Q.1 NNC - trãi nghiệm không trọn vẹn cùng bé 58

Lượt xem: 2,070

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
May mắn chớp đc cái code Onsen NNC của Mod @Camapro để đến khám phá thêm DBq1. Vì mình đi buổi tối nên cơ sở full phòng, phải ngồi đợi, cuối cùng cũng có bé 58 để khám phá. Lên phòng xông hơi xong khô các kiểu, xong ra ngoài đợi đến khô người , thì cũng là lúc bé lên đến. Bé người miền tây, dáng cao, các vòng chuẩn, gương mặt xinh xắn. Mới gặp bé lần đầu nên ngồi nói chuyện hỏi thăm làm quen tí xíu. Bé ngồi giữ khoảng cách với mình nên cũng không sơ múi gì đc, nên thôi đi tắm. Phần tắm thì bé tắm khá kỹ, từ thằng a đến thằng e. Bé mút ti, liếm kem các kiểu, mình thì tranh thủ khám phá 2 quả to căng của bé, tay dưới thì khám quá hang động của bé. Trong lúc hưng phấn quá nên thằng e của mình cũng bắn ra chút ít, mà chưa đc bé thư giãn. Xong phần tắm thì cả 2 lên trên, lên trên thấy bé bị khục khịt ở mũi có thể do ngâm nước với cũng gần 11h giờ đêm nên nói bé khỏi đắm bóp, nằm ôm ấp nói chuyện với bé một hồi thì tay chân muốn tiếp tục khám phá thêm nhưng lại bị bé từ chối và nói mình phải nâng gói dv lên. Trong khi đó mình chưa đc trường thái, trường nuru gì luôn. Vì mình không chịu nâng gói DV onsen2 nên Buổi trải nghiệm của mình với bé kết thúc tại đây, nằm không gần 1 tiếng chờ hết giờ rồi về chứ cũng không biết làm gì khác. Mình không biết qui định của cơ sở về gói onsen như thế nào, nhưng mình chưa trãi nghiệm đc các phần trường nuru nên mình thất vọng. Có lẽ là đi gói onsen 1 chỉ cần mình ra 1 lần là KTV xem như xong việc, không cần để ý đến các phần khác trong gói DV chăng ??? Xin kết thúc bài trãi nghiệm.
Đánh giá csvc Tốt, ae phục vụ chu đáo.
Tip đúng qui định.
Cám ơn cơ sở và Mod đã tài trợ vé.

• Sad
  • Like
Điểm cảm xúc: SC17, boii03 and Lạnh 69 Xii

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
Lần sau ráng kiềm thằng e nhen bác, đi thư giãn mà hụt hẫng vậy buồn thiệt, chia buồn với bác

• Like
Điểm cảm xúc: Comando_8x

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
em chân thành gửi lời xin lỗi đến huynh vì sự việc vừa qua ạ . Huynh cho em ít thời gian để làm việc lại với bé và sẽ giải đáp những vấn đề này ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Comando_8x and Lạnh 69 Xii

boii03

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/8/22
Chủ đề
8
320
157
0 ₿
:jfbq00155070130a: quày a bít gì đâu mờ bình ờh!
Chân ái đâu zồi? Sao zãnh rình a hoài zạ...:ami-(27): hok lẽ lại thêm 1 gã xi tình. Welcome on board @Cô Bé Mùa Đông

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Tình huống éo le dở khóc , dở cười nhưng lại cực kì nan giải là đây @@
Vấn đề này JL xin mạn phép lấy chuyện đi check Em Hàng làm ví dụ điển hình để có vài dòng chia sẻ cùng quý dị Đồng Dzâm.
Dưới góc nhìn sự việc này của một tay checker newbie gaito , ai lớn lên hok một lần đi check Em Hàng , ít nhiều gì cũng sẽ biết thời gian khi bùm bum với Em Hàng là 40 phút một hiệp , 40 phút "không ra" cũng phải trả tiền !!!
Và nếu như chỉ mới khởi động nhẹ , màn dạo đầu“chưa đi chợ đã tiêu hết tiền”
** Trong lúc hưng phấn quá thằng em của mình cũng "BẮN RA CHÚT ÍT" ....
"MÀ CHƯA LÀM TÌNH ĐƯỢC , CHƯA BÙM BUM ĐƯỢC CÙNG VS EM HÀNG" chẳng mần ăn được gì hết .... Như thế này gọi là đã KẾT THÚC 'CUỘC YÊU'.

