Những giây phút tuyệt vời bên số 52 DBBT | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Những giây phút tuyệt vời bên số 52 DBBT

Lượt xem: 3,152

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,840
0 ₿
Một trải nghiệm hết sức tuyệt vời với em 52. Một chiều buồn do sáng đi làm bị sếp mắng, Bựa lang thang nào ngờ đâu lại dừng chân tại Dubai Bình Tân.

Check nhẹ cái code, phóng lên phòng đợi em số 52. Bữa giờ bị ăn hiếp rồi nên nay Tiên hạ thủ vi cường, ra tay trước không sợ lỗ, em vừa vào phòng cười một cái quá xinh, cũng là nụ cười duyên cuối cùng của em ấy trong tour này.

Kéo e lại đặt lên đùi, tay Bựa sờ mó, khám phá phụ tùng của e lần thứ n, e cũng biết phản ứng lại khi cởi từng cút áo, mới chớp mắt xiêm y hai bên đã bay không còn gì. Em lao vào hôn hít, son môi bị trây tùm lum luôn. Tắm táp cho thằng nhỏ tí để chút e ăn cho ngon.

Bồng e lên đặt lên giường, Bựa đổ ập từ trên xuống ,miệng thì bú bình, tay thì miết ti, lâu lâu lại chuyển lên hôn cổ, liếm tai, em rên rỉ bắt lực, e chịu hết nổi nên bắt đầu co mình búng dậy,Bựa lại đè e ra đầu kia của giường,giường bự sướng ghê, lần này là vừa hôn vừa đi lưỡi giáp dòng hai bên đùi, hông, nách, e thở phì phò, hai tay thì bị Bựa dựng lên trên.

Em vừa vùng vừa rên "tha em", tóc thì xổ ra, đồ trên giường cũng rơi hết xuống sàn.Uhm thì tha, tha mặt trước, lật úp em lại, một tay ấn vai em xuống giường, tay kia banh mông rồi thả ra, nghe những tiếng bẹp bẹp, chắc ra ối nước rồi, màn đi lưỡi từ mông dọc lưng lên cổ, rồi tiếp là ngoái mông, e thì bật người lên liên tục, giữ lại mệt nha. Cũng được tầm 45p r, buông tha e.

Vẫn tiếp tục nằm trên, lúc này tóc e như con điên, mắt thì nhìn Bựa chằm chằm, môi như muốn mấp máy nói gì đó. Lúc này em phản công lại rồi, đá cháo lưỡi thần sầu, phải nói là sau màn đi lưỡi cho em thì cũng khát nước, được e tiếp nước thì uống, hai đứa chơi dơ gặp nhau, liếm mặt nhau như *** v :v. Được một lúc thì Bựa lại dựng ngồi em dậy, bắt đầu bú và kích thích đợt vú đợt hai,em ngã hết người ra sau, ti cương cứng, đầu ngực cứ vẻn lên nhìn kích thích vô cùng.

Lúc này em cũng khôn hơn là tấn công chỗ yếu của Bựa, bị e nắm ngược, vuốt bi, se đầu mà thốn.Da gà e nổi rần rần, lên trên tay dựng cả hết rồi, e nhanh nhanh đổi tư thế luồng xuống dưới của Bựa tạo thành thế 69 mà Bựa là người nằm trên, súng thì vã thẳng vào mồm. Em thì còn đường mà ngậm luôn thằng nhỏ chứ hai chân Bựa đã kẹp đầu em lại rồi. Mơn trớn hai bên đùi xong Bựa mới kéo quần nhỏ em ra, màn quần cô bé bắt đầu, những skill liếm, xoáy nòng, nựng hột bắt đầu,húp sạch sẽ không chừa gì,hôm nay sao mà ngọt nước thế, tiếp đến là tiến vào sâu hơn mà e đã bắt đầu co lại rồi, nên Bựa sùng tay khơi thông, móc hồi cũng tìm được vùng G nằm trên(có vùng G nằm dưới nữa,khó kiếm vkl), hai chân e thì không yên lúc co lúc duỗi, nước chảy ra bao nhiêu bị húp bây nhiêu :) lâu lâu nhìn xuống thấy e đứng hình chỉ còn ngậm, nhìn ngược dưới lên v mới thấy cổ họng e cộm lên r, vùng vẫy mới cô bé thêm 15p nữa thì mồ hôi mồ kê hai đứa chảy ròng ròng r, thôi Bựa về đích đây nhấm cho tròn 60p ra một shot là đẹp.

Bựa ngồi dậy, cho em bú chổng mông, cũng nhá em là sắp ra để em HJ về đích ai ngờ, e giận thằng nhỏ hay sao chỉ chịu BJ không thèm đụng tay, thôi thì do e chọn ko nói gì thêm, do v về đích chậm 10p so với dự tính. Dồn hết tinh túy vào miệng e, cũng là lúc Bựa đổ sập thêm người e, e thì nằm dưới thở hổn hển.

Em tắm táp lại mà mắt thì lườm Bựa, lắc đầu lia lịa, Bựa sai ở đâu s ? Em tắm lại luôn, Bựa thì bò ra ghế sô pha nằm nghỉ ngắm e nude trong bồn, thằng nhỏ ngóc đầu dậy đợt hai, nạp xong đạn đợt 2 r :)) cơ mà cũng đc 90p r, chạy về shot 2 chắc tới tối, thôi hẹn e lần sau :v Hỏi e thử còn sức mx khỏe đc ko thì e mệt quá đợi e tí, thôi thì thương e nên cũng cho em nghỉ ngơi, e thì nằm bên Bựa kéo éo lên kín bưng, mắt thì cảnh giác, tay thì che đậy, haizz hết được làm gì luôn, cả hai nằm tâm sự tí r rút quân.

Bựa ra về trong tiết nuối, hẹn em tái đấu lần sau. Bà già phi công lái máy bay trẻ :)))

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,659
2,501
CongDongMassage
0 ₿
Số 52 thần thánh đây rồi.
Hai đứa nó hành nhau dữ quá trời.

• Like
Điểm cảm xúc: Ham vui

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Tao thề là tao k bao h tin mày nữa... Vậy mà nó khóc lóc than thở đủ trò làm tao fai đứng giữa hòa giải... Đúng là mình dư thừa rồi !!! Thằng đệ mày giỏi lắm .:mad::mad:

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Rp chỉ mang tính chất tham khảo và thư giãn, có lố hay vui tý cũng k sao bác ạ. Độc giả mình xem có quyền tin hay k tin, bình luận như vậy để làm gì .... Riêng tui thì tui tin thằng đệ tui nó đã đc hưởng nhiều điều thú vị mà nhiều người có thể chưa có đc ... Thân

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Trên đường về nghe lời tao làm tô mì vịt tiềm bồi bổ khí huyết lại thì đâu có nông nỗi nào :D

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,840
0 ₿
Hả hả ? E làm gì sai cơ chứ ? Đến giờ vẫn chưa đc trl vì s đẩy e ra đây này :(