Q.10 NNC với Minh Long

Lượt xem: 1,708

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
642
526
0 ₿
Hôm nay thật may mắn có được code NNC với Minh Long lúc 13h,xin cảm ơn BQT các mod trong diễn đàn cùng cơ sở Minh Long đã cho ae cơ hội trải nghiệm
Giờ nghỉ trưa ngồi vọc ĐT chờ đến giờ làm việc vô tình lướt đến game show thấy Minh Long có chạy chương trình,gõ luôn hẹn 17h40 ,được bác mod cho trúng giải mừng quá vừa hết giờ làm xách con ngựa què phi nhanh lên Công An Q3 ,sorry nhầm sau lưng CA Q3 . đến nơi đúng 17h30 được em lễ tân chào đón vui vẻ,sau khi trình bày được vé NNC lễ tân chụp hình lại rồi mời vào phòng chờ,phòng chờ rộng rãi ,mát,e lễ tân có hỏi a có yêu cầu bé nào ko,mình nói code free cơ sở tài trợ nên cho gì lấy đó ko đòi hỏi đừng đào hầm cho hố là được rồi,tầm 5 phút được e locker dắt lên phòng,thế là lê lết thân già leo cầu thang lầu 3 vào phòng Vip 09 cũng ko quên bo cho e nó 100k vì vừa giữ xe vừa chuẩn bị phòng còn cho 1 lon bò cụng + chai nước suối nữa
Phòng 09 đẹp,rộng rãi,bồn tắm to,ngồi xông hơi được 8 phút thì e vào mình cũng lo lắng ko biết số gì đây,số gì đây thì ra con mấy....thò đầu ra hỏi thì được biết e nó số 22, người Vĩnh Long ,ai chà nghe số Hot vui quá chạy ra nhìn e luôn
Face: 8/10 đẹp,mũi có sửa chút chút
Vòng 1: 9/10 đẹp,to,săn chắc 2 con ốc nhỏ xíu như mới lớn
Vòng 2 : 8/10 thon,nhỏ gần giống Ngọc Tờ Rinh
Vòng 3: 8/10 to, vỗ sướng tay
Vòng 4 : tỉa gọn,múp,nước nôi đầy đủ
E lau khô xong 2 đứa vào tắm chung ,e gội đầu tắm cho mình kỹ lưỡng ko quên đưa nguyên cặp bưởi 5 roi vào mặt mình muốn ngợp thở,dùng cặp bưởi chà ngực mình rồi BJ trong bồn sau 1 hồi vờn nhau hỏi thăm cô bé cậu bé xong e đưa mình ra bồn lau khô lên giường tiếp tục thả kiến click ti,đá lưỡi tè le hột me,mình nằm yên hưởng thụ nghĩ trong đầu thôi ko xong nếu ko đáp trả lại thì chắc đến sáng mai cũng chưa ra,thế là làm 69 luôn ,thơm tho,nhỏ nhắn,nước tràn bờ đê,rất khít,2 đứa nồng nàn 1 hồi lâu thì mình cũng chịu thua,tuôn trào trong tiếng hổn hển và tiếng rên rỉ của e nó.Xong hiệp 1 e đi tắm rồi MS khỏe,đấm bóp,bẻ tay,bẻ chân,đầu cũng ok nhưng tiếc là gói này ko có chà Thái và nuru,nếu có thì với cặp ngực e chắc bao phê,sau khi đấm bóp xong e nó hỏi mình thêm cái nữa nha,trong đầu đấu tranh tiếp hay ko tiếp vì nghĩ tới cái cảnh đi làm sáng giờ chưa ăn gì giờ làm 2 cái chút đi cầu thang lầu 3 xuống rồi chuẩn bị đi công tác An Giang,Cần Thơ thăm thích ẩn danh của bác Phát92 nữa thì thôi rồi lượm ơi,mình từ chối e nó 2 đứa nằm tâm sự ôm nhau đến hết giờ
Tic free NNC
Tip = Tic 1 000k ++++ vì nhiệt tình hợp tác
Một lần nữa xin cảm ơn BQT các mod congdongmassge và cơ sở Minh Long đã tài trợ cho chương trình này.Xin các bác bỏ qua vì mình dốt văn lắm

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
dạ muội xin cảm ơn huynh ghé thăm cơ sở và có một bài đánh giá về bé ạ .muội xin thay mặt bé cảm ơn huynh ạ

Lux

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/6/20
Chủ đề
7
195
93
0 ₿
Ngon chym nha bác bé này coi bộ êm ta

Darius

Binh Nhất