Những Thiên Thân Của Tô Châu !!!

Lượt xem: 15,325

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Thường gần Tết Vic sẽ ghé thăm khách hàng, nếu kịp off Vic sẽ tham gia.
- 4 xe 50 chỗ thì chắc lắp đầy mấy cái Tô Châu quá, haha

• Like
Điểm cảm xúc: Koinzell

conan2205

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/15
Chủ đề
6
173
66
38
0 ₿
^_^, buộc phải log nick like bác ^_^. Ôi, vẫn nhớ cảm giác ấy....ôi em M...mà thôi, cạn máu vì sắp tết ^_^, hẹn em M... sau tết vậy

• Like
Điểm cảm xúc: raej

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
sorry các Bác, do cuối năm bận quá....nên Serie Những Thiền Thần, bị chậm trễ.... sẽ trở lại sớm :D:D:D

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Sau một thời gian gián đoạn, nay xin trở lại....

Phần 3 : Thiên thần mang phong cách Tây

Một buổi chiều mà phải làm bao nhiêu là chuyện, cảm giác rất mệt mỏi ( đau lưng - thèm đấm :p )....nhâm nhi ly cafe ở 1 quán quen ven đường...ngắm dòng người qua lại (chủ yếu là soi mấy e teen :rolleyes: )... bổng nhớ tới 1 cái tên mà dạo này nghe có vẻ hot... và lạ, lục lọi đủ chổ, người thì nhớ mang máng, người thì không biết, cảm giác lại thấy bất an, vì nếu ramdom thì hên xui quá.... Thôi thì đang nhức mỏi, nhắm mắt làm liều....phi xe qua

- Lấy cho 1 vé VIP nha em ; đáp lại không 1 nụ cười; chắc hôm nay bé tiếp tân thất tình; thôi kệ...đi má chứ có ngắm tiếp tân đâu

Đi ngang khu phòng chờ vắng hoe.... đi vào khu VIP không 1 bóng người.... Thì có 1 anh locker ra tiếp đón, vào thẳng vấn đề : Gọi dùm số 53 - Locker hỏi lại bằng tên của ẻm.... Thầm nghỉ " có biết tên đâu mà hỏi lại pa ", gật đầu lia lịa cho ảnh đi ra....

Ở TC thì ai đã vào thì cũng biết; giai đoạn xông hơi là phải tự xử và cảm giác 1 mình 1 phòng đôi khi nó rất nãn.... Tranh thủ làm điếu thuốc lá cho sảng khoái tâm hồn sau khi xông hơi. Thì em bước vào.... ơn giời..a đây rồi ; em bảo - nãy giờ em tưởng zô lôn phòng, anh yêu cầu 53 phải hok, 53 hok có em là 35 làm cho anh được hok....

Lại cảm giác hoang mang.... méo bình thường không có số thì locker phải thông báo để đổi chứ.... ngắm ngia 1 hồi, dáng người đầy đặn, chổ nào cần to có to, chổ nào cần cao có cao... khuôn mặt rất ư là dễ thương cộng thêm nụ cười, đúng là không sai so với biệt danh của em.... người miền Tây cũng mang phong cách Tây luôn.... Trả lời lại - hok có 53 thì em vào rồi thì làm luôn chứ sao giờ ; Ẻm nói lạ gọn lỏn - Hay em ra đỗi người cho anh ; - Thôi em làm luôn đi, đỗi chi nữa (ẻm đạp quá mà kaka)

Trò chuyện rôm rả, mà cứ xoay vấn đề số... cuối cùng thì ra ẻm là 53, nhưng mà thấy người lạ nên tung hỏa mù...làm hại muốn mù theo...tắm táp xong xuôi thì ẻm đã lên nằm trước, xoay qua hỏi 1 câu; - Anh biết tại sao em có biệt danh Tây hok; ngơ ngác nhìn em trong tình trạng không mảnh vải che thân,bay lên nằm kế em, vuốt ve thân hình sóng lượn....cảm giác thật tê tái; - Nằm xấp đi cha, chút xíu nữa tui cho ông mún làm gì làm; em lại tung chiêu :(:(:(, khổ thân lần đầu tiên, từ đầu đến cuối toàn bị nằm dưới....

Trở lại vấn đề Tây; - Em có tên Tây là vì.... chim em không có lông, có mấy cọng để làm kiểng ah; bật dậy liên, phải kiểm tra mới tin, đáp lai em nó; nhìn lại trên người em chỉ còn khoác chiếc ao kimono mỏng manh, phụ tùng bay đâu hồi nào hok hay.... dưới ánh đèn mờ ảo....em đưa luôn nguyên con, cho mình kiểm tra....quá tuyệt vời, mịn màng, trơn láng, nơi tam giác huyền bí có thêm chút nhờn. thật là kích thích.... vừa mân mê bảo em nó; - Anh ăn thịt chim ah....; em vui vẻ đáp - chim đẹp nhưng mà hiếm người được thưởng thức lắm đó ... chắc lại chém gió, thôi kệ mần trước tính sao...

Không biết trãi qua bao lâu, quân nhau cuối cùng đã xong trong tê tái, phải công nhận thân hình em quá nóng bỏng, mân mê cặp bông đào mà không muốn buông ra...Em lại tâm sự; - bình thường những người yêu cầu toàn là khách quen có alo trước cho ẻm, thì ẻm mới tiếp, rất ít đi theo tour... hok lẻ mình số hưởng :p...

Rồi thì năm điều bảy chuyện về cuộc sống cho đến hết giờ....

Sau lần đó ẻm đã giải nghệ, nghe đâu đã được 1 đại gia nào đó làm chốn nương thân... chúc mừng em đã có bến đổ...

Đến đây chắc các bác không cần info của em nữa đúng không; Giới thiệu tên cho các bác nào từng trãi qua nhé : THẢO TÂY, mang bí số 53, nay đã giải nghệ

PHẦN 4 : THIÊN THẦN BOM TẤN

• Like
Điểm cảm xúc: daohoatac90

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
đính chính : Bí số 53 tên MAI TÂY.... :cool:

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
53 gần 52 cũng đã giải nghệ, toàn mấy e hot, không biết TC bây giờ còn e nào như 2 e này.

Chicharitost

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/4/16
Chủ đề
1
15
2
31
0 ₿
Bác chiếu cố e. Cho e xin số hàng khũng tô châu ạh. Đi hoài cứ ramdon ko đúng gu hạ

Yui Hatano

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/9/16
Chủ đề
0
17
1
32
0 ₿
53 nay đã từng 1 lần đúng là tờ trym rất ít lông, bom tấn co phải là 52 ko ta kkk

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Thấy bên topic kia mấy bác nói e nó giải nghệ rồi nên cũng ko biết thực hư ra sao, dạo trước có đi e nó thấy good lắm định hôm nào check lại mà nghe vạy nên tiếc
Ps vậy e nó còn làm hả b.?

Yui Hatano

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/9/16
Chủ đề
0
17
1
32
0 ₿
52 Vẫn còn làm nhe, noi giải nghệ
Là thiên thần tình cảm số 79

Yui Hatano

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/9/16
Chủ đề
0
17
1
32
0 ₿
Xin lỗi bác, 79 lúc trước em cũng lỡ gọi là vậy, còn 1 số ktv do tình cờ đi rồi nên có quan điểm giống tí thôi. Chứ ko có ý làm bác mất hứng

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Bác raej viết về mấy e còn làm đi, đọc nóng hết cả ngươif xong bác chốt e nó giải nghệ làm ae tiếc quá:))

Yui Hatano

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/9/16
Chủ đề
0
17
1
32
0 ₿
bác ấy viết về những số hot và o Tc vi qua hot nén mấy em ấy mau dư dã nên nghỉ, hiện vẫn còn vài ktv hot nhưng chưa trải nghiệm hết