Q.1 - Niềm vui không trọn vẹn với em 48 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Niềm vui không trọn vẹn với em 48

Lượt xem: 1,467

Davies mo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/1/22
Chủ đề
1
5
3
0 ₿
B12Đây là một bài viết buồn rất buồn

Chiều ngày 16/2 lúc 15h30, đang buồn lòng tính về vì một ngày làm việc mệt mỏi, ngồi lướt web chơi thì được thì thấy chương trình “NHANH NHƯ CHỚP” của Dubai Tân Định thì mình cũng tham gia thử vì thấy ae hưởng ứng quá, vô tình được vé free số 18.

Ban đầu tính về rồi nhưng đọc review về hình ảnh và bài viết số 18 ngon quá nên cũng mủi lòng, đường về toàn quẹo trái nhưng tay lái cư quẹo phải về hướng Dubai Tân Định, âu cũng là do duyên phận, chứ không phải tay lái yếu nha ae

Đi giữa đường thì gọi em lễ tân để xác nhận vé free với số 18 thì được em xác nhận là “qua đi anh zai”. Giọng em í xác nhận vé mà e vẫn còn mê vì ngọt quá ae ợ.

Đến nơi cũng mất 20p vì em đi lạc chứ tầm 10p là đến vì em cũng làm việc gần cơ sở, tính em khá công nghiệp nên giờ giấc chuẩn lắm. Được em lễ tân mời ún trà kèm theo câu nói mà vỡ vụn con tim là em 18 bị cảm nên không công tác được nê dọn số 48 cho em xơi, nghe mà não lòng. Thôi thì phận vé free nào dám đèo bồng nên ok lun zậyB12

Vào phòng thì cũng như bao ae thoát y rồi xông hơi chờ em nó lên, tầm 5p em nó lên, em bị cận nên éo để ý lúc ra giật bắn cả mình hên là không bắn kia không thì uổng vé free.

Em 48 chắc nhiều ae cũng đi do có đọc report, dáng loli mặt siêu râm và rất dế mến. Thấy là thằng em mình cũng hi và hello dù không đúng gu nha ( gu em là cao ráo vừa người)

Lau khô người sau khi xông hơi, em nó bảo để em tắm cho thì được trải nghiệm dịch vụ ONSEN ( do trước đó mình chưa di) em tắm, rồi trườn, rồi cọ sát, bú liếm, bla bla bla… rất nhiệt tình nha. Em nó dâm khỏi bàn cứ xoa rồi vuốt em trai mình kích thích vãi. Ra khỏi bồn thì lau khô rồi tới phần ms khoẻ

Phần khoẻ thì hơi thất vọng, em nó nói bị đau cổ tay nên không full bài được, kết thúc mà em hơi hụt hẫn do em cũng thích mấy em tay nghề khoẻ tốt. 6/10đ

Phần mệt thì khỏi nói, nuru, trườn ngực, âm thanh chất lượng cao kèm theo khẩu râm rất nhiệt tình. Bj nhiệt tình, em thấy mình cửng quá nên cũng nương tay, mình cũng móc em để tạo thêm hưng phấn tý thì em nó giựt giựt người không biết có diễn sâu không :))

Xong phần ms mệt thì còn dư hơn 30p giờ nên em nó nằm lại nói chuyện vân vân mây mây, do phần ms khoẻ có hơi qua loa ( mình k hài lòng lắm) chắc tầm 10p là xong. Thôi thì phận vé free nên cam chịu

Tổng kết:
Về em 48:
V1 7đ hệ cam
V2 8đ loli nên vừa người
V3 8đ căng tròn
V4 8đ nước nôi ổn
Csvs: 7đ

Tổng kết: 7đ

Em 48 rất nhiệt tình nhưng hôm gặp mình sức khoẻ em nó không tốt nên làm bài khoẻ hơi yếu (dư hơn 30p), mong cơ sở không làm khó em nó, mình chỉ thất vọng bài khoẻ chứ bài mệt em nó làm rất tốt nhé. Chúc cơ sở luôn phát đạt

• Like
Điểm cảm xúc: chu.chimnon

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
Là bác bùn vì k đúng gu hả bác B13

• Like
Điểm cảm xúc: Davies mo

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,840
0 ₿
Bé này siêu loli luôn, nên chắc chắn bài khỏe không có lực r, bác muốn đi bài khỏe tốt, đủ lực thì đi 99 thử

• Like
Điểm cảm xúc: Davies mo

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
214
1,294
613
0 ₿
Cám ơn huynh đã ghé chơi và có bài viết rp để cơ sở hoàn thiện hơn mỗi ngày đem đến dịch vụ tốt hơn nữa ạ. Xin cáo lỗi với huynh vì bé 18 hôm đó cũng hơi quá tải ạ, hi vọng gặp lại huynh vào một ngày gần nhất để cơ sở được phục vụ huynh nhé ❤️