Q.1 [NNC] Treo đầu dê bán thịt... rồng 16

Lượt xem: 1,673

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Nay hết lễ mới có tgian trả bài cho MOD Lion( . )( . )King.B03

Một chiếc review từ 28/04.
1 chiều nọ nhanh tay tham dự event và trúng vé của Duba TĐ, đc chỉ định bé 02. Hết giờ làm lòng vui sướng ngập tràn hân hoan qua tận hưởng dịch vụ...
Nhưng đời không như là mơ, linh cảm mách bảo bèn phone trước 1 cuộc gọi cho cơ sở hỏi bé 02 có đi làm ko, đầu dây đáp: nay bé nghỉ anh.
Tá hỏa và bối rối trong giây phút B09 nhưng hóa ra bé tới ngày và cơ sở bảo sẽ đổi cho mình bé khác vẫn đc dùng code... nên ko vấn đề gì cả. Cứ thế mà triển thui. Giờ mình sang chỉ trống vài bé, và theo như trí nhớ kém cỏi thì thấy 16 có vẻ khá đc nhiều ae khen nên cũng OK đặt bé.

Cơ sở đã sửa sang lại và hoàn thiện lộng lẫy hơn hồi mình ghé đợt đang nới lỏng giãn cách (vừa đi mát cha vừa nơm nớm lo sợ hehe) B18
Lần trải nghiệm này phòng ốc vẫn như cũ, cảm giác là phòng ONSEN có vẻ to nên hơi lạnh lẽo 1 chút.

Vào xông hơi 5p thì bé cũng vào. Cặp mắt kính + bộ đồng phục của cơ sở làm cứ tưởng bé phải 2k lẻ mới đi học về hehe.
Sau màn lau ng thì bé bắt đầu rủ mình ngồi "tâm sự" nhẹ, vuốt ve và âu yến nhau trc khi hành sự
Bé khá vui, nc bựa bựa, đúng 1 DDCN chính hiệu khi hỏi mình câu: ủa sao anh ko dê em B11
2ae bắt đầu màn mèo vờn chuột trên chiếc giường bé khi đợi nước đầy rồi bé cũng dắt mình vào bồn tắm. bé làm rất kĩ, tắm đầy đủ trên dưới, xong xả bớt nước bắt đầu màn thổi sáo nhẹ, đúng như lời đồn, những cú thổi lút cán làm mình tê hết người. Bé vừa thổi vừa mút cả những chỗ khác của mình, tay thhì vẫn nhịp nhàng HJ vô cùng sảng khoái. Thấy mình bê quá xong bé cũng rủ lên giường thư giãn trước.

Vào phần chính, bé liên tục hỏi a có sở thích gì hok, có mún gì đặc biệt hok. Bé chiều mình hết cỡ.B25
Tiếp tục màn lút cán sau vài phút Cái kết là mình CIA trong sung sướng., Bé vắt tới giọt cuối cùng, làm cái sự rùng mình nó kéo dài kì lạ lắm, phải nói là lần đầu tiên trong đời mình có cảm giác này... nên công nhận 1 điều là bé phục vụ thuộc hàng TOP của cơ sở lun á.

Sau đoạn nỳ chủ yếu là tâm sự với bé đủ thứ trên đời, bé cũng trải đời nên nc khá hợp gu, bik lắng nghe, chia sẻ, mình cũng hăng say kể chiện nên ko để ý lắm tới phần massage khỏe nhưng nhìn chung là oke. Bé mời ăn mì bò mì trứng redbull các thứ nhưng mình còn cái hẹn nên chỉ làm ly trà gừng cho ấm rồi ra.

Hết giờ mình về trong sự thoải mái. TICK = CODE, TIP = TICK.
Đánh giá phục vụ: 10/10
Face: 7/10 cũng giống như 1 ng ae khác nhận định, cũng mún cho thêm 1 điểm lắm nhưng mà huhuhu B12
V1: 8/10 đủ dùng
V2: 7/10, bé hơi tròn ng, giảm cân chút sẽ OKE hơn
V3: 9/10, tròn mẩy rất tuyệt
V4: mình chỉ vào "hưởng thụ" là chính nên ko khám phá bé nhiều hehe

Bé 16 quả thực là sự thay thế vô cùng chất lượng cho số 02... dù cả ngày mình đã rất mong đợi, nhưng ko sao, 16 đã làm rất tốt khiến mình ko còn nuối tiếc gì về việc ko đc gặp bé 02 nữa B36

Rất mong có dịp sẽ trở lại trải nghiệm thêm các số khác. Chúc cơ sở và diễn đàn làm ăn ngày càng phát đạt

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
16 thì hết bài rồi , tiếc là hem có tha thu thôi B05

• Love
Điểm cảm xúc: Huyphong3022

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
793
334
0 ₿
Cám ơn anh trai đã ghé trải nghiệm và gặp được nàng ưng ý, chúc mừng anh có đêm khoái lạc và tuông trào cảm xúc cùng bé
Gọi 0932484835 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau