Q.1 Mỹ nhân [NNC] Người đẹp Tây Đô - 29

Lượt xem: 2,634

Jupiter.GP10

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
28/2/22
Chủ đề
17
109
52
0 ₿
"Cần Thơ gạo trắng nước trong
Ai đi đến đó lòng không muốn về..."

Sau đêm gặp gỡ định mệnh với người tình mùa đông 27,
Lại một lần nữa mình rời khỏi Dubai mà lòng ngẩng ngơ tự hỏi vì sao 2 tiếng trôi qua nhanh như một tiếng thở dài.

(Xin phép anh em cho mình viết bài report này có cấu trúc hơi khác so với report thông thường các anh em hay đọc vì mình muốn chia sẻ cảm xúc chân thật nhất của mình cùng một chút tâm sự với anh em)

Một cô bé xinh, rất xinh với khuôn mặt đẹp ko tì vết.
Một cô bé có cá tính gai góc trái ngược hoàn toàn với vẻ ngoài ngọc nữ.

Sài Gòn, ngày 5 tháng 5,
Mình và em gặp nhau vào lúc thành phố chập choạng lên đèn.
Có một cô bé chập chững ngày đầu tiên nhận công việc mới.
Có một cậu trai như được trẻ lại với những rung động rất đời thường trước cái đẹp của nàng thơ.

Mình và em bắt đầu câu chuyện như hai người bạn đã quen nhau từ lâu.
Dưới làn nước ấm, 2 con người ôm nhau tâm sự đủ mọi thứ trên trời dưới đất.
Em chia sẻ tuy chỉ vừa đôi mươi nhưng đã có kinh nghiệm vài năm sương gió.
Mình cũng ko còn là cậu trai của mười năm về trước, nhưng sao vẫn thấy tương tư đến vậy trước người đẹp.
Em dùng hết các kỹ năng phòng the và sự từng trải, đưa mình từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác.
Rồi chuyện gì đến cũng đến, em dẫn dắt cảm xúc của mình lên cao trào rồi thăng hoa bằng những gì tinh túy nhất của một đào nương.

Thủy chiến hạ nhiệt cũng là lúc 2 con người quấn lấy nhau với những tâm sự ko có hồi kết.
Lướt qua những động tác thư giãn gân cốt thường thấy.
Lần thăng hoa thứ hai đối với mình cảm xúc vẫn nguyên vẹn như vậy.
Hỏi có ai kìm lòng được trước một mỹ nhân đang yêu chiều mình bằng tất cả sự tận tâm?

Thang điểm theo quan điểm cá nhân
Face: 9.5/10
V1: 7.5/10 (ko phải thế mạnh của em nhưng vẫn mềm mại và vừa tay - điểm số công tâm dù em mang lại cho mình rất nhiều cảm xúc)
V2: 9/10 (hoàn hảo ko một khuyết điểm nào)
V3: 8/10
V4: ko chấm điểm (ko phải thói quen của mình - anh em có thể tham khảo các report trước của mình)
Service: 10/10 (trải nghiệm của mình gói gọn trong 2 chữ hoàn hảo).

Tổng thiệt hại:
Tic: Code + 300
Tip: 1300
Locker: 50
Giữ xe: đi grab

Bên cạnh đó,
Mình có thói quen là rất muốn được nghe các bé tâm sự, những câu chuyện rất đời đôi khi lại dễ dàng nói ra với một người lạ...
Nhắn gửi đôi lời này hy vọng anh em có thể hiểu hơn và thông cảm mỉm cười cho qua với các bé nếu có đôi chút sơ sót làm anh em phật ý.
Vì vốn dĩ đằng sau lớp son phấn rực rỡ, các bé vẫn là những cô gái trẻ dễ tổn thương, xứng đáng được đối xử một cách nhẹ nhàng và nâng niu.
Anh em hãy đối xử với các bé bằng tất cả sự tử tế, nhất định những gì anh em nhận lại sẽ vô cùng xứng đáng.

Có dịp được đàm đạo với anh @Huỳnh Tùng ,
Mới hiểu hơn vì sao Dubai luôn giữ được tác phong cùng cách phục vụ chỉnh chu và chuyên nghiệp.
Hy vọng Dubai Luxury và toàn bộ hệ thống sẽ luôn là những điểm vui chơi hàng đầu đối với toàn thể anh em diễn đàn.

Cảm ơn anh em đã đọc bài.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
JL nghĩ rằng :
Đối với bất cứ ai mình cũng cần phải cư xử tử tế, dành sự tôn trọng dù người ta làm nghề gì.
"Cuộc sống không bao giờ là dễ dàng cả. Quan trọng là dù không biết và không hiểu người khác đang phải đối mặt với điều gì, ta vẫn luôn tử tế và tôn trọng nhau."
JL không quan tâm đến quá khứ và luôn tôn trọng Em Gái Massage mà mình từng gặp qua. Việc Em Gái Massage chưa cởi mở chia sẻ tâm tư tình cảm với mình cũng dễ hiểu. Có thể Em Gái Massage mặc cảm về công việc hiện tại, về cách thức hai người bắt đầu đến với nhau. Mình vốn là Khách tìm đến Em Gái Massage để thỏa mãn ham muốn cá nhân... Hai người mới gặp nhau vài lần, chưa tiếp xúc nhiều để hiểu đối phương. Do vậy Em Gái Massage có thể bối rối, lo lắng, thậm chí hoài nghi về mình...
Em Gái Massage có thể từng đến với mình trong vai trò kỹ thuật viên và Khách, nhưng để đến bên mình và trở thành người bạn của mình thì còn phụ thuộc vào quyết định của em ấy.
Làm người nên giữ cho mình một cái tâm “chân thành”. Bạn sẽ chẳng biết được bất kỳ người nào ta đang gặp sẽ trở thành một người ý nghĩa với ta sau này. Hãy đối xử tốt với người khác, vì họ sẽ nhớ đến sự tử tế của bạn hơn là thành công của bạn.

• Like
Điểm cảm xúc: Comando_8x, Piii and Jupiter.GP10

Jupiter.GP10

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
28/2/22
Chủ đề
17
109
52
0 ₿
Cảm ơn chia sẻ của bác JL.
Hoàn toàn đồng ý với bác.
Mong anh em ai cũng suy nghĩ như vậy thì tốt quá.

Duyprok

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/22
Chủ đề
1
41
8
0 ₿
Hay qua a trai ơi

PASSIO

Thượng Sĩ