Q.10 NNC Pé 12 Minh Long

Lượt xem: 1,377

ZicZac

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
7/4/18
Chủ đề
6
132
28
0 ₿
Bữa giờ thấy mọi người có khen có chê Minh Long, tình cờ vô diễn đàn gặp chương trình NNC, cũng mạnh dạn đăng ký 1 vé, may mắn nhận được code.
Sau khi nhận được code gần đến giờ hẹn alo cơ sở xem có số 12 không, được cơ sở báo ok anh qua đi, thế là lest go.
Đến nơi check code, vô phòng chờ 5p thì đc dắt lên lầu 4 , phòng VIP 9
CSVC mình thấy cũng không đến nỗi nào, cũng còn ok, Phòng chờ máy lạnh mở mát mẻ.
Thói quen đi mát xa là phải xông hơi 10-15p, vừa vô phòng xông hơi thì pé vào, cho pé chờ xíu vậy.
Pé 12 ấn tượng ban đầu thì ko xinh lắm, nhưng được cái rất chiều khách và nhiệt tình.
Face 7/10
V1 Cam
V2 ko mỡ
V3 ok
V4 nước đầm đìa
Xông hơi xong ra ngồi được pé đấm lưng chờ nước đầy, khi nước ok là cuộc vui bắt đầu, từ trong bồn cháo lưỡi phê pha , không thích bắn trong bồn thế là với pé ra giường làm tiếp tục, vẫn màn cháo lưỡi tập 2, rùi abcd không tới z thôi, pé chiều khách, muốn như thế nào đều ok, sau 1 hồi cũng out CIA sung sướng, xong pé làm khỏe cũng ok, tại vì shot 2 mình rất khó ra có nói trước với pé, pé cũng cố gắng làm shot 2, mình thấy không ra được nên kêu pé nằm tán dóc hết giờ về.
Số 12 được cái nhiệt tình và chiều theo ý khách, 1 số đáng check
Tic free
Tip 1 chai
Lock 50k
Thank mod và cơ sở tạo chương trình NNC cho anh em trải nghiệm dịch vụ.

Cam Sành

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
5
65
10
0 ₿
Mấy ẻm và dịch vụ bên này thì quá ok rồi, ổn chúc mừng bác

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
dạ muội xin chân thành cảm ơn huynh đã ghé thăm cơ sở và có một bài đánh giá về bé ạ

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
91
28
0 ₿
yociexpress05phê quá a ơi