Gò Vấp Niềm vui ko trọn vẹn

Lượt xem: 1,208

Chuonq Wook Wee

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/22
Chủ đề
23
223
157
Sài Gòn
15 ₿
Đang có CTKM 50%, nên cũng bon nhắn tin book 1 vé 900k đi test thử xem sao. Đc bạn lễ tân giới thiệu bé 3x và do đi lần đầu tại đây nên ok quất luôn.

CSVC cũng tạm ổn nhưng phần cầu thang hơi tối, xuống tới trệt có cái đà ngang, ai cao tí, ko để ý dễ đụng đầu (có thang máy nhưng do lầu 1 nên đi thang bộ). Bồn tắm thì bự mà giường hơi nhỏ.

Xông hơi ra đã gặp e ngồi ở giường chờ sẵn nhưng tự mình lau mồ hôi luôn và e cũng ko lại ngồi gần mình giao lưu. E cứ ngồi ở giường và mình cứ ngồi ở ghế để lau. Hỏi han vài câu biết e đang bị bệnh sỗ mũi, e có xin nghĩ tour mà ko biết sao vẫn kêu, mình có hỏi cần đổi người ko a kêu đổi thì e nói khỏi. Xong e xin đi lấy đá nóng. Lúc này cũng hơi bất ngờ vì chưa gì hết mà lấy đá rồi để đó nó nguội ngắt rồi sao. Đúng y vậy, trong lúc chà đá chả có cái cảm giác gì gọi là đá nóng.

Vào tắm rữa cũng hỏi thư giãn trong bồn ko nhưng do thấy bệnh vậy ai nỡ bắt e ngâm bồn nên thôi kêu ra ngoài. Ra ngoài tưởng đâu thư giãn thì e bảo nằm xấp trên giường và làm bài khỏe + Thái (ko nuru). Ngực hơi nhỏ nhưng hàng real, săn, ti nhỏ nên cũng khá phê. Sau đó BJ và cũng CIA 1 ít, bắn pháo chưa hết là e lấy khăn lau rồi, nên lau xong vẫn còn bắn 1 ít. Hết phê.

Xong e súc miệng, mặc đồ rồi bảo a tắm lại ko??? Hỏi chấm, ủa gì dzợ???!!! Mình đi vé 900k mà???!!! Mất hứng, ra tắm lại cho bớt dầu rồi mặc đồ đi về. Vô phòng xông lúc 13h30, về lúc 14h30.

Lễ tân, phục vụ, giữ xe vui vẻ. Về còn kêu ngồi uống trà mà thôi hết hứng. Ko nêu rõ số vì mình cho là e đang mang bệnh trong người nên phục vụ có thiếu sót. Dễ tính thì bỏ qua, khó tính thì ko quay lại.

Tổng 1.520k =)) vui vẻ ko quạo.

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
64
471
109
0 ₿
Cơ sở Galaxy gửi lời xin lỗi quý khách hàng . Nhân viên này mới vào làm nên còn nhiều thiếu xót. Bên em sẽ đào tạo và hướng dẫn thêm cho bé . Anh vui lòng xem tin nhắn bên em gửi tặng anh 1 vé mới để bù lại cho anh vé này

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Hơi chia bùn chủ thớt . Cs tiếp nhận và đã khắc phục .
Hóng chủ thớt quay lại để trải nghiểm hjhj