Q.10 NNC cùng bé 79 mới tại P.A Relax

Lượt xem: 2,135

Minh Long béo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/4/22
Chủ đề
5
64
16
0 ₿
Ăn chơi nhậu nhẹt 3 ngày lễ rồi, còn ngày nghỉ cuối cùng dạo diễn đàn may mắn được code free từ NNC của P.A
Thế là nhấc máy alo lễ tân hẹn giờ đến trải nghiệm gói Onsen cùng với bé 79 mới vào làm. Cũng như thường lệ vào check code xong thủ tục rất nhanh, chờ khoảng 2p là anh locker dẫn lên phòng thư giản.
Về phòng ốc thì P.A Relax ko phài bàn nữa nói chung là ok, một cơ sở quá nổi tiếng khu ăn chơi Q.10
Lên phòng thay đồ xông hơi nhưng do phòng xong hơi khá nóng nên ngồi chưa được lâu phải ra nhanh lau mồ hôi. Giá như thấp nhiệt độ lại thì khá ok ngồi lâu được hơn tí. Ngồi xông tầm 3p là em vào pha nước để chuẩn bị tắm, khuôn mặt tròn, thân hình tròn cân đối nói chung là ổn. Bé 79 tắm rửa khá kĩ và dùng toàn thân chà rất phê, hay nữa cộng thêm tiếng rên của em thì tưởng là đang đi khách sạn chứ ko phải massage ahihi
Xong đoạn tắm thì tới phần làm khỏe thì bé đánh đấm khá có lực và bài bản vì bé cũng làm nghề này khá lâu. Tới phần mệt thì bé dùng lưỡi đi toàn thân đến đâu tê đến đó và làm rất nhiệt tình. Sau cùng chịu ko nổi cũng phải out trong miệng bé.
Rồi sau đó bé tắm lại cho mình sạch sẽ trước khi về. Chia tay một buổi trải nghiệm rất tuyệt vời.

V1: khá tròn, vừa tay
V2: hơi tròn, cũng ổn
V3: săn chắc
V4: ít khám phá nhưng cũng khá ok
Thiệt hại: Tick free, tip theo vé, locker 50k, giữ xe 20k
Thanks diễn đàn và cơ sở. Chúc cơ sở làm ăn hồng phát

• Like
Điểm cảm xúc: pokerist and Massage P.A Relax

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
90
22
0 ₿
Tuyệt vời bác ngon cơm

Căn Phòng Riêng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
5
60
11
0 ₿
Bé 79 tắm rửa khá kĩ và dùng toàn thân chà rất phê, hay nữa cộng thêm tiếng rên của em thì tưởng là đang đi khách sạn chứ ko phải massage ahihi
Tui rất thích đang ấy mà bé rên rên nha, tạo thêm cảm giác thăng hoa nồng nàn. B25Chúc mừng pác ngon cơm.

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
P.A thì chỉ có đỉnh b ơi

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
889
41
1 ₿
Mấy ông nội newbie viết report cho có đọc chán vcl.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cơ sở xin cám ơn anh đã lựa chọn và có những trải nghiệm vui vẻ tại cơ sở ạ !