No. 23, VĐ

Lượt xem: 5,027

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hittachi1984

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/5/15
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Lần đầu viết bài nên chắc hơi khó khăn tí ( lần đầu bao giờ cũng khó khăn mà mấy bác há :D ) ..
Sau tăng 1 tâng tâng thì 2 ae mình kéo nhau vào VĐ. Lần đầu mình đi ở đây, với lại ở đây cũng có tiếng tăm rồi mà mình lại hơi lủng củng vụ viết này nên xin ngắn gọn nhận xét

Mình đi mát xa thì thích ae cùng xông hơi, nc cho vui mà cũng thích Vip ( chỉ không thích cái vụ ngồi 1 mình trong cắn phòng ẩm ướt :)) ) nên một hồi chọn Vip mà vẫn tắm bên dưới :D

CSVC : sạch sẽ, đầy đủ các thể loại xông hơi, tắm táp ..

Sau khi đã đời tám tít thì nv cũng kiu 2 ae lên phòng, trước khi lên có 2 nv nam đè 2 ae ra kỳ lưng :D ..

Khi lên phòng thì cậu nv hỏi mình có yêu cầu em nào không thì mình bảo đưa em nào dễ thương là được ^^. Sau đó còn hỏi mình dùng nước gì các thể loại ... chừng 5-10 phút sau thì có 1 em chân khá dài ( chắc cũng từ 1m6 lên) em khá dễ thương và hiền, nc nhỏ nhẹ đúng ngay kiểu mình thích, ngồi nói chuyện một hồi cũng khá lâu ( vì mình ko cần tắm lại hay xông hơi nữa) :D

V1 : tương đối to ( ko check kỹ, chỉ bên ngoài )
V2 : ổn, thon gọn
V3 : căng :D
V4 : Không check

Mat xa : đủ bài, có đi lưng, trong lúc mat xa chủ động nc đủ thứ trên trời dưới biển ^^ ..
Thư giãn : em vừa HJ vừa hun môi, vừa đá ti vừa rên như đúng rồi =.= ( phê =]] )

Sở thích mình tương đối nhẹ nhàng, thích dạng tình cảm, dễ thương nên mình đánh giá em này service khá tốt đối với mình :D. Mấy bác nào mê dạng mạnh thì em không biết nha

Em số 23

Chốt : Sẽ quay lại nơi này, vì quá hợp sở thích :)) ..

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
tick tip thế nào bác, quay lại chụp tấm ảnh post lên cho a e thị dâm đi

boomba

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
9/10/13
Chủ đề
30
239
52
0 ₿
em này còn teen, V1 to nhưng hơi xệ tí. Quần vú to, khách quen cho cởi áo mút tới bến luôn. V4 sẽ cho khám phá nếu hợp gu. Bác nào chăm e này sẽ đc hơn thế nữa nha. Đáng check. Vote cho 23 1 phiếu

• Like
Điểm cảm xúc: Su su.

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Uh pé này ko dễ đâu. Hơi khó ăn đó nhe. Chỉ dc vòng 1 to xíu và khuôn mặt dễ nhìn. Còn lại thì cũng bình thường. Service thì cũng bình thường nốt.

boomba

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
9/10/13
Chủ đề
30
239
52
0 ₿
Em này tên Thu, e này có khuôn mặt teen dễ nhìn. Nếu nói chuyện hợp với e ấy thì những cái trên tui nói đều đc.

• Like
Điểm cảm xúc: shuta1320
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.