Niềm vui nho nhỏ cùng 79 P.A Relax

Lượt xem: 2,166

rickandy

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/7/16
Chủ đề
3
70
8
0 ₿
Số là cũng lâu lắm rồi mình không chơi bộ môn thể thao lành mạnh nào. Nên hôm 02/06 được @Dory giao cho nhiệm vụ bắt buộc phải đi với gói Vip Thái tại P.A Relax, không đi là hủy.
Thế là mình xách con chiến mã cùi phóng một mạch đến P.A (Mình chưa đi P.A bao giờ)

Khi mới bước vào thì mình hơi bỡ ngỡ vì bây giờ các cơ sở massage khác nhiều so với ngày xưa quá. Từ anh giữ xe, bạn locker rồi đến lễ tân đều rất chu đáo và nhiệt tình. Vừa vào là mình đưa ngay mệnh lệnh cấp trên giao, lễ tân nói là đang kẹt phòng và mình phải chờ khoảng 30 phút - OK không sao. Nhưng 5 phút sau là đã có phòng ngay và luôn rồi.

Mình lên phòng, trời... phòng gì mà nó to dữ vậy, giường cũng bự, bồn tắm cũng bự... ơ ơ... mới 2 năm thôi mà đã thay đổi nhiều đến vậy rồi sao. Nhưng mình vẫn phải giữ phong thái của điệp viên được giao nhiệm vụ nên nén lại sự ngỡ ngàng đấy.

Mình vào ngay phòng xông hơi và ngồi chờ thì sau màn khói mờ mờ ảo ảo, cánh cửa phòng dần mở ra, một dáng người nhỏ nhỏ xinh xinh bước vào. Mình muốn lao ra khỏi phòng xông hơi ngay nhưng vẫn phải nén lại một chút, không thể sỗ sàng như vậy được. Nhưng cũng chỉ được 5 giây sau suy nghĩ ấy là mình cũng ra khỏi phòng...

Trước mặt mình là một cô bé nhỏ bé, xinh xắn với cặp ngực căng tròn, chín mộng ẩn phía sau lớp áo mỏng manh càng làm mình cảm thấy kích thích. Mình từ từ bắt chuyện cùng bé, hỏi han những điều cần hỏi và tiến hành ngay màn "mẹ tắm con" truyền thống. Bé nhẹ nhàng bắt chuyện cùng mình, bỗng nhiên bé hỏi...

Bé: Anh có cần gọi đầu không ạ?
Mình: Ơ, tất nhiên là có rồi, sao em lại hỏi vậy?
Bé: Dạ, tại em sợ anh bị lạnh, buổi đêm mà mình đã tắm rửa là không tốt rồi, em sợ anh gọi đầu sẽ lạnh nên em hỏi ý anh trước ạ.

Mình: ... (cảm thấy đáng yêu thật sự)

Thế là bé gọi đầu cho mình, từ đầu trên tới đầu dưới đều sạch sẽ. Sau đó lau khô người, lên giường - nằm úp xuống cho bé Mas khỏe trước. Trong nhỏ con thế thôi chứ mas khỏe cũng đủ lực và rất đã. Sau 30 phút thì cũng tới màn chính, bé bắt đầu dùng bộ ngực căng tròn (bộ ngực này so với bé là rất hợp cũng như vừa tay mình) đi khắp cơ thể mình kèm theo những âm thanh tuyệt vời. Đôi tay mình cũng không thể nằm im được nữa, bắt đầu đưa lên sờ tất cả những nơi cần sờ... cứ thế, bé vừa BJ tạo ra âm thanh, mình nắn bóp trong im lặng tạo ra một giai điệu vô cùng phấn khích.

Sau 10 phút thì mình cũng out trong sung sướng nhưng bé vẫn chưa buông tha mình. Bé vẫn tiếp tục lick ti hôn hít đủ các kiểu rồi mới ngưng. Mọi thứ đã xong, tắm rửa lại sơ sơ và mình ra về trong niềm vui trải nghiệm "Lần đầu đi P.A - Lần sau cũng P.A"

Mình sẽ không nói về các vòng ở đây, với mình thì không quan trọng số đó, mình quan trọng về service và sự trải nghiệm của từng người hơn.

Vì bé là người mới nhưng trước đã từng làm qua ở cơ sở khác rồi nên về kỹ thuật đều rất ổn (không quá xuất sắc nhưng vẫn đáng để thử)

Tổng thiệt hại:
Tic: Free từ Nhiệm Vụ

Tip: Như tic chưa giảm
Locker: 20k (vì bạn này rất nhiệt tình)

Mình thường tip cho người xứng đáng chứ không tip bừa.

Cám ơn mọi người đã đọc :D

• Like
Điểm cảm xúc: Lộc bake

concudethuong190

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/9/20
Chủ đề
2
32
10
0 ₿
cách đây vài hôm mình cũng được e 79 phục vụ , bữa đó hơi sỉn đúng e nó thuộc người dễ thương dễ gần .