Ưu điểm cũng có mà khuyết điểm cũng nhiều. Nhưng vì sao Như Quỳnh có thể tồn tại đến ngày hôm nay ...... đây là câu hỏi ko bao giờ em ngưng hỏi bản thân mình. Thật sự các anh đã giúp đỡ em quá nhiều trong khoản thời gian khó khăn nhất. Một lần nữa cho em xin đc phép gửi lời cảm ơn đến các anh nhé.
Vậy thì cho đến ngày hôm nay em làm đc những gì....... hihi cho em khoe 1 chút nha em vừa hoàn tất xong 4 phòng chiếu theo phong cách 4 mùa của năm hihi đc gọi là Supper vip Xuân - Hạ - Thu - Đông. Nghe có vẻ ko gì đặc biệt cả nhưng nó là lời khuyên lời giúp đỡ của các anh trong lúc Như Quỳnh đang gặp khó khăn về ý tưởng. Ngày hôm nay đây em đã hiện thực hóa nó luôn để ko phụ lòng mấy anh hihi. (Mai sẽ có hình để Như Quỳnh up sau hé).

Riêng hôm nay tạo topic này Như Quỳnh xin mạn phép tham khảo các anh thêm 1 vấn đề ạ.
Dạo quanh trên diễn đàn em thấy khu vực quận Tân Bình và Tân Phú massage mọc lên như nấm. Nhưng kiếm 1 massage chuẩn chuẩn 1 tí xem ra hơi khó. Nay em vừa xong việc ở PA Relax các anh cũng ủng hộ hết mình. Chẳng hay tạo thêm 1 sân chơi ở tân Bình hoặc Tân Phú liệu các anh có góp ý cho đứa em này nữa ko nhỉ hihi hỏi vậy thôi chứ e biết mấy a thương đứa em này lắm mà. Em làm đc tất cả cũng là nhờ mấy anh nên hôm nay tạo topic thăm hỏi mấy anh cũng là việc đương nhiên. Mong nhận đc sự ủng hộ và góp ý nhiệt tình ạ. Cơ sở em đang định lấy là 242 đồng đen quận Tân Bình. MASSAGE ĐIÊU THUYỀN. cơ sở này theo em biết cũng từng 1 thời ăn khách nhưng dạo gần đây nội bộ suy sụp không ai chấn chỉnh. Với mặt tiền và địa thế khá tốt nằm trong khu vực rất đông đúc và nhộn nhịp em nghĩ em rất cần ý kiến của các anh để chấn chỉnh lại và tạo thêm 1 sân chơi chuyên nghiệp nữa ạ.

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Đang hóng bác làm chổ mới và check thử nà

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
-Lúc trước Vic có đi 1 lần nhân dịp nó khai trương. Tuy nhiên cách phục vụ không chuyên nghiệp, locker k đồng phục (kiểu chợ búa), tiếp tân k trung thực, Ktv vòi vĩnh và chả biết ms là gì. Với vô số khuyết điểm đó thì nó nằm trong blacklist của Vic. Trên đường Tr.V. K (q tân phú) cũng có cái Tây Thi, chắc là chung chủ quá. Vì khi ĐT mới khai trương bảng hiệu là Tây Thi, khoảng 1 tháng sau đổi thành Điêu Thuyền.
- Vài lời chia sẽ.
Thân

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
xuân hạ thu đông , tên thôi hả em , có gì dac biệt hem :))

Anh Ba Khía

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/1/16
Chủ đề
1
62
61
0 ₿
Mừng bác cho khai trương ý tưởng mới,khu vực Bàu Cát là 1 miền đất màu mỡ mà chưa ai thống lĩnh, bác có tầm nhìn rất tốt, ủng hộ bác ^^!!!

