Q.10 [NNC] Buổi tối nhẹ nhàng cùng số mới 79

Lượt xem: 1,510

Phuasap

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
2/11/21
Chủ đề
12
95
41
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Mình may mắn đua xe được code free onsen, biết là code này để trải nghiệm tân binh của PA relax, nên nghỉ lễ xong cũng muốn xả 1 chút ^^

Vác con xe ra chạy thì trời mưa, hơi nản nhưng thôi lỡ rồi chiến luôn, chạy đến thì nhanh như chớp là có thật, mọi thứ như chuẩn bị sẵn rồi, không cần chờ đợi mà lên thẳng luôn ae ạ. Hình như phòng full hay sao mình được phòng vip nhỏ, nhưng không sao, bồn tắm với giường vẫn to, không vấn đề gì.
Vào xông tầm 10P muốn chín người luôn :))) quá nóng, may mà em tới kịp.

Em thì thân hình tròn, nhưng cân đối nha, chờ xả nước xong thì thay đồ bước vào bồn luôn, em tắm kỹ, chà cọ bằng ngực nhé, vừa chà vừa rên thứ gì chịu nổi, thôi lên giường cho em làm khỏe. em này rất nhiệt tình nha ae, chìu hết mực và tay nghề thì làm cũng lâu rồi nên cái gì cần phê rất phê, cần khỏe thì rất khỏe, em dùng cô bé Nuru mà muốn nuốt luôn thằng tiểu đệ vào trong :))) nói chung là rất hài lòng. xong xuôi thì ngồi tâm sự 1 chút rồi tắm rửa gửi tip và về thôi !
V1: rất to, vừa tay, bóp thoải mái ae ơi
V2: hơi tròn, có chút chút lipit
V3: To và săn, hợp với dáng người
V4: nước nôi tràn trề @@ vừa sờ em vừa rên tạo cảm xúc nghe rạo rực lắm
Tổng chi: Tick free, tip bằng vé, giữ xe 20k
Cảm ơn PA RELAX, chúc cơ sở làm ăn thuận lợi, tạo điều kiện cho ae trải nghiệm tiếp nhé ^^

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and HTThichDuThu

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
có tha thu hem bác B05

• Like
Điểm cảm xúc: Phuasap

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cơ sở xin cám ơn quý anh đã ủng hộ cơ sở ạ, rất mong được đón tiếp quý anh vào những lần sau ạ

• Love
Điểm cảm xúc: Phuasap