No.11 Sexy lady Ozawa q10

Lượt xem: 3,554

Taianh8811

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/2/19
Chủ đề
1
78
17
30
0 ₿
Như các bác thấy đấy , Sài Gòn mùa này cứ mưa bão nằm ở nhà một mình lạnh lẽo thì sao chịu được. Cứ nghĩ đến phòng xông hơi ấm áp bên cạnh một cô bé nào xinh xắn là thằng em lại giật giật. Thế là hôm nay quyết định trời đang lâm râm thì trở lại Ozawa sau một thời gian dài chia cách.

Đến nơi thì thấy cơ sở vật chất vẫn ngon lành như xưa, có điều em út thay đổi khá nhiều. Được cái bên đây đa số mấy em xì tin hợp gu tui , nên sau khi lưỡng lự vài giây lựa chọn thì tui chọn bé số 11 ( vì cặp bưởi năm roi của em đập vào mắt tui chói quá , hehe) . Bỏ qua màn chào hỏi lịch sự và xông hơi , em còn rất thích vui đùa, chọc ngoáy thằng em của tôi khi tắm , lâu ngày mới trở lại nên thằng em nó cứ phất lên như phất cờ khởi nghĩa. Phần đấm bóp thì không có gì phải phàn nàn nên thôi tui tua qua luôn, đến phần đi Thái du lịch thì ui chu choa... Giờ tui mới hiểu cảm giác Tôn Ngộ Không bị núi đè nó sướng cỡ nào, cho tui bị đè 1000 năm tui cũng chịu ấy chứ. Đôi gò bồng căng mọng và trắng bóc của em trườn đến đâu là tui tê tới đó. Không thể kìm nén hơn nữa tui lật người lại để cho em ‘’ mần thịt ‘’ bằng chiếc lưỡi điệu nghệ và âm thanh hifi sống động . Đúng là lâu nay mới chinh chiến trở lại thì hơi yếu sức các bác ạ, sau 10 phút thì thằng em tui đã phải phun cờ trắng đầu hàng.

Đánh giá sơ bộ các vòng của em ấy thì chuẩn đâu ra đó không thiếu sót chỗ nào. Thái độ vui vẻ hòa đồng , kĩ thuật vừa ý . Thế nên tắm táp lại sạch sẽ thơm tho rồi tui vui vẻ ra về.

Tổng thiệt hại Tic 400 Tip 600 cho tròn. Chừa sức để lần sau chiến tiếp ^^

Bên đây giờ số nào đang ngon mong các bác góp ý bên dưới nha

Fuckboy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/8/20
Chủ đề
0
3
0
0 ₿
Có vẻ ngon đấy phải qua đó làm phát thôi B25