Khi đi anchoi là mình bỏ tiền ra mua gói dịch vụ và Em đào sẽ theo gói mình chọn mà phục vụ mình theo đúng trách nhiệm.

Quay trở lại chuyện trải nghiệm không trọn vẹn cùng PÉ 58 ....
Vào những ngày cuối tuần thường mấy Em Gái Matxa bên 41 LTHG vào Ca làm lên tour sấp mặt , có lẽ trong người PÉ 58 đang hok được khỏe vì mần Onsen suốt bị khịt mũi nên mới dẫn tới chuyện lỡ bỏ qua màn mần Thái & chà nuru như vậy hoặc là PÉ cũng lo nghĩ cho Bro thấy Bro đã phọt phọt trong Bồn tắm rùi , PÉ có nhẹ nhàng đề xuất nói up Vé Onsen 2 nhưng do Bro không chịu nâng Vé nên mới thôi hok kích thích hok thi triển kỹ thuật điêu luyện mắc công hồi "bé ciu" của Bro cương cứng hứng tình lên thằng anh ra về còn "thằng em" thì hok 'ra được' lại ức chế vãi chưỡng thì thật hok hay ho gì phải hông nè !?
Thương nhau thì chín bỏ làm mười đừng oán trách PÉ Tiểu Vy chi tội nghiệp PÉ.
Này hok phải JL bênh PÉ Tiểu Vy mà do chiều hôm qua JL cùng vs đồng bọn ngồi Cafe GUTA đối diện 41 ngồi lúc 16h tới 18h hơn mới rời đi thấy Khách ra vô nườm nượp mà chóng mặt.
JL boy nghèo đói giữa trời đông cô đơn chỉ dám đứng từ xa mà nhìn qua thôi và nghĩ thầm trong đầu : ƯỚC GÌ !!

boii03

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/8/22
Chủ đề
8
320
157
0 ₿
Quày, ăn chơi có trách nhiệm là đây like bác @JokerZ Lam :ami-(23):.
Hôm qua có việc gần đó, dũng cảm xíu là có cơ hội cf gặp ae dz rồi...

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Cái này tiến thoái lưỡng nan, không biết trách ai, cơ mà nghe bé làm kìm k đc kích thích quá đê chắc phải ghé gặp bé mới đc

• Haha
Điểm cảm xúc: Cô Bé Mùa Đông

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Hehe , làm sao mà nhận biết mặt nhau để ngồi uống ly Cafe giao lưu đàm đạo được chứ nhỉ !? Hok lẽ các hạ liếc mắt nhìn cái là liền nhận ra ai là đồng dzâm 4rum cdms ngay & luôn , tia thấy ai có vẻ mặt "tà răm" thì chính hắn @@
Hữu duyên thiên lý vô duyên đối diện bất tương phùng !!!

• Like

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Ngoài a ra còn ai Lành mạnh và damdang như thế

