Q.1 [NNC] Cảm xúc hơi chông chênh!

Lượt xem: 823

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
Chào các bác "đồng đạo", cho em gọi tắt là các bác DD nhé.
Số là cũng lâu rồi chưa đi massage (tầm 3 tháng có gọi là lâu không thì em cũng ko biết), với lại xưa giờ chưa đi Dubai Q1 dù thấy nó hot quá trời. Một phần do Bác cũng eo hẹp nên phải canh Trấn Thành mới được. Hên sao hôm bữa trúng quả NNC và được chỉ định đi số 29.
Em thì công việc ko cố định với lại thích đi ban ngày cho dù nắng đổ lửa. Kệ, vào đấy thì bao cái nắng cũng tan đi, nên chơi quả 2h30 cho nó "nóng"!
Thủ tục thì em nghĩ các bác DD chúng mình đều biết cả, nào là locker, bò hút, leo thang máy này nọ nên em bỏ qua (văn vẽ ít mà viết khúc này nữa thì đoạn sau hết biết viết gì luôn).
Em lên phòng, thay đồ này nọ và ngồi đợi cho phòng xông hơi đủ nóng, chưa kịp nóng thì em ấy bước vào, do em vừa vào làm ca đầu luôn nên vào nhanh như chớp, khớp với quả NNC em vừa hốt được luôn, chắc hên rồi! Chào hỏi qua loa thì phòng xông cũng đủ nóng, em thích xông hơi nên ướt rồi khô, mỗi cái chừng 7,8 phút gì đó, mồ hôi ra như tắm, khỏe hẵn người.
Xông chán chê thì em cũng ra, em ấy lao mồ hôi cho em, rồi ngồi nó chuyện chán nước vẫn chưa đủ tắm, do hôm em đi hệ thống nước có vấn đề hay sao ấy, thêm nữa nghe đâu cũng lúc 5,6 đồng chí DD vào nên nước phải chia ra, vãi luôn các DD!
Đợi một chút thì nước cũng sâp sấp nên em nó cởi đồ vào tắm táp cho em, kì cọ này nọ cũng tương đối kĩ nhưng giai đoạn này em ít cho tương tác, có thể style của em là giai đoạn này để em phục vụ, tương tác em vướng víu không phục vụ được hay sao ấy. Em ấy bảo thế và em thì cũng khá dễ tính nên nghe lời em ấy, có điều có vẻ như cảm xúc có vơi đi ít nhiều. Chiêu thức, service thì do cảm xúc vơi đi ít nhiều hay sao ấy nên cũng cảm thấy tương đối bình thường.
Em ấy có hỏi là muốn ra luôn trong bồn hay lên giường, em bảo lên giường thế là ra cho em ấy lao mình rồi lên giường nằm massage khỏe.
Phần massage khỏe thì làm cũng khá tốt, kiểu phổ biến ấy, ko quá xuất sắc mà cũng ko tê, đủ bài đủ bước, đá nóng này nọ cũng OK. Đoạn này thì cũng trò chuyện thôi các bác DD nhé, em nó ít cho em tương tác cơ thể! Mà chắc cũng hợp lý, đụng chạm em nó khó làm. OK!
Sau phần khỏe thì tới phần mệt, lúc nằm sấp thì em nó lick khắp người khá nhột, cũng hấp dẫn một chút. Lật ngược lại thì em nó cũng bú liếm khá ổn, ngậm hàng liếm bi, âm thanh HIFI đầy đủ. Vấn đề là hôm bữa em hơi mệt, mà mệt thì mau đầu hàng, thêm phần đầu có vơi ít nhiều cảm xúc nên ra khá mau, cảm nhận không được nhiều lắm. Nói chung là tạm ổn!
Xong xui thì tắm sơ lại rồi mặc đồ ra về, cảm xúc cũng ko biết giải thích thế nào, nằm ở mức độ lưng chừng hay sao ấy! có một tí chông chênh!
Vào phần đánh giá,
CSVC: em cho 8đ, phòng OK mà hôm bữa xui nên nước yếu, cho điểm nhẹ một chút.
KTV: 29
V1: 7đ, cam Việt, hơi nhỏ nhưng hàng thật.
V2: 7.5đ, có tí lipit
V3: 8.5đ, khá ổn, bóng mượt, rờ khá phê, doddy chắc ok lắm
V4: ít khám phá nên không đánh giá, dành cho các bác DD
tick: NNC, tip: 1 củ khoai, thêm vài chục cho em locker

Tổng kết: đánh giá mức trung bình khá, có thể một phần do em hôm đó hơi mệt hoặc do em yếu kĩ năng nên cảm xúc có phần vơi bớt.
Nhờ bác DD khác trải nghiệm lại giúp em nhé.

Chào thân ái và quyết thắng!

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Jupiter.GP10

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
28/2/22
Chủ đề
18
111
54
0 ₿
Số 29 này là nhân viên mới đó bác Bựa
Em 29 tuần trước thì đổi số qua 99

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Em.này mới nên còn ngại ngùng, ít tương tác. Mà gặp đúng m thì cũng tụt bớt mood