Gò Vấp Niềm tin đã quay trở lại sau cú sốc hôm khai trương - Code GCH

Lượt xem: 1,323

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
745
608
0 ₿
Hello ae!

Hôm qua đang rảnh rỗi lướt lát diễn đàn chơi thì thấy Mod @John Wick bảo còn 2 cái code GCH nên đánh liều xin cái code bên AD, lúc đầu thì cũng ko nghĩ là sẽ đc nhưng ai ngờ đâu một lúc sau nhận đc chỉ thị của Mod buộc lòng phải lên đường. Lúc nhận đc code thì trong lòng vừa vui mà cũng vừa lo, vui vì số đỏ quay lại còn lo là vì ám ảnh về cú sập hầm hồi đợt khai trương cơ sở mới cách đây khoảng 2 tháng.

Cũng như thường lệ trước khi đi thì tui inbox hỏi cs trước, sau một vài phút chat qua chat lại thì chốt bé 22. Chạy xe tầm khoảng 30 phút thì cũng đến đc nơi thế là bao nhiêu cảm xúc xưa kia ùa về; vô đến nơi thì đúng lúc cs đang cúng cô hồn nên khá là bận rộn, dự định trong đầu là sẽ chạy ra GCH luôn nhưng nghĩ đi nghĩ lại thôi để dành sức đó mà lên phòng giựt bé KTV vậy:sprite-59:. Đến quầy trình code thì gặp mặt Tố Như (cô nàng nhìn tui một hồi mới nhớ ra là có quen biết) cùng với đó 2 bạn lễ tân nam trông khá được trai nhưng khoai to hay nhỏ thì ko dám bàn :big-smile:

Đang trình code và tin nhắn, chốt luôn cái vé ONSEN 1. Ok hết mọi thứ thì đc bạn nam locker dẫn lên phòng, đang thay đồ xông hơi thì bạn nam lễ tân gõ cửa bước vào hỏi?
  • Dạ, hồi nãy anh đặt bé nào vậy anh
  • Anh book 22 bên DB ấy em
  • Ủa em có thấy tin nhắn nào đâu ạ
  • Đây nè em ….
  • Dạ ko phải bên AD, đây là zalo bên DB ạ

Ultr lúc này nhìn kỹ lại thì mới giật mình ngớ người. Vãi đạn thật mấy ông tui đi cs AD mà lại chat đặt phòng đi bên DB, zalo DB mà lại đi lưu tên AD, WTF! chích 3 mũi vắc xin nên loạn cmn não rồi hay sao ta! Thật ra đặt nhầm thì cũng có vấn đề gì đâu vì mấy bé AD, DB chạy qua chạy lại hỗ trợ nhau mà nhưng ngặt một nỗi là bé 22 này ko có chạy tua đc, thế là vỡ trận thật rồi — Có vẻ hôm nay ko đúng ngày.

Sau một hồi được bạn lễ tư vấn các thứ thì chỉ còn 5, 99 là đang rảnh; bé 5 thì tui đã ghé vài lần rồi trong khi 99 có vẻ mới nên đi thử xem sao. Tính ra từ lúc đá chống xe bước xuống cho đến lúc em 99 bước vào là gần 1 tiếng đồng hồ, nói chung là lỗi do mình nên ráng mà chịu thôi chứ trách ai bây giờ; trong thời gian chờ đợi em nó thì cũng đảo mắt 1 vòng quanh phòng.

Về csvc:
  • Phòng ốc rộng rãi, so với những chỗ tui đã đi thì phòng của AD rộng thuộc hàng top rồi
  • 3 phòng xông ướt, xông khô, wc đầy đủ
  • Bồn tắm khá to cho phép 2 ae bơi lội trong đó thoải mái
  • Giường rộng đc đặt sát vách tường, hồi đi cs cũ sợ nhất là cái giường may quá giờ đã đc nâng cấp nên hem sợ rơi rớt nữa rồi
  • Trên bàn thì đầy đủ đồ đạc nhé mấy ông, đầy đủ các loại đồ dùng vệ sinh cá nhân ko thiếu thứ gì
  • ……

Sau 1 tiếng đợi chờ thì 99 cũng bước vào. Cái nhìn đầu tiên lúc nào cũng quan trọng nhất, em thì phải ko phải gu của Cu Thủng tui rồi, có lẽ em thấy tui có chút hơi hụt hẫng nên chủ động sáp lại để bắt chuyện làm quen. Vừa hỏi thăm tình hình vừa sàm sỡ thằng em, trò chuyện một lúc thì tui cũng bắt đầu ấn tượng hơn về em bởi sự chủ động và am tường về cuộc sống, một phần vì em cứng tuổi chứ ko còn non tơ như mấy em 18, 19. Trò chuyện một hồi thì 2 ae cũng đến công đoạn tắm heo.

