Q.1 - NNC cũng 69 DBq1 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 NNC cũng 69 DBq1

Lượt xem: 585

Người đi bộ

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
7/8/22
Chủ đề
15
137
26
0 ₿
Đang ngồi làm ở cty thì thấy bài đăng event nnc từ dbq1 . Nhanh chóng cmt và nhận code từ @Camapro . Sau khi tan làm xách xe tới ngay dbq1 quen thuộc . Làm thủ tục check code rồi lên phòng . Cũng hơi đói do chưa ăn gì nên nhờ locker làm giúp 1 tô mì bò trứng . Sau khi lên phòng thì thay đồ vào xông hơi. Nay phòng xông khá nóng , ngồi xông cũng được tí thì ra ngoài , ngay lúc bé vừa bước vào . Bé mã số 69 đánh giá sơ là mặt cũng tạm ổn do ko phải gu mình , body khá đẹp . Bé lau mồ hôi cho mình rồi hỏi thăm vài câu . Sau đó 2 ae vào bồn tắm . Phần trong bồn tắm onsen thì cũng bth , bé cũng chỉ làm vài đường cơ bản rồi ra , ko có gì đặc biệt lắm .

Ra ngoài thì do đói nên ngồi ăn tô mì bò trứng mà cs vừa đem lên trong lúc chờ bé đi lấy đá nóng . Bé đi hơi lâu , mình ăn xong đợi 1 hồi bé mới lên . Sau đó bé bảo mình lên giường bé matxa khỏe cho . Bé matxa khỏe khá tốt , bẻ khớp các kiểu khá ok so với mặt bằng chung tại dbq1. Tiếp theo là màn trườn nuru và thái . V1 của bé săn chắc nên phần này làm rất phê . Sau đó bé lật mình nằm ngửa lại rồi bắt đầu tấn công thằng e . Beq vừa click ti , vừa dùng tay vuốt lên xuống thằng e mình . Sau đó bé bắt đầu bj , bé bj từng nhịp và sâu . Tiếng rên của bé làm mình ko cầm nổi mà out trong sung sướng . Tắm rửa lại rồi chào tạm biệt bé ra về

Đánh giá thì bé 69 khá ok đáng trải nghiệm dù ko đúng gu mình lắm

Thiệt hại :
Tic free từ sự kiện nnc
Tip = tic
Tip ít tiền cafe cho locker và a bảo vệ

Cảm ơn cs @Massage Dubai Quận 1 và mod đã ra sự kiện cho ae tham gia

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Massage Dubai Luxury Q1 cảm ơn anh @Người đi bộ đã nhanh tay lẹ chân đến chớp chớp cùng bé, có buổi trải nghiệm thú vị và phê pha cùng bé
Rất vui được phục vụ anh @Người đi bộ trong thời gian tới, gọi 0941012041 đặt lịch hẹn cho lần sau