Như Quỳnh xin ý kiến các anh Tân Bình- Tân Phú nói riêng và các anh trên Cộng Đồng nói chung ạ.

Lượt xem: 15,203

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
Nơi khác có gì thì PA có đó chứ. Với lại phải đa dạng hơn nữa. Thị trường giờ cạnh tranh khốc liệt lắm.

lang thang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/4/16
Chủ đề
1
25
4
34
0 ₿
@Như Quỳnh cho mình 1 code để thăm lại Điêu Thuyền nha, hi vọng sẽ hài lòng hơn chủ cũ :D, ak` cho mình số e nào dễ thương chiều chuộng và teen 1 chút nhe

sinhviensg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/10/15
Chủ đề
1
40
6
28
0 ₿
E ít cmt với post bài. Nhưng nghe tân bình tân phú cũng ham. Tại e bên phía này.
Góp ý tí bên Điêu thuyền thì k có kỹ luật cho lắm. Nếu làm chắc phải xây lại bên này, vì phòng cũng hơi nhỏ, cũ kỹ rồi.
Nhưng nếu bác muốn đầu tư bên này thì giá thành bên này thấp hơn bên kia nhiều đấy ạ. Nếu giá bác đưa ra cao quá cũng khó mà thuận lợi. Đó chỉ là ý kiến riêng e ạ. :) Nếu có code bác cho e xin cái để e ghé qua bác thăm nha. GHé 1 lần nhưng hơi chát :)

taptanhanchoi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/4/16
Chủ đề
0
7
5
39
0 ₿
Đọc từ đầu tới cuối mà chưa thấy NQ giải thích cái vụ Xuân Hạ Thu Đông là ntn nhỉ?

Fgdink

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/4/16
Chủ đề
0
1
0
33
0 ₿
Cho xin code ms Thai đi Như Quỳnh

oolgixxx

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/7/14
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
đề nghị đổi tên luôn, vì Điêu Thuyền bị tiếng xấu trên mọi diển đàn.
luôn tiên Như Quỳnh cho mình xin code VIP PA.

Kinhsuhocdao

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/1/17
Chủ đề
0
39
1
41
0 ₿
Ok đó Như Quỳnh, ơ tân phú - tan binh mình đi gần hết chỉ được 3 cơ sở là tạm. Thanh xuân- minh tâm- Hưng thịnh là được còn lại dưới 5d