Q.1 [NNC] Thần Vệ Nữ 61

Lượt xem: 1,387

Jupiter.GP10

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
28/2/22
Chủ đề
18
111
54
0 ₿
Cũng lâu rồi mình mới có thời gian rảnh để mò lên diễn đàn đọc chia sẻ trải nghiệm của anh em.
May mắn sao thi vô tình đua xe được code NNC gặp gỡ “Thần Vệ Nữ” số 61.
Cũng như mọi khi thủ tục gửi xe, check code và lên phòng diễn ra vô cùng chóng vánh và chuyên nghiệp.

Mình phần nào xen lẫn nửa háo hức nửa hồi hộp khi bé là một tân binh mới toanh.
Lục tung diễn đàn cung không thấy bất kỳ một bài viết dù là giới thiệu của cơ sở hay đánh giá của anh em.

Đang thẩn thờ bấm điện thoại thì có tiếng gõ cửa và mọt bóng hình thỏ thẻ tiến vào phòng.
Ấn tượng đầu tiên khi mình xem ảnh của bé thì đây là một cô bé có chút gì đó mong manh và dịu dàng.
Quả nhiên trời không phụ lòng người, cô bé vào phòng có gương mặt đẹp không tì vết.
Bé đẹp ở mọi góc nhìn như một bức tượng Thần Vệ Nữ.

Hai anh em khởi dộng bằng màn lăm quen và không khí nóng dần lên với những động tác mơn trớn va chạm có chủ đích của một dâm dâm cô nương phía sau vỏ bọc của nàng ngọc nữ.
Mình và em chuyển chiến trường từ giường xuống bồn theo đúng quy trình.
Xen lẫn giữa lúc chăm chút tắm táp cho mình thi bé rất biết cách khiêu khích để khơi gợi hừng khởi cho cuộc vui tiếp theo.
Em thì thầm vào tai mình: “Hay là để em làm cho anh mệt trước rồi mới giúp anh khoẻ ại sau nha.
Vốn dĩ đã bị sự dụ hoặc của bé xuyên suốt màn onsen nên còn cách nào để mình có thể chối từ.
Vậy là bé bắt đầu dùng dầu nuru làm nóng cuộc vui kết hợp với những động tác làm cho hai co thể như hoà quyện vào nhau.
Chuyện gì đến cũng đến, bé dần mơn trớn rồi ngậm mút vô cùng điêu luyện và đê mê.
Minh trước sau gì cũng phải chào thua trước kỹ năng giường chiếu đỉnh cao của em và ko giấu được 1 chút nuối tiếc.

Em ko quên vệ sinh cho 2 đứa rồi nhẹ nhàng giúp mình phục hồi thể lực sau cuộc yêu với đầy đủ các tuyệt chiêu bài bản.
Quả nhiên ko nên nhìn mát mà bất hình dong,
phía sau một tuyệt sắc giai nhân trong veo là một cô bé từng trải và đã có nhiều kinh nghiệm trong nghề nên em rất biết cách chăm sóc vàt inh tế trong từng câu chuyện.

Văn hay đâu chỉ có mở bài.
Sau quãng nghỉ giữa hiệp, hiệp 2 bắt đầu với chiếc lưỡi ma thuật lả lướt khắp mọi điểm nóng.
Em lại nhẹ nhàng ngậm mút rồi mon trớn khắp những vị trí nhạy cảm nhất của cậu bé.
Rồi e khéo léo dùng đôi gò bồng đảo căng tròn kẹp lấy và nhịp nhàng kích thích.
Thế là mình cũng ko thể kiềm lòng được mà phải tuôn trào lên khắp cơ thể mơn mởn của người con gái.

Đánh giá cá nhân:
V1: 10/10 (Lần đầu tiên mình gặp một cô bé nhỏ nhắn có khuôn ngực đẹp như vậy)
V2: 9/10 (Bé chia sẻ là rất chăm tập gym nên thân hình vô cùng săn chắc)
V3: 8/10
V4: No comment như mọi khi
Service: 9.5

Tổng thiệt hại:
Tic: Code + 300k
TIP: 1300k
Locker: 50

Cảm ơn anh em đã đọc bài.
Thân.

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Toẹt dời qué, thanks bác đã se chỉa. Ủa mà em nó V1 độ hay real bác nhỉ? Nhìn nét + nghe tả kinh nghiệm thấy chiến phết, chắc là 9x đời cuối

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh may mắn gặp được một Thần vệ nữ tuyệt vời. Mong được phục vụ huynh trải nghiệm những lần sau ạ.
Dạ v1 bé này rep1:1 nha bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Huyphong3022

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
triển liền huynh nhé

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
@Jupiter.GP10 , Ơ mây zing gút chóp Bro !! Từ Tháng 9 tới nay mới thấy bài Report mới của Bro.
Quả thật Bé 61 hok thấy info trên diễn đàn cũng như có một bài viết nào dành cho em nó.
Khá bất ngờ khi thấy Bé có số báo danh 61 , và cũng khá thú vị khi đọc hết bài Report của Bro. Thanks for Report ^^!

• Like
Điểm cảm xúc: Jupiter.GP10