Những ngày cuối tháng 11 phê pha với bé số 10

Lượt xem: 1,125

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tieunhi120

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
29/4/19
Chủ đề
24
170
92
0 ₿
Nay là ngày thứ sáu đen tối nhà nhà người người đi săn sale còn mình thì đi tìm cảm giác khoái lạc. Như mọi khi phóng xe vào lại quầy lễ tân lấy ngay cái vé tắm tiên trò chuyện vài câu với locker thì mới biết hai bé teen vừa lên phòng rồi thế là được giới thiệu bé số 10 cũng 9x mặn mà lắm thế là chọn ngay em thử xem như thế nào.
Nghỉ ngơi xíu được locker dẫn lên phòng đặt vào mắt là bé cũng có nét và mặc bikini màu đen đúng mà mà mình thích đã vậy cặp vú còn to tròn nữa thế là địa cặp vú đợi tới lúc được sờ nắn mà thằng em chào cờ lúc nào không hay.
Massage khoẻ em làm đủ bài có lực trong lúc làm khoẻ em khoe v4 sạch sẽ gọn gàng cho xem là thấy khoái rồi.
Massage mệt sau màn tắm táp thì em bắt đầu chà ngực và đi lưỡi khắp cơ thể rồi lick ti, lau cột rồi đột nhiên thằng em vào trọn miệng em tay cũng trang thủ khám phá v1 và bú bình sữa mẹ cũng như sờ mó v3 và v4 săn chắc đẹp đẽ của em thế là cuối cùng cũng chịu thua đầu hàng em.
V1: to tròn, săn chắc
V2: có tí lipit
V3: căng được thì cũng muốn doggy với em
V4: khít, dọn cỏ sạch sẽ thơm tho
Tick 600k Tips 6xx Loker 50k lần sau có ghé sẽ gặp bé số 9 lúc về locker giới thiệu cho nói bé cũng đẹp kiểu mặn mà và làm tốt lắm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.