Thủ Đức - Nhức nhối với bé Na 05 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Thủ Đức Nhức nhối với bé Na 05

Lượt xem: 90

Mikeday

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/24
Chủ đề
3
18
29
33
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vào thăm tình hình bé cưng qua chỗ mới làm như thế nào. Vào hôm trời mưa bão book bé liền ngay và luôn. Book bé Na và háo hức chờ đợi. Đến giờ phi thẳng đến Bồng Lai csvc ổn áp phòng mới do cơ sở cũng mới hoạt động. Xông hơi tí đợi bé cưng vào.

Đang xông hơi thì bé cưng gõ cửa bước vào với vóc dáng thon thả chiều cao 1m67 trong bộ đồ ngủ đen ren xuyên thấu. Hai ae chào hỏi nhau sau bao ngày mới gặp lại nhẹ nhàng tình cảm ko hối thúc cũng ko vồ vập. Bé cưng sỡ hửu khuôn mặt xinh, nét ưa nhìn rất cân đối. Mình đặc biệt ấn tượng cặp mắt của bé cưng rất hút hồn nhất là lúc làm tình cứ liếc nhìn lên xem phản ứng khách hàng nên nhìn rất dâm và mê hoặc…

Có thể nói lúc thư giãn trong bồn cũng như trên giường em đều lắng nghe cảm xúc khách hàng và rất ngoan ngoãn khi được yêu cầu, ko những vậy em còn hòa mình vào cuộc yêu với mình và muốn cả hai cùng thăng hoa. Với mình cũng nói rất ít bé biết nâng cảm xúc của đối tác lên mức cao nhất để thoả mãn chứ ko phải làm nhanh cho xong.

Bé cưng 05 thế mạnh làm khỏe rất tốt trong những bé mình từng đi trước đây. Tốt từ thuần mệt cho đến thuần khỏe ko chê vào đâu được. Chắc chắn khi gặp bé cưng các bác sẽ ko có gì phàn nàn về thái độ body hay kỹ năng của bé. Cũng đã lâu rồi mình mới có cảm xúc viết bài cho bé cưng.
Face: xinh duyên hơi móm chút
V1: mềm mại có xăm 8/10
V2: eo thon 8/10
V3: vừa đủ xài 8/10
V4: nước nôi đầy đủ
Bé cưng luôn là số mà anh em đáng xếp hàng trải nghiệm ko cần phải pr gì.

• Love
Điểm cảm xúc: Tommytruong, Kelbin and Wooden