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Thks bro đã chia sẻ. Mình thik đi masage hơn đi ăn bánh trả tiền ở chỗ nó nằm cảm xúc. Khi mình đi ăn bánh trả tiền thì nó qui định bằng shot, nó ko cần cảm xúc. Đi massage vì mình thik cảm xúc mấy bé đem lại, thik đc vuốt ve chiều chuộng tình cảm các kiểu, và các DV trong gói đó, tùy tình huống và hoàn cảnh mình có thể bỏ bớt phần nào trong gói DV, như mình thấy bé có vẽ mệt nên thôi cho qua phần đắm bóp, nhưng đến những phần còn lại trong DV nếu bé chịu làm tiếp, nếu cảm xúc mình lại dâng lên và mình muốn thư giãn tiếp để ra lần 2 thì có thể mình sẽ trả thêm tiền để nâng gói, nhưng bé chưa làm hết Dv trong gói mà đã muốn mình nâng gói DV lên nên làm mình mất hết cảm xúc, khi mà mất cảm xúc r thì hết cảm tình với bé, mặc dù mình rất tình cảm và nhẹ nhàng với bé, và rất tôn trọng CV của bé. Khi mình không đồng ý nâng gói DV lên thì thái độ của bé thay đổi hẳn, không còn chiều chuộng , vuốt ve tình cảm như mới vô nữa. Nằm ôm ấp nhau mà không cho mình động tay động chân thì cảm giác mình hụt hẫng lắm. Nếu mình có làm gì quá đáng hoặc ngoài DV mà bị bé từ chối thì mình ko ấm ức. Nên thôi bé làm CV của bé còn mình có cảm nhận của mình. Trả phí để đi DV massage nhưng lại có cảm giác như đi ăn bánh trả tiền mà ko đc *** , không đc trãi nghiệm đầy đủ gói DV, không cảm xúc. Trãi nghiệm không trọn vẹn là vậy đó bro.

Trùm Hầm

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
14
45
44
0 ₿
Theo tôi nghĩ ai cũng có quan điểm riêng, riêng tôi cũng đi nhiều chổ, hầu hết chỗ nào cũng vậy, trước khi làm shot 2 thì phải báo trước rồi mới làm, còn làm rồi mới báo là các bé bị phạt vì lỗi vượt vé, nên các ae đi chơi hiểu thêm dùm vấn đề này, nó ko còn là vấn đề tiền hay cảm xúc nữa, mà là qui định rồi các anh ạ.

• Like

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star

Trong gói DV onsen Mình còn phần trường thái với nuru mà bác, xong đó thì mới tính tới thư giãn lần 2, lúc đó thường KTV sẽ hỏi khách có muốn thư giãn lần 2 ko , nếu muốn thì nâng gói lên thì sẽ ko có vấn đề gì để nói .

• Like

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
17
178
83
12 ₿
bác thông cảm cho bé đi nào, chắc do bé làm nhiều tua tắm nhiều nên mệt, chứ thấy mấy anh em rw bé cũng khá nhiều, mà bác cũng đăng bài rồi, thôi thì chờ cơ sở phản hồi hướng giải quyết vậy, chứ tôi thấy nghe mùi chẳng lành cho bé rồi
hihihhihihihi

• Like
Điểm cảm xúc: Comando_8x

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Chia sẻ với chủ thớt.

Vì lí do gì đi nữa thì bác hoàn toàn có quyền chia sẻ, thắc mắc ở đây. Thắc mắc ko có nghĩa là ko cảm thông. Cảm thông một cách ức chế sẽ là bất công với chính mình. Sau khi dc giải đáp thì cảm thông vẫn kịp hihi.

Cá nhân mình thì thấy ý bác chỉ muốn hỏi là out r thì có làm mấy cái khác ko. Đây là dịch vụ matxa kèm theo thư giãn, ko phải dịch vụ thư giãn vào xả lũ. Chuyện ra rồi hay chưa ra, ra lúc nào nó ko liên quan đến những cái khác trong gói. Ko thể chỉ vì ra rồi là thôi. Trườn thái, trườn nuru từ đầu nó ko phải mục đích để cho khách ra, nó còn liên quan đến nhiều loại khoái cảm khác.

Dù gì khách hàng là thượng đế, mình vào yêu cầu ăn tráng miệng trước rồi ăn khai vị chắc cũng đâu có sao, đâu có đòi ăn món nào 2 lần kkk.

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Cảm ơn bro đã hiểu cảm giác của mình