Q.2 No.1 quận 2 không quên 02

Lượt xem: 1,140

anchoicuba

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
24/6/18
Chủ đề
16
70
40
54
0 ₿
Nghe đồn q2 có cái number 1 là ngon lành , đang cao hứng phi từ gò vấp qua luôn đi xem như thế nào, grab nay tăng dột biến gần 100k , cơ mà chịu thôi mình thì say say rồi chạy xe thì lại ngán, mà máu lại thích mấy cái mới nghe vậy nên đi ,tài xế như quái xế , phi như không cần biết bố mày là ai , chạy mình muốn tính bia với ổng, mà công nhận nhờ vậy đến nơi nhanh đỡ buồn ngủ khi đi xa. Vừa đến được pv đưa ngay ra ghế nắm thư giản, ngã lưng phát định thần lại đang còn sống sau chuyến xe bão táp . Được ly trà nóng uống vào bình tĩnh hơn , pv cũng hỏi thăm các kiểu rồi đưa mình lại quầy chọn , thấy 02 có vẻ ưa nhìn nên chọn đại chứ có biết cái gì đâu.
Lên phòng maxa nhìn không sang bằng mấy cơ sở q1 nhưng vẫn đầy đủ bồn tắm to, giường cũng to nốt, giường này được gia cố riêng nên nhìn chắc chắn lăn lộn không sợ bị kêu cọt kẹt, đánh giá 8đ cơ sở.
Nhớ không lầm phòng mình có xông hơi và xông khô , wc trong phòng nên mọi thứ được giải quyết trong phòng hết , mình xong hơi rồi ra tính qua xông khô thì bé đang ngồi chờ sẵn rồi , kg để bé chờ đợi vậy được mình bảo mình kg xông khô, bé lại lau người mình rồi tắt phòng xông, lúc này nhìn bé khá dễ thương , đúng là ưa nhìn. Bé ngồi nói chuyện hoạt bát vui , bé thuộc dạng có kinh nghiệm phục vụ nên nói chuyện vui . Đến đây thôi thấy quá ok rồi .
Tắm onsen. Cảm giác lạ lắm, lúc đầu bé kêu vào bồn để tắm , mình cũng vào và ngồi vào bé bắt đầu xoa bóp mình trong bồn , hôn hít và trườn như làm thái trong bồn, nhóc nó ngọ nguậy luôn , bé bắt lấy nó bj một hồi rồi thả nó ra bé tiếp tục trườn cạ v4 lên nhóc, mình không nghĩ là làm được vậy , có khi nào lọt vào luôn không mấy bác, chứ mình lúc này thấy phê quá chả biết nghĩ gì, sau một hồi mình chịu không nổi , out luôn trong bồn . Bé phải tắm lại lần 2 cho mình khi nước bồn vừa rút cạn hihihii.
Maxa khỏe. đúng khỏe. đấm có lực , người tỉnh táo hơn hẵn.
Lần 2. lần này cao trào nhất là bé trườn rất nhiệt tình , và thêm màn 69 thần thánh làm mình lại lên được thêm 1 lần nữa , không còn gì để giữ lại khi bé làm một hồi mình được out sạch sành sanh, không nghĩ sao nay lại sung như thế.
Maxa thư giản khâu cuối được bé làm khá bài bàn, đúng chất thư giản, nằm mà muốn ở lại với bé cả mấy suất cũng được.
Tổng kết bé 02
V1 8đ bóp vừa tay
V2 7.5 mình thích eo con kiến hơn
V3 . 4 quá là ngon, nước nôi , bóp vỗ doggy bao phê.
Có cama tài trợ giảm được 40% vé tip mặc định 1200.