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Ủng hộ bạn vì Điêu Thuyền quá kém

onlylovelix

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/2/16
Chủ đề
1
26
6
32
0 ₿
Pa Relax đã khai trương super vip Xuân - hạ - thu- đông chưa anh :D

LPT8899

Trung Uý
V.I.P Member
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Thay đổi toàn bộ từ con người đến CSVC phong cách phục vụ thì dù bạn có mở ở đâu ae cũng đến ủng hộ thôi

vuikhoe

Tù Binh
Banned
5/4/16
Chủ đề
2
26
14
43
0 ₿
Chỉ cần sạch sẽ, locker nhiệt tình, nv yêu nghề....và quan trọng là tic có sự hỗ trợ.....

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
cho dù em làm ở đâu đi nữa nhưng với chữ TÂM với công việc mình làm và xem những người như tui anh đây là chính là mình thì, không ai quay lưng lại với em cả, còn nếu mà em làm cho thế nào đi nữa nhưng không coi trọng khách hàng hay nhìn mặt khách hàng như những chỗ lớn hiện nay như: minh minh tâm, đại nam, plt2, đông kinh hay những chỗ khác thì sẽ không ai đủ tự tin đến ủng hộ, thân

Kang Gary

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/12/15
Chủ đề
15
114
70
26
0 ₿
nhà mình ở đồng đen, thấm thoát đi điêu thuyền gần chục lần nên nắm đk vài e cực hot, phục vụ còn tốt hơn number 8 của chủ thớt đấy haha

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

timveem

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/11/15
Chủ đề
1
22
2
0 ₿
Vậy được đó! Minh ở Bình Thạnh, hay nhậu quán nướng ở Tân Bình, kề cái Điêu Thuyền luôn. Cơ mà lâu nay chưa có vào đó vì nghe cá sấu nhiều lắm :( Mà cái XHTĐ đó giá cả dịch vụ sao, @Như Quỳnh làm bài giới thiệu cụ thể luôn nhá :D
P/s Cơ mà @Như Quỳnh cho xin cái code PA Relax đê :(

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
429
70
0 ₿
cũng được đó, Điêu Thuyền lâu nay nghe nhiều ae phàn nàn vì ktv tệ và csvc xuống cấp, nếu NQ có thể thu mua lại và tái đầu tư để tạo địa điểm thư giãn cho ae xả stress là ý kiến tốt. Cơ mà đó là khu tân bình, còn khu gò vấp thì từ đó tới giờ vẫn kém chất lượng, k ai thu mua đầu tư gì cả T.T . Dù sao cũng chúc NQ làm ăn phát triển :))

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Với ban tay nhào nắn của và chữ Tín của @Như Quỳnh, hy vọng Điêu Thuyền sẽ trở lại với bộ mặt mới trong thời gian sớm nhất để anh em đồng dzâm đến ủng hộ nha :)

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

Asigy

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/3/16
Chủ đề
0
12
2
43
0 ₿
xin cho mình hỏi.. chỗ NhuQuynh có Spa ko... mình kiếm chỗ spa ngoi có mấy em mac bikini tam chung.. ngồi tán dốc voi ban bè voi may e cung dc...

quy gia

Tập Sự
Nhập Môn Massage
20/12/15
Chủ đề
0
122
25
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Theo ý kiến riêng cá nhân mình thôi nha ( cần tham khảo thêm ý kiến của nhiều anh em khác nữa).
@Như Quỳnh làm thêm cơ sở massage khỏe thuần túy hoặc spa thư giãn. Tuyển ktv có tay nghề thật tốt,csvc thật sạch sẽ ,có nhạc nhẹ thư giãn xả stress.Đấm bóp cho khỏe người ra là chính,đương nhiên là phải có đụng chạm chút đỉnh hoặc hj nhẹ nhàng tình cảm,chiều chuộng tí...chắc nhiều người cũng thích cảm giác này .

Sampuche

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
1
34
19
0 ₿
Vote cho điêu thuyền, khu vực này khác bễn @Như Quỳnh nên xem xét thật kỹ lưỡng khi chia củi lửa. Công nhận P.A nhỏ mà có võ, mới mở gần đây thui mà khét tiếng thật đi đâu cũng thấy nhắc, rất biết nắm bắt tâm tư nguyện vọng của các dâm mơ, ae thươg P.A là ở chỗ này.