Gò Vấp Những Nàng Tiên Luxury Gò Vấp

Lượt xem: 11,880

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ xin lỗi anh, không biết có sự nhầm lẫn hay sơ xuất gì k chứ ạ. Luxury luôn cho quý anh lựa chọn ktv trước khi lên phòng luôn đó ạ hihi. hoặc a được chọn lựa đến khi ưng ý nhất thì thôi
Mong nhận được phản hồi sớm nhất từ a ạ !

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ anh yêu cầu là sẽ được chọn hình ảnh ktv đến khi ưng ý nhất đó ạ, ngoài ra nếu lên phòng k ưng ý a có thể đổi thoải mái anh nhé. Cảm ơn a

• Like
Điểm cảm xúc: PhongkenJi

camthy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/4/21
Chủ đề
2
40
5
0 ₿
Không có nhầm lẫn nhé. Mình hỏi có ipad để chọn không. Tiếp tân chỉ đưa điện thoại nói tới tua bạn này làm cho anh. Lên phòng anh không đồng ý có thể đổi. Còn lại không được xem ipad để chọn trước khi lên phòng nha. Mình đi massage. Nói sự thật. Gian dối làm gì. Cơ sở có ipad để chọn trước thì nói có. Không có thì nói không có nhé. Đừng nói tới chọn trước rồi mới lên phòng thì k có nhé.
Thậm chí mình nói chọn cho anh bạn nào mình dây, ngực to thì tiếp tân nói ở đây chỉ có 1 bạn. ??? Mà bạn bận làm khách rồi. Mình mới nói cả 1 tiệm to vầy chỉ có 1 người mình dây. Bạn trả lời dạ luôn.
Cơ sở sang trọng, đẹp...hơn massage cẩm Thy nhiều. Mình đi cẩm Thy 3 lần. Còn luxury tới lần đầu nhưng chưa muốn đi thêm lần nữa...

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ xin lỗi anh về sự bất tiện vừa qua, nhưng khung giờ đó khá đông khách nên có nhiều bất cập và lễ tân không thể cho anh chọn ktv thoải mái như lúc bth, nhưng cơ sở luôn luôn cho chọn hình ảnh ktv trước khi đến hoặc trước khi lên phòng. Dạ cảm ơn anh.

Thangmax

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/10/16
Chủ đề
13
137
30
33
0 ₿
đây gọi là chăm sóc khách hàng hay tư vấn hả trời... tính đi mà thấy chủ *** vậy thì thua rồi...

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ hihi cảm ơn anh đã góp ý cho cơ sở ạ, Đôi khi có những sơ xuất nhỏ khi cơ sở quá đông ý ạ.
Cơ sở cũng muốn được toàn thể quý anh em thông cảm.