Niềm vui 2 chiến thắng !!! Kakaka

Lượt xem: 1,960

Nghiện matsa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/18
Chủ đề
3
13
4
40
0 ₿
Hân hoan cùng chiến thắng của đội tuyển U23 Việt Nam, cùng với mấy ae trong công ty chén chú chén anh , lai rai một hồi thì nóng cả ngươi đang ngồi nhậu quán Ông Chủ Mới nhìn xéo phía đối diện là 1 toà nhà cao to với những ánh đèn chiếu sáng lung linh tuyệt đẹp, khi nhìn rõ dòng chử trên toà nhà thì đo là khách sạn và massage Hưng Thịnh.
Nằm mặt tiền đường Tây Thạnh nơi mọc lên đầy rẫy những quán nhậu từ bình dân đến sang chảnh. Chúng tôi lai rai thêm 1-2 chai bia nữa và quyết định ghé 281 Hưng Thịnh chúng tôi chạy xe phi thăng xuống tầng hầm găp 1 chú bảo về và 1 anh hướng dẫn ngồi đó sẵn và nhiệt tình đưa chúng tôi lên lối đi vào thang máy massage và hướng dẫn lên lầu 6....
Trươc mắt toi 1 bộ ghế nguyên khối gỗ Pơmu nơi uống trà ,nhìn bảng giá có cả phòng thái ,vip,và cả super .ae lấy phòng vip không gian phòng thoáng đẹp cái này riêng tôi chấm 9đ...
Bỏ qua giai đoạn xông hơi... Khoản 10-15p ... Thì có pé gõ cửa... Chào anh một giọng thỏ thẻ tôi nhìn em và lịch sự đáp lại em. Gương mặt xinh xinh với nụ cười tươi sáng làm mình cũng thấy ưng í ,dáng khg cao, bù lại em có làng da trắng mịn ,ngực mông đầy đủ thon gọn có ngay sở thích mình ,được em ấy tắm táp kỳ cọ thật kỹ lưỡng bàn tay em không bỏ sót nơi nào trên cơ thể trần truồng Nen thằng nhỏ hư thật cứ đứng chào cờ kkkk men vào hư thật ,ôi lại nghe điệu nhạc tiếc chi một đêm ....để ae khám phá
Mk : lực đấm đều em làm đc 2-3 năm ở q7 lạc về đầy ,có đá nóng ...
M mệt : đúng là mỗi cô một khác từ ngực xuống thẳng 2 cặp đùi tắm kỹ lắm rồi sao phải như thế , lại cười lúc này hai quả cam đc mình nhào nén cũng đều em này đc cái thỏa mái ,hang sâu a cứ rờ ....
Cột thì thẳng mà sao cứ nút bi anh hoài vậy ,đúng là cảm giác chèo đèo lội suối ,nhiều thăng bậc khoái cảm thiên đường đây rồi .....
Số đo 3 vòng theo chuẩn đoán của tôi...
Vòng 1 : 88
Vòng 2 : 60
Vòng 3 : 90
Vòng 4 : cái này tuỳ vào ae kiểm tra nhé.
Ra ve lòng vui phơi phới và không quên hẹn gặp lại em 27!!!

Nghiện matsa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/18
Chủ đề
3
13
4
40
0 ₿
Bài viết hơi dàu các bác đọc có chổ nào sai mong chi giáo nhé