<No.01 P.A Relax> Cô bé dễ thương

Lượt xem: 2,015

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿
Lần trước nhận code của @Rubi và chưa check được em số 01, nên hôm nay rảnh là lên đường để check bù lại cho anh em.

Thủ tục nhận phòng như mọi khi, locker nhiệt tình, vui vẻ khỏi phải bàn.

Ngồi đợi chút thì em 01 cũng vào. Ấn tượng đầu tiên là hình xăm to ở chân phải.
Mặc dù xăm mình nhưng tính cách lại rất hiền, cách nói chuyện của em cũng nhẹ nhàng từ tốn.
Khi nói chuyện nhiều lần em còn không dám nhìn thẳng và có vẻ em ấy còn ngại ngại ^^

Cũng nhờ vậy mà lần đầu tiên đi P.A, đi vé Thái mà tui được nằm ngủ trong lúc em mát khỏe :D
Có thể nhiều người muốn vô tâm sự cùng ktv, nhưng riêng với tui thì như vậy lại hay (vì ở P.A em nào cũng lanh, vào nghe tâm sự cũng nhiều rồi, ở nhà nghe gấu chửi cũng nhiều rồi nên cần 1 chút yên lặng haha) cảm giác như đi spa thật sự.
Tay nghề mát khỏe của em không nhiều kỹ thuật, nhưng lực tay tốt và đều nên em làm lưng cảm thấy rất thoải mái. Tui nằm yên thử không bắt chuyện thì em cũng không nói gì luôn, nằm nghe nhạc du dương 1 hồi thì tui ngủ lúc nào không hay, được tầm gần 20 phút thì em kêu dậy nằm ngửa.... Cảm giác rất khỏe và relax thật sự sau giấc ngủ!.

Nằm ngửa ra thì em cũng tiếp tục mát khỏe, nhưng em cũng ngại không dám nói gì, ánh mắt em cũng ngại không dám nhìn tui mà nhìn ... lên tường :D . Nên tui phải chủ động bắt chuyện với em để tạo sự khởi động, gần gũi trước khi bắt đầu màn Thái.

Đến phần Thái, em cho sữa dưỡng thể lên người và bắt đầu đi ngực trên lưng. Động tác em làm mượt mà nhưng thiếu phần âm thanh và cũng không có nhiều kích thích ^^

Sau đó quay chym lại, em cũng chà ngực trên người tui rất mượt, sau đó em đi lưỡi phần 2 bắp chân, đi lên đền 2 ti rồi lại xuống 2 hòn bi. rồi em bắt đầu bj kèm hj. chắc do em ngực hok được to nên không có chiêu bánh mì kẹp xúc xích. Tui thấy em cũng ít tuyệt chiêu nên có chỉ thêm em vài chiêu, em ấy cũng chịu lắng nghe và áp dụng liền cho tui :)) Xong rồi cũng out trong sung sướng.

Đánh giá:
Face: Hiền, xinh. có nét, nếu biết trang điểm lên sẽ thành hotgirl :) (lúc tui gặp em ấy để mặt mộc chỉ có đánh chút son).
Body: Mình dây cây cảnh
V1: Tuy không to nhưng còn căng, đầu ti hồng đẹp.
V2: Bao nhỏ.
V3: Cũng nhỏ luôn, mình dây cây cảnh mà
V4: chưa check.

Skill: Do em ấy mới vào nghề nên skill chưa nhiều, nhưng em hiền, dễ nghe, dễ bảo, chiều chuộng hết mức theo yêu cầu. Mấy bác đi có gì chỉ bảo thêm cho em ấy nhé :)

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau, xpress and lbb149

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Có người thề xử bác Mã nếu dám gặp lại kìa :rolleyes:

Master Yi

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/9/15
Chủ đề
18
96
60
0 ₿
Hôm qua cũng vừa gặp bé này, chưa có tgian viết bài luôn bác Mã à. Mà công nhận bé này ít nói thiệt :D

Sports

Tập Sự
Nhập Môn Massage
12/6/18
Chủ đề
0
182
37
0 ₿
Chúc mừng bác chắc bé mới làm nên còn ngại

Garryyau

Trung Tá