Sơ bộ về 99:
  • Xuất xứ: Tây nhưng mà là Tây Nguyên, cụ thể là Daklak
  • Face: Khá cứng tuổi, ưa nhìn và như đã nói thì em ko phải gu của tui
  • V1: 1 trong những cặp ngực khủng nhất mà tui từng tận mắt nhìn thấy
  • V2: Tí mỡ
  • V3: Vỗ bạch bạch
  • V4: Ko khám phá

MS khỏe: kỹ năng khá tốt, đấm bóp massage đến đâu là khoẻ đến đó, đá nóng đầy đủ hơi tiếc một điều là thiếu cái túi thảo dược vốn là món tui rất thích. Công nhận em làm khỏe khá là kỹ, mấy chỗ đau nhức về nhà cũng dễ chịu hơn rất nhiều.

MS mệt: Đấm bóp một hồi thì em cũng chuyển sang phần mệt, với ưu điểm là cặp ngực to nên em đi thái bao phê luôn cộng với skill nút tai cùng những pha rà lưỡi lướt đến đâu là nổi da gà đến đấy; được tầm vài phút thì tui cũng người lại để dễ hành sự. Cũng là tuyệt kỹ như cũ nhưng đc nâng cấp lên level cao hơn, em bắt đầu tấn công tui mạnh bạo hơn. Bắt đầu là màn nút tai rồi sau đó là click ti, đá bi, vuốt trụ, xúc bình xăng con… sàng qua sàng lại một hồi thì em cũng chốt hạ thằng em bằng màn BJ lúc cán được chừng vài phút thì thằng em cũng đành phải giương cờ trắng mà đầu hàng, bao nhiêu tinh binh đã đc em hứng trọn bỏ sót giọt nào.

Lúc trưa đã ko ăn gì cộng với việc mới bị em 99 hành hạ thì cái bụng tui nó cũng bắt đầu réo lên là em đói quá anh Cu Thủng ơi, kiếm đồ ăn cho em! Thế là vội vàng chia tay em và xuống dưới quầy ăn ké tô mì gói để đi về chứ ko ngất xỉu giữa đường thì ai cứu (thật là ko có đi về đâu, bài sau sẽ rõ hehe). Ngồi chờ ăn tô mì gói mà sao thấy lâu ta, đinh ninh trong đầu hay ku em phục vụ nó quên tô mì của mình rồi ta vì bình thường mấy chỗ khác thì mì gói trần bò hay trứng chỉ cần vài phút là xong; đến lúc em nó bưng ra thì mới bất ngờ với tô mì lần đầu đi massage mà thấy tô mì chất lượng đến vậy, đc bày biện nhìn cực kỳ hấp dẫn, đang đói bụng mà thấy tô mì ưng quá thế là húp lấy húp để, ăn xong rồi còn dự định xin thêm tô nữa nhưng thôi liêm sỉ ko cho phép làm vậy =))).

Thật sự là lần quay trở lại AD này quá ư perfect, lấy lại niềm tin đã mất từ trước. Vốn dĩ trước kia khi còn là cs cũ các bạn đã làm khá tốt rồi, nhưng mong các bạn đừng vì vậy mà đứng mãi trên đỉnh. Ko chỉ đơn thuần là bán vé massage mà còn là bán sự trải nghiệm.
Nếu tính trên thang điểm 10 thì tui sẽ chấm AD của các bạn 9đ.
  • Tic free
  • Tip=Tic chưa giảm
Cảm ơn Mod @John Wick và diễn đàn đã tài trợ cho buổi trải nghiệm này!

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Đòi bào 2 tô mới chịu =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Cung